Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:57 12/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Kiên cố hóa hệ thống giao thông nội đồng xã Đông Xuân
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và đề nghị Thành phố hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 22/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
370/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/10/2022 15:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đông Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:55 12/10/2022
đến
16:00 22/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 22/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/10/2022 (19/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đg ầu tư và xây dựng Nam Linh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ: Thôn Đồng Lư, Xã Đồng Quang, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
2 Công ty TNHH kinh doanh và xây dựng Trường Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm Trại, Thôn Phú Mỹ, Xã Ngọc Mỹ, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
3 Phòng quản lý đô thị huyện Quốc Oai Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 77, Tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Hồng Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 17 ngõ 60, xóm lẻ, thôn Triều Khúc, phường Triều Khúc, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 77, Tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
7 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Hồng Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 17 ngõ 60, xóm lẻ, thôn Triều Khúc, phường Triều Khúc, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN ĐƯỜNG (TUYẾN 1+2+3 VÀ TUYẾN 4)
2
MẶT ĐƯỜNG
3
Đào hữu cơ nền đường, đất cấp I
412.51
m3
4
Đào nền, đào khuôn đường, đất cấp II
324.61
m3
5
Đào móng công trình, đất cấp II
2727.97
m3
6
Đắp đất công trình, độ chặt K=0,85
2.86
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ phạm vi 5km, đất cấp I
4.125
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ phạm vi 5km, đất cấp II
27.666
100m3
9
Đắp đất nền đường, độ chặt K=0,95
25.542
100m3
10
Mua đất đắp nền K95
2886.28
m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
8.161
100m3
12
Rải giấy dầu lớp cách ly
21.774
100m2
13
Đổ bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250
435.492
m3
14
Ván khuôn mặt đường
1.118
100m2
15
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
88.92
m3
16
HỆ THỐNG KÈ KẾT HỢP MƯƠNG
17
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
87.51
m3
18
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
327.93
m3
19
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
303.78
m3
20
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
61.23
m3
21
Trát tường mương, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
342.78
m2
22
Ván khuôn bê tông móng mương
0.359
100m2
23
Đổ bê tông móng mương, đá 2x4, mác 150
67.4
m3
24
Trát tường kè, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
555.92
m2
25
Ván khuôn bê tông giằng mương
1.655
100m2
26
Đổ bê tông giằng mương, đá 1x2, mác 200
28.83
m3
27
Cốt thép giằng mương, đường kính cốt thép <= 10mm
0.804
tấn
28
Cốt thép giằng mương, đường kính cốt thép <= 18mm
1.582
tấn
29
Ván khuôn thanh chống
0.301
100m2
30
Cốt thép thanh chống
0.264
tấn
31
Bê tông thanh chống, đá 1x2, mác 200
1.39
m3
32
Lắp đặt thanh chống
117
1 cấu kiện
33
Ống nhựa thoát nước D10
18
m
34
Vải địa kỹ thuật
0.075
100m2
35
Dây đay tẩm nhựa đường khe co giãn
6.48
10m
36
Ván khuôn tấm đan
0.103
100m2
37
Cốt thép tấm đan
1.42
tấn
38
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
1.76
m3
39
Ván khuôn bê tông gờ chắn đỉnh kè
0.778
100m2
40
Đổ bê tông gờ chắn đỉnh kè đá 1x2, mác 200
5.83
m3
41
Sơn gờ chắn bằng sơn phản quang
106.92
m2
42
KÈ GẠCH XÂY
43
Ván khuôn bê tông móng
1.84
100m2
44
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 150
49.68
m3
45
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kè gạch, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
315.43
m3
46
Ván khuôn bê tông giằng kè
1.84
100m2
47
Đổ bê tông giằng kè, đá 1x2, mác 200
20.24
m3
48
Cốt thép giằng kè, đường kính cốt thép <= 10mm
0.42
tấn
49
Cốt thép giằng kè, đường kính cốt thép <= 18mm
1.634
tấn
50
NÂNG CAO THÀNH MƯƠNG

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Xuân như sau:

  • Có quan hệ với 29 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,33%, Xây lắp 96,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 192.731.324.582 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 191.551.094.730 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây