Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:54 12/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng kết hợp mương tưới tiêu xã Đông Xuân
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và đề nghị Thành phố hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
368/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/10/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đông Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:54 12/10/2022
đến
09:00 18/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
105.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/10/2022 (15/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Nam Linh và Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Trường Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Đồng Lư, Xã Đồng Quang, Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH kinh doanh và xây dựng Trường Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Phú Mỹ, xã Ngọc Mỹ, Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
3 Phòng quản lý đô thị huyện Quốc Oai Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 77, Tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Hồng Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 17 ngõ 60, xóm lẻ, thôn Triều Khúc, phường Triều Khúc, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội.
6 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 77, Tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.
7 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Hồng Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 17 ngõ 60, xóm lẻ, thôn Triều Khúc, phường Triều Khúc, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 16:46 17/10/2022 17:00 17/10/2022 09:00 18/10/2022 17:00 17/10/2022 09:00 18/10/2022 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG, KÈ BẢO VỆ NỀN ĐƯỜNG KẾT HỢP MƯƠNG TƯỚI, TIÊU
2
Đào nền đường , đất cấp II
1088.105
m3
3
Đào móng công trình, đất cấp II
2071.894
m3
4
Đắp đất công trình, độ chặt K=0,85
3.317
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ phạm vi 7km, đất cấp II
28.283
100m3
6
Đắp đất nền đường, độ chặt K=0,95
17.599
100m3
7
Mua đất đắp nền K95
1988.732
m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
8.486
100m3
9
Rải giấy dầu lớp cách ly
50.148
100m2
10
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
942.986
m3
11
Ván khuôn mặt đường
2.081
100m2
12
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
57.86
m3
13
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
354.25
m3
14
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
376.95
m3
15
Ván khuôn giằng kè
2.164
100m2
16
Đổ bê tông giằng kè, đá 1x2, mác 200
43.27
m3
17
Cốt thép giằng kè, đường kính cốt thép <= 10mm
0.792
tấn
18
Cốt thép giằng kè, đường kính cốt thép <= 18mm
2.882
tấn
19
Ống nhựa thoát nước D10
49.54
m
20
Rải vải địa kỹ thuật
0.153
100m2
21
Dây đay tẩm nhựa chét khe phòng lún
9.6
10m
22
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
24.44
m3
23
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
71.76
m3
24
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
71.76
m3
25
Đổ bê tông móng mương, đá 2x4, mác 150
18.72
m3
26
Ván khuôn móng mương
0.16
100m2
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường mương, vữa XM mác 75
26.94
m3
28
Trát tường mương, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
150.8
m2
29
Trát tường kè, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
145.6
m2
30
Ván khuôn giằng mương
0.624
100m2
31
Bê tông giằng mương, đá 1x2, mác 200
10.61
m3
32
Cốt thép giằng mương, đường kính cốt thép <= 10mm,
0.315
tấn
33
Cốt thép giằng mương, đường kính cốt thép <= 18mm
0.554
tấn
34
Ván khuôn thanh chống
0.067
100m2
35
Cốt thép thanh chống d<=10
0.07
tấn
36
Bê tông thanh chống đá 1x2, mác 200
0.34
m3
37
Lắp đặt thanh chống
42
1 cấu kiện
38
Ống nhựa thoát nước D10
6
m
39
Rải vải địa kỹ thuật
0.025
100m2
40
Dây đay tẩm nhựa chét khe phòng lún
1.8
10m
41
Ván khuôn bê tông móng
1.989
100m2
42
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 150
53.7
m3
43
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây thân kè, vữa XM mác 75
295.46
m3
44
Ván khuôn giằng kè
1.989
100m2
45
Đổ bê tông giằng kè, đá 1x2, mác 200
21.88
m3
46
Cốt thép giằng kè, đường kính cốt thép <= 10mm
0.453
tấn
47
Cốt thép giằng kè, đường kính cốt thép <= 18mm
1.766
tấn
48
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.6
m3
49
Phá dỡ kết cấu gạch đá
4.517
m3
50
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ phạm vi 7km
0.061
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Xuân như sau:

  • Có quan hệ với 29 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,33%, Xây lắp 96,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 192.731.324.582 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 191.551.094.730 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây