Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.

Tìm thấy: 11:34 27/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông khu Trung tâm hành chính xã Tiên Lục
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạng Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 07/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 1052/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tiên Lục
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:30 27/11/2023
đến
15:00 07/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 07/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
145.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/12/2023 (05/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH HƯNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 71 đường Hùng Vương - Phường Ngô Quyền - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Lạng Giang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Vôi, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT PHƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 202 đường Mỹ Độ - Phường Mỹ Độ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH ĐTXD VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10 đường Lương Thế Vinh, Phường Xương Giang, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam - - - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT PHƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 202 đường Mỹ Độ - Phường Mỹ Độ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY TNHH ĐTXD VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 đường Lương Thế Vinh, Phường Xương Giang, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam - - - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
2
Máy trộn vữa ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
3
Máy cắt uốn thép ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
4
Ô tô tự đổ ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
3
5
Máy đầm cóc ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
2
6
Máy lu ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
2
7
Máy ủi ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
2
8
Máy đào ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
2
9
Máy rải ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
10
Máy thủy bình ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
11
Máy tưới nhựa ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
12
Xe tưới nước ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
13
Cần trục ô tô (ô tô có gắn cần trục )( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần nền, mặt đường
2
Đào vét hữu cơ đường trong phạm vi <= 50m, bằng máy ủi 110CV, (tương đương đất cấp I)
41.2277
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
412.277
10m3/1km
4
Đào nền đường trong phạm vi <= 50m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp II
5.3996
100m3
5
Đào khuôn+hè đường+đánh cấp nền đường trong phạm vi <= 50m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp III
13.6665
100m3
6
Mua đất cấp 3 để đắp hè đường
64.8833
100m3
7
Mua đất cấp 3 để đắp nền đường
41.55
100m3
8
Mua đất cấp 3 để đắp nền đường
35.6422
100m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,90
71.4551
100m3
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
30.8097
100m3
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,95
25.605
100m3
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm (hàm lượng nhựa 4.5%)
48.8966
100m2
13
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 1km, ôtô tự đổ 12 tấn
5.9263
100tấn
14
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 25km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
5.9263
100tấn
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
48.8966
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm (hàm lượng nhựa 4.0%)
48.8966
100m2
17
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 1km, ôtô tự đổ 12 tấn
8.1266
100tấn
18
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 25km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
8.1266
100tấn
19
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8 kg/m2
48.8966
100m2
20
Móng CPĐD loại I, dày 16cm
8.2633
100m3
21
Móng CPĐD loại II, dày 17cm
8.7798
100m3
22
Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông móng bó vỉa, đá 2x4, chiều rộng < 250 cm, mác 150
23
m3
23
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn móng
1.5
100m2
24
Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông rãnh biên, đá 2x4, mác 200
22
m3
25
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 18x30x100 cm
599
m
26
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 18x30x50cm, vữa XM mác 75
150
m
27
Hệ thống thoát nước
28
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
16.3563
100m3
29
Đệm cát lót móng
71.07
m3
30
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính D=600mm (tải trọng A)
229.5
đoạn ống
31
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính D= 600mm (tải trọng C)
16
đoạn ống
32
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính D=1000mm (tải trọng A)
83.5
đoạn ống
33
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính D=1000mm (tải trọng C)
42
đoạn ống
34
Mua đế cống đúc sẵn BTCT D600
491
đế
35
Mua đế cống đúc sẵn BTCT D1000
251
đế
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
10.8716
100m3
37
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.016
100m3
38
Đệm đá dăm móng rãnh
1.53
m3
39
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn móng rãnh
0.0754
100m2
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
2.97
m3
41
Xây gạch không nung tường rãnh xông, vữa XM mác 75
3.76
m3
42
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
25.56
m2
43
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
1.87
m3
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.1996
tấn
45
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn gỗ đổ tấm đan
0.0938
100m2
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
30
cấu kiện
47
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
1.6509
100m3
48
Đệm đá dăm lót móng, dày 10cm
10.79
m3
49
Ván khuôn gỗ đổ bê tông móng hố ga
0.3638
100m2
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
16.56
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây