Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:19 29/09/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo 3 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km15+200 tuyến ĐS Bắc Hồng – Văn Điển; Km55+430 tuyến ĐS Yên Viên – Lào Cai; Km262+373 tuyến ĐS Phố Lu – Pom Hán
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước chi cho hoạt động kinh tế đường sắt
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1104/QĐ-ĐS
Ngày phê duyệt
29/09/2022 17:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng công ty Đường sắt Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:23 05/09/2026
đến
10:00 10/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2022 (07/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng GTVT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Cầu Giấy Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG NGANG Km15+200- PHẦN TTTH
2
Lắp đặt hệ tín hiệu phía đường bộ loại 1 cơ cấu 2 đèn
1
hệ
3
Lắp đặt hệ tín hiệu phía đường bộ loại 2 cơ cấu 4 đèn (cột
1
hệ
4
Lắp đặt đài thao tác kiêm tủ điều khiển ĐN loại không có ngăn đường, không có báo tới gần
1
đài
5
Lắp đặt cọc mốc cáp
2.5
cọc
6
Lắp đặt ống thép Φ110
0.32
100m
7
Lắp đặt ống thép Φ60
0.52
100m
8
Đào đất rãnh cáp chôn
82.46
m3
9
Lấp đất rãnh cáp chôn
82.46
m3
10
Lắp đặt hệ thống tiếp đất bảo vệ thiết bị tín hiệu (loại 3 cọc)
1
hệ
11
Lắp đặt hệ thống cấp điện cho đường ngang có gác
1
HT
12
Lắp đặt mạng cáp điện lực từ bảng điện đến đài thao tác
10
m
13
Lắp đặt ống nhựa HDPE F32/25
0.06
100m
14
Phá dỡ, hoàn trả mặt đường ngang bằng bê tông
12
m
15
Phá dỡ, hoàn trả mặt ke ga
52
m
16
Theo dõi, thử hoạt động và theo dõi chạy thử hệ thống
1
ĐN
17
Lắp đặt cáp đồng chôn loại 5x2x0,5
0.24
km
18
Lắp đặt, đấu nối dây súp 2x2x0,5mm từ hộp cáp đến máy điện thoại nam châm
0.015
km
19
Lắp đặt cáp tín hiệu chôn loại 7x1
0.075
km
20
Lắp đặt hộp cáp 10x2
2
hộp
21
Lắp đặt máy điện thoại nam châm
1
máy
22
ĐƯỜNG NGANG Km15+200- PHẦN ĐƯỜNG SẮT
23
Tháo dỡ tấm đan
87
tấm
24
Tháo dỡ TVBT K1
83
thanh
25
Làm lại nền đá lòng đường TVBT
40
mđg
26
Bổ sung đá vào đường
32.65
m3
27
Bổ sung, thay thế TVBT TN1 và phụ kiên
83
thanh
28
Sản xuất,, lắp đặt tấm đan T1A
34
tấm
29
Sản xuất, lắp đặt tấm đan T1B
6
tấm
30
Sản xuất, lắp đặt tấm đan T2A
80
tấm
31
Sản xuất, lắp đặt gối kê
80
gối
32
ĐƯỜNG NGANG Km15+200- PHẦN ĐƯỜNG BỘ
33
Đào mặt đường cũ BTXM
11.1
m3
34
Đào khuôn
5.55
m3
35
Bê tông mặt đường M250
9.99
m3
36
Cấp phối đá dăm loại 1
6.66
m3
37
Rải giấy dầu lớp cách ly
55.49
m2
38
Sơn vạch báo hiệu đường bộ dày 2cm
14.78
m2
39
Tháo dỡ biển báo
6
biển
40
Bổ sung, lắp đặt biển báo
4
biển
41
Bổ sung, lắp đặt biển ngừng tàu
3
biển
42
Bổ sung, lắp đặt cọc tiêu
25
cọc
43
Sản xuất, lắp dựng hàng rào cố định
7
ĐN
44
Sản xuất, lắp dựng cột cuối hàng rào cố định
2
cột
45
Sản xuất, lắp đặt hàng rào hộ lan
10
đơn nguyên
46
Bổ sung, lắp đặt cột cuối hàng rào hộ lan
2
cột
47
Bổ sung, lắp đặt thanh biên hàng rào hộ lan
2
thanh
48
Thu hồi và vận chuyển vật tư
1
toàn bộ
49
Vận chuyển đất đá bẩn
40.88
m3
50
ĐƯỜNG NGANG Km15+200- nhà gác chăn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây