Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:49 17/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phương án Củng cố hệ thống thoát nước, chống lầy lội mặt bằng sản xuất +110, +21 Lộ Trí, máng ga 52
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất của Công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
8249
Ngày phê duyệt
16/10/2023 16:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Than Thống Nhất - TKV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 17/10/2023
đến
10:00 28/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2023 (25/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tin học, Công Nghệ, Môi trường - Vinacomin Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tòa nhà B15, KĐT mới Đại Kim, phường Đại Kim, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Dung tích gầu yêu cầu: ≥0,8m3. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy hoặc đăng ký; Đăng kiểm hoặc kiểm định (còn hiệu lực); Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1
2
Ô tô tự đổ: Trọng tải yêu cầu: ≥7 T. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau Hóa đơn mua bán máy hoặc đăng ký; Đăng kiểm hoặc kiểm định (còn hiệu lực); Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1
3
Đầm dùi: Công suất yêu cầu: ≥1,5kW. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
4
Máy hàn: Công suất yêu cầu: ≥23kW. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
5
Đầm bàn: Công suất yêu cầu: ≥1kW. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
6
Đầm cóc: Trọng lượng yêu cầu: ≥60kg. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
7
Máy trộn bê tông: Dung tích thùng trộn: ≥250L. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
8
Máy trộn vữa: Dung tích thùng trộn: ≥80L. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
9
Máy cắt uốn thép: Công suất yêu cầu: ≥5kW. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
10
Máy khoan cầm tay: Công suất yêu cầu: ≥1,5kW. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
11
Ô tô tưới nước: Công suất yêu cầu: ≥5m3. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau Hóa đơn mua bán máy hoặc đăng ký; Đăng kiểm hoặc kiểm định (còn hiệu lực); Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1
12
Máy lu bánh thép: Công suất yêu cầu: ≥8,5T. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau Hóa đơn mua bán máy hoặc đăng ký; Đăng kiểm hoặc kiểm định (còn hiệu lực); Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1
13
Máy nén khí: Công suất yêu cầu: ≥600m3/h. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỦNG CỐ SÂN, RÃNH THOÁT NƯỚC MẶT BẰNG SẢN XUẤT +21: Củng cố tuyến kè bê tông
2
Đào móng đất cấp III
24.276
3
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
0.0456
100m²
4
Bê tông đá dăm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
3.504
5
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.024
100m³
6
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤1000m, đất cấp III
0.2188
100m³
7
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, cự ly vận chuyển ≤5km đất cấp III
0.2188
100m³/km
8
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤10mm
0.004
tấn
9
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤18mm
0.9839
tấn
10
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ
0.259
100m²
11
Bê tông đá dăm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
18.372
12
Gia công, lắp dựng cốt thép tường, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.096
tấn
13
Gia công, lắp dựng cốt thép tường, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.71
tấn
14
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ tường thẳng dày ≤45cm
0.6256
100m²
15
Bê tông đá dăm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
16.5892
16
CỦNG CỐ SÂN, RÃNH THOÁT NƯỚC MẶT BẰNG SẢN XUẤT +21: Củng cố hệ thống rãnh thoát nước, sân bê tông
17
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
6.09
18
Đào nền đường đất cấp III
244.537
19
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ
0.1304
100m²
20
Bê tông đá dăm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
6.93
21
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0945
100m³
22
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤1000m, đất cấp III
2.4118
100m³
23
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, cự ly vận chuyển ≤5km đất cấp III
2.4118
100m³/km
24
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
9.2816
100m²
25
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
0.4041
100m²
26
Bê tông nền đá 2x4, vữa bê tông mác 300
185.632
27
Gia công, lắp đặt khe co sân, bãi, đường bê tông
205
m
28
Gia công, lắp đặt khe giãn sân, bãi, đường bê tông
23.51
m
29
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤18mm
1.3468
tấn
30
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
0.1944
100m²
31
Bê tông đá dăm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
8.505
32
Gia công, lắp dựng cốt thép tường, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.585
tấn
33
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
1.5192
100m²
34
Bê tông đá dăm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
10.7352
35
Sản xuất lắp đặt tấm Grating thoát nước kích thước cấu kiện DxR=1000x740mm
63
tấm
36
Gia công lan can
0.475
tấn
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
25.2
1m²
38
CỦNG CỐ SÂN, RÃNH THOÁT NƯỚC MẶT BẰNG SẢN XUẤT +21: Trồng cây
39
Phá dỡ kết cấu gạch đá
72.732
40
Đào móng băng đất cấp III
7.8557
41
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
0.1587
100m²
42
Bê tông đá dăm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
2.6186
43
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0349
100m³
44
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤1000m, đất cấp III
0.771
100m³
45
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, cự ly vận chuyển ≤5km, đất cấp III
0.771
100m³/km
46
Gia công, lắp dựng cốt thép tường, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.8706
tấn
47
Gia công, lắp dựng cốt thép tường, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.0456
tấn
48
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
3.2078
100m²
49
Bê tông đá dăm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
22.8907
50
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
130.1014

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 123

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây