Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:44 14/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạng mục: Di chuyển hệ thống điện, phục vụ công tác giải phóng mặt bằng thi công dự án Cải thiện hệ thống tiêu nước khu vực phía Tây thành phố Hà Nội (Trạm bơm tiêu Yên Nghĩa)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
48/QĐ-PTQĐ
Ngày phê duyệt
14/04/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Hà Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 14/04/2023
đến
16:00 24/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2023 (22/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ NĂNG LƯỢNG ĐIỆN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 409 Đội Cấn - Phường Vĩnh Phúc - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn và kinh doanh năng lượng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 28 ngách 1 ngõ 814 đường Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam - Phường Láng Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8 Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 6, ngõ 52, tổ 36 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn và Kiểm định Bắc Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 31, ngách 65, ngõ 40, tổ dân phố Ngọc Trục, phường Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 6, ngõ 52, tổ 36 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Tư vấn và Kiểm định Bắc Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 31, ngách 65, ngõ 40, tổ dân phố Ngọc Trục, phường Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥ 23KW
2
2
Cần trục ô tô sức nâng≥5T (Có kiểm định cần trục còn hiệu lực)
2
3
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa tối thiểu 5T (có đăng kiểm còn hiệu lực)
2
4
Máy trộn bê tông ≥ 250l
2
5
Máy đo điện trở tiếp xúc
1
6
Máy đo thông mạch
1
7
Megomet
1
8
Máy đầm cóc
2
9
Máy khoan phá bê tông
2
10
Máy cắt đường
2
11
Máy ép thủy lực ( trong công tác ép nối dây các loại)
1
12
Máy đào dung tích gầu tối thiểu 0,4m3(Có kiểm định còn hiệu lực)
1
13
Xe nâng làm việc trên cao (Có kiểm định còn hiệu lực)
1
14
Phòng thí nghiệm-Trong đó có chức năng thực hiện được đầy đủ các thí nghiệm cho gói thầu- Phải có tài liệu chứng minh sở hữu phòng thí nghiệm, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh đủ chức năng thí nghiệm ( xây dựng và điện)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tủ Pillar 600V-400A loại 1 (1ATM 400A + 3ATM 250A)
41
tủ
2
Tủ Pillar 600V-400A loại 2 (1ATM 400A + 3ATM 250A)
44
tủ
3
Lắp đặt tủ điện hạ thế, tủ xoay chiều 3 pha
87
1 tủ
4
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
61.46
100m
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
433.49
m3
6
Đào phá nền hè gạch
211.2
m2
7
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, đất cấp III
1322.584
m3
8
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.325
100m3
9
Băng báo hiệu cảnh báo cáp ngầm điện lực (băng rộng 0.2m)
6692
m
10
Rải băng báo hiệu cảnh báo cáp ngầm
13.384
100m2
11
Gạch đặc 220x105x60
51048
viên
12
Xếp gạch bảo vệ cáp ngầm
51.048
1000v
13
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
6.786
100m3
14
Đào xúc đất thừa, đất cấp III
9.236
100m3
15
Vận chuyển đất, đất cấp III
9.236
100m3
16
Hoàn trả mặt đường cấp phối đá dăm (tận dụng đắp lại)
166.97
1m3
17
Lát hoàn trả hè gạch
32.6
1m2
18
Cấp phối đá dăm lớp dưới (lớp dày 30cm)
3.12
1m3
19
Cấp phối đá dăm lớp trên (lớp dày 20cm)
2.08
1m3
20
Tưới nhũ tương nhựa lót tiêu chuẩn 1,1kg/m2 thi công - nhũ tương nhựa - tưới thủ công
1.04
10m2
21
Vá mặt đường bằng bê tông nhựa nguội, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
1.04
10m2
22
Tưới nhũ tương nhựa lót tiêu chuẩn 1,1kg/m2 thi công - nhũ tương nhựa - tưới thủ công
1.04
10m2
23
Vá mặt đường bê tông nhựa bằng bê tông nhựa nóng hạt mịn, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
1.04
10m2
24
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25cm, đá 1x2, vữa BT M200
54.36
m3
25
Cọc mốc báo hiệu cáp ngầm
266
cái
26
Xà lánh cột kép dọc (35,24kg/bộ - thép mạ kẽm)
211.44
kg
27
Lắp đặt xà nánh cột kép dọc
6
bộ
28
Lắp đặt cáp vặn xoắn. Loại cáp <= 4x120mm2, cáp tận dụng
0.714
km/dây
29
Kéo rải và lắp đặt cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x120mm2, cáp tận dụng
1.58
100m
30
Cáp vặn xoắn ABC-4x120mm2
212
m
31
Lắp đặt cáp vặn xoắn. Loại cáp <= 4x120mm2
0.212
km/dây
32
Ống nhựa xoắn chịu lực HDPE D130/100
11923
m
33
Lắp đặt ống nhựa xoắn D130/100
119.23
100m
34
Cáp ngầm hạ thế Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x50mm2
39
m
35
Kéo rải và lắp đặt cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x50mm2
0.39
100m
36
Cáp ngầm hạ thế Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 0.6/1kV-4x120mm2
12830
m
37
Kéo rải và lắp đặt cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x120mm2
128.3
100m
38
Cáp ngầm hạ thế AL/XLPE/PVC/DSTA/PVC 0.6/1kV-4x185mm2
204
m
39
Kéo rải và lắp đặt cáp ngầm AL/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x185mm2
2.04
100m
40
Đầu cáp hạ thế Cu-4x120mm2
351
bộ
41
Làm và lắp đặt đầu cáp lực hạ thế <=1kV, có 3 đến 4 ruột. Đầu cáp khô điện áp <= 1kV, tiết diện 1 ruột cáp <= 120mm2
351
1 đầu cáp (3 pha)
42
Bọc cổ cáp
351
bộ
43
Tiếp địa đầu cáp
1404
bộ
44
Đầu cốt M120
1128
cái
45
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 120mm2
112.8
10 đầu cốt
46
Đầu cáp hạ thế Cu-4x50mm2
2
bộ
47
Làm và lắp đặt đầu cáp lực hạ thế <=1kV, có 3 đến 4 ruột. Đầu cáp khô điện áp <= 1kV, tiết diện 1 ruột cáp <= 50mm2
2
1 đầu cáp (3 pha)
48
Bọc cổ cáp
2
bộ
49
Tiếp địa đầu cáp
8
bộ
50
Đầu cốt M50
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 176

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây