Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:31 09/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường giao thông nông thôn các thôn: Mạnh Tiến 1, Mạnh Tiến 2, Sóc Bai, Hồng Phong 2, xã Yên Bồng, huyện Lạc Thủy
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển nguồn NSNN thực hiện thủ tục chuẩn bị đầu tư để thực hiện đầu tư năm 2021-2022 Chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới tỉnh Hòa Bình và nguồn vốn huy động khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạc Thuỷ, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 15/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
78/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Yên Bồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:29 09/11/2023
đến
15:00 15/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 15/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/11/2023 (14/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Nhật Sơn 28 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phòng 306, cầu thang 14-16, khu tập thể Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Hoà Bình, Phường Hữu Nghị, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Lạc Thủy Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Chi Nê, huyện Lạc Thủy, tỉnh Hoà Bình
3 Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 96, tổ 7, Phường Thịnh Lang, Thành phố Hòa Bình, Tỉnh Hòa Bình
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 306 Hòa Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà A10, tổ 23, Phường Tân Thịnh, Thành phố Hoà Bình, Hòa Bình
5 Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 96, tổ 7, Phường Thịnh Lang, Thành phố Hòa Bình, Tỉnh Hòa Bình
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 306 Hòa Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà A10, tổ 23, Phường Tân Thịnh, Thành phố Hoà Bình, Hòa Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn ≥ 1KW
2
2
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
4
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
5
Máy cắt uốn thép ≥ 5KW
1
6
Máy hàn ≥ 23KW
1
7
Máy đào ≥ 0,8m3
1
8
Máy lu bánh thép ≥ 8,5T
1
9
Máy lu rung ≥ 25T
1
10
Ô tô tự đổ ≥ 7T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
1.9997
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
6.9776
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
2.1086
100m3
5
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
1.9674
100m3
6
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
9.7647
100m3
7
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
2.2203
100m3
8
Đào rãnh thoát nước bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.1047
100m3
9
Đào rãnh thoát nước bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.6757
100m3
10
Đào rãnh thoát nước bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.1449
100m3
11
Đào cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.9543
100m3
12
Đào bùn bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
0.716
100m3
13
Vận chuyển đất vét hữu cơ ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000km
0.716
100m3
14
Vận chuyển đất cấp II ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1km
4.0718
100m3
15
Vận chuyển đất ra bãi trữ tận dụng để đắp và vận chuyển từ bãi trữ về công trình bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
18.015
100m3
16
Vận chuyển đất còn thừa ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1km, đất cấp III
9.3648
100m3
17
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1km, đất cấp IV
4.4738
100m3
18
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.9712
100m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
8.4934
100m3
20
Rải giấy dầu lớp cách ly
56.6259
100m2
21
Ván khuôn mặt đường bằng thép
6.4758
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300 PCB40
1019.2666
m3
23
Cắt khe co mặt đường bê tông
149.6
10m
24
Cắt khe giãn mặt đường bê tông
10.8
10m
25
Thi công khe co mặt đường bê tông
1496
m
26
Thi công khe giãn mặt đường bê tông
108
m
27
CỐNG THOÁT NƯỚC
28
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.0951
100m3
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.2852
100m3
30
Đào móng cống, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
0.0951
100m3
31
Đắp đất móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2012
100m3
32
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM M75 PCB30
8.66
m3
33
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM M100 PCB30
4.57
m3
34
Trát tường cống, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
8.99
m2
35
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
28.086
m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố cống trên cạn, đá 1x2, mác 200 PCB40
1.48
m3
37
Bê tông đúc sẵn bản mặt cầu + mối nối dầm bản, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
1.118
m3
38
Đổ bê tông phủ bản, thủ công bằng máy trộn, đá 1x2, mác 300 PCB40
0.34
m3
39
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố cống trên cạn, đường kính <= 10mm
0.0247
tấn
40
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố cống trên cạn, đường kính <= 18mm
0.0102
tấn
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bản bê tông đúc sẵn, đường kính <= 18mm
0.064
tấn
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bản bê tông đúc sẵn, đường kính <= 10mm
0.0277
tấn
43
Ván khuôn mũ mố bằng gỗ
0.073
100m2
44
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm bản cống
0.0515
100m2
45
Nhựa đường lấp lỗ chốt
0.1323
kg
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
5
cấu kiện
47
Đào móng cống, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.1307
100m3
48
Đào móng cống, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.5227
100m3
49
Đắp đất móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4505
100m3
50
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
5.68
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây