Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:11 11/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, cải tạo đường giao thông thôn Đạo Khê, xã Trung Hưng.
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện 12 tỷ đồng, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác phần còn lại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 21/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
173/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/08/2023 14:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trung Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:10 11/09/2023
đến
16:00 21/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 21/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/09/2023 (19/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP TV Thiết kế và Xây dựng TM Hoàng Tiến Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 5, phố Vĩnh Hưng, Thị Trấn Yên Mỹ, Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH UCE Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Trung Đạo, Xã Trung Hưng, Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
3 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Tín Tư vấn lập E-HSMT Số 48, ngõ 164 Đường Ỷ La, phường Dương Nội, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Khang Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Dư Xá, xã Hòa Nam, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48, ngõ 164 Đường Ỷ La, phường Dương Nội, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Khang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Dư Xá, xã Hòa Nam, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Dung tích >= 250L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
2
Máy trộn vữa (Dung tích >= 80L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Đầm dùi (Công suất >= 1,5KW. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
4
Đầm cóc (Công suất >= 70Kg. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
5
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa =< 15 tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực.)
1
6
Máy đào (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
7
Máy lu (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
8
Máy thủy bình hoặc toàn đạc điện tử (Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN, MẶT ĐƯỜNG, AN TOÀN GIAO THÔNG
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
959.683
m3
3
Đào khuôn đường bằng thủ công
842.822
1m3
4
Đào khuôn đường bằng máy đào
33.713
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
47.758
100m3
6
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi 3km - Cấp đất I
47.758
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
9.597
100m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi 3km - Cấp đất III
9.597
100m3
9
Đắp lớp cát đen K=0,98 bằng máy đầm
26.818
100m3
10
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,98
6.704
100m3
11
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
2.886
100m3
12
Làm móng cấp phối đá lớp dưới, đường làm mới dày 25cm
16.091
100m3
13
Làm móng cấp phối đá lớp trên, đường làm mới dày 18cm
10.057
100m3
14
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
67.045
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
67.045
100m2
16
Đắp đất bằng đầm cóc độ chặt K=0,90
0.806
100m3
17
Đắp đất bằng máy đầm độ chặt K=0,90
3.225
100m3
18
Chân cột biển báo D89
21
md
19
Mặt biển báo tròn
3
cái
20
Mặt biển báo tam giác 90x90x90cm
4
cái
21
Đào đất móng biển báo
0.875
1m3
22
Bê tông móng biển báo M150#, đá 2x4
0.875
m3
23
Sơn đường, dày 2mm (màu vàng)
43.2
m2
24
Sơn gờ giảm tốc
158.378
m2
25
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC - ĐOẠN 1,2,3,4,5,6,7
26
I.RÃNH THOÁT NƯỚC BTCT B400 - Đào rãnh bằng thủ công
122.36
1m3
27
Đào rãnh bằng máy
4.894
100m3
28
Đệm đá dăm 2x4
111.614
m3
29
Ván khuôn móng rãnh,
5.28
100m2
30
Bê tông móng rãnh , M200, đá 2x4, PCB40
223.229
m3
31
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
11.616
100m2
32
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
79.197
m3
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.01
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.091
tấn
35
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
123.315
m3
36
Ván khuôn thép tấm đan
6.487
100m2
37
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép ≤10mm
7.471
tấn
38
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép >10mm
18.282
tấn
39
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, giá đỡ mái chồng diêm, con sơn, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, tấm đan
1320
cái
40
Xây rãnh thoát nước bằng gạch không nung, vữa XM M75, PCB40
294.143
m3
41
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1531.845
m2
42
II. HỐ GA, RÃNH THU NƯỚC - Đá dăm lót
8.457
m3
43
Ván khuôn bê tông móng
0.546
100m2
44
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB30
16.914
m3
45
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.761
tấn
46
Xây tường hố ga, rãnh thoát nước bằng gạch không nung VXM M75
39.667
m3
47
Trát tường hố ga bằng VXM M75
201.924
m2
48
Ván khuôn thép tấm đan thu nhỏ miệng hố ga
0.574
100m2
49
Bê tông tấm đan thu nhỏ miệng hố ga
7.177
m3
50
Cốt thép tấm đan thu nhỏ miệng hố ga
3.933
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TÍN như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.420.223.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 103.207.270.260 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 118

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây