Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:31 17/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạng mục phụ trợ trường mầm non
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạng Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 22/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
số 83/QĐ - UBND
Ngày phê duyệt
17/07/2023 15:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 17/07/2023
đến
07:30 22/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 22/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2023 (20/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Tân Sơn - Xã Tân Dĩnh - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838 Tư vấn lập E-HSMT Thôn Nam Lễ - Xã Xương Lâm - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Nam Lễ - Xã Xương Lâm - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
ô tô tự đổ
1
3
máy trộn bê tông
1
4
máy đầm bàn
2
5
máy đầm dùi
2
6
Máy hàn
1
7
Máy đầm đất ( đầm cóc)
1
8
Máy trộn vữa
1
9
Máy khoan
1
10
Máy cắt gạch
2
11
Máy cắt, uốn thép
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sân rãnh thoát nước
2
Đào san đất tạo mặt bằng, bằng máy đào , đất cấp II
4.069
100m³
3
San đầm đất mặt bằng, bằng máy lu độ chặt yêu cầu K=0,85 (vận dụng tính 20cm mặt sân)
5.347
100m³
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.801
100m³
5
Bê tông nền đá 2x4, vữa bê tông mác 150
53.804
6
Bê tông nền đá 2x4, vữa bê tông mác 200
298.136
7
Bê tông nền đá 2x4, vữa bê tông mác 250
18.304
8
Lát sân bằng gạch Terrazo
538.04
9
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.867
100m³
10
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.041
100m³
11
Đục mở tường làm cửa thoát nước, loại tường xây gạch, chiều dày tường ≤22cm
1.28
12
Đục mở tường làm cửa thoát nước, loại tường bê tông, chiều dày tường ≤33cm
0.18
13
Bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
16.165
14
Xây móng bằng gạch BT không nung 6,5x10,5x22, chiều dày ≤33cm, vữa XM mác 50
28.637
15
Bê tông rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.792
16
Trát tường mương, vữa XM mác 75
133.554
17
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.208
100m³
18
Sản xuất bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 200
8.598
19
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan, thép đk <=10mm
0.704
tấn
20
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
144
cấu kiện
21
Tháo dỡ cấu kiện bó vỉa trọng lượng cấu kiện ≤100kg
20
cấu kiện
22
Bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
0.497
23
Bó vỉa cong hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn kt: 50x26x23cm
16.04
m
24
Tháo dỡ vận chuyển cột điện chiếu sáng hiện trạng sang vị trí mới
1
cột
25
Đào móng cột điện bằng máy đào ở vị trí mới, đào lấy móng bê tông của cột điện hiện trạng tận dụng
2
hố
26
Lấp móng bằng máy đầm cóc độ chặt yêu cầu k=85 (cả hố móng mới và cũ)
2
hố
27
Cọc tiếp địa mạ kẽm nhúng nóng L63x63x6, L=2500mm, dây nối D10x1500mm
1
cọc
28
Lắp dựng cột đèn, cột thép, cột gang bằng thủ công có chiều cao ≤8m
1
cột
29
Đấu nối lại điện chiếu sáng theo tiêu chuẩn (ở vị trí mới)
1
Lần
30
Cổng , nhà bảo vệ
31
Phá dỡ kết cấu bê tông
1.127
32
Phá dỡ kết cấu gạch
2.122
33
Tháo dỡ hoa sắt tường rào, bằng thủ công
18.94
34
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤6m, đất cấp III
0.393
100m³
35
Bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
1.842
36
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤10mm
0.185
tấn
37
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤18mm
0.251
tấn
38
Bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
6.726
39
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.308
100m³
40
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ cột vuông, chữ nhật
0.241
100m²
41
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.114
100m²
42
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ sàn mái
0.731
100m²
43
Gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.036
tấn
44
Gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2
tấn
45
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.032
tấn
46
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.218
tấn
47
Gia công, lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.619
tấn
48
Bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.102
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà , đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.523
50
Bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 200
6.882

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838 như sau:

  • Có quan hệ với 59 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 15,39%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.506.135.238 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.125.313.858 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,01%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây