Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:26 28/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa công trình Nhà lớp học, phòng chức năng Trung tâm GDNN-GDTX huyện Hoàng Su Phì. Hạng mục: Nhà 02 tầng, 09 gian
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Phòng Lao động - thương binh và xã hội
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp thực hiện tiểu dự án 1, Dự án 4 - Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 và các năm tiếp theo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoàng Su Phì, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 4434/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2023 09:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND huyện Hoàng Su Phì
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:23 28/11/2023
đến
10:00 08/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2023 (06/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Nam Thắng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Lâu Tư vấn lập E-HSMT
4 Phòng Tài chính - kế hoạch huyện Hoàng Su Phì Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Lâu Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Phòng Tài chính - kế hoạch huyện Hoàng Su Phì Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
1
2
Máy hàn điện 23kW
1
3
Máy cắt gạch đá 1,7kW
1
4
Máy trộn bê tông 250 lít
1
5
Máy khoan bê tông 0,62kW
1
6
Máy đầm bàn 1kW
1
7
Máy đầm dùi 1,5kW
1
8
Ô tô tự đổ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nhà 02 tầng, 09 gian.
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
339.9032
m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gồ
0.7714
tấn
4
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
344.61
m2
5
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
344.61
m2
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
2.627
m3
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
2.097
m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
2.627
m3
9
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤20kg
418
cấu kiện
10
Phá dỡ móng đá
1.098
m3
11
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch chiều dày ≤22cm
0.88
m2
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1323.6146
m2
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
122.248
m2
14
Phá dỡ hoa sắt cửa sổ
72.568
m2
15
Phá dỡ Granitô bậc cầu thang
34.59
m2
16
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
609.57
m2
17
Tháo dỡ gạch ốp tường
47.8
m2
18
Tháo dỡ chậu rửa
3
bộ
19
Tháo dỡ bệ xí
3
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
3
bộ
21
Tháo dỡ hệ thống điện chiếu sáng
588.06
m2
22
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ bằng thủ công
5
cái
23
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
893.708
m2
24
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T - Chiều dày lớp bóc ≤3cm
23.6018
100m2
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
6.315
1m3
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
2.105
m3
27
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.4812
100m2
28
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M150, đá 1x2, PCB40
3.8091
m3
29
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
2.3427
m3
30
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1575
tấn
31
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0704
100m2
32
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.809
m3
33
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
67
1 cấu kiện
34
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
10.0238
m2
35
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1026
100m2
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.052
m3
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0101
tấn
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0393
tấn
39
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0228
100m2
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.228
m3
41
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.399
100m2
42
Tấm úp nóc
52.636
m
43
Gia công xà gồ thép
0.7678
tấn
44
Lắp dựng xà gồ thép
0.7678
tấn
45
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100, PCB30
344.61
m2
46
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 15x20x30cm - Chiều dày 15cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, XM PCB30
7.884
m3
47
Xây tường thẳng gạch bê tông 10x6x21cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, XM PCB30
35.3246
m3
48
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3875
tấn
49
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1972
tấn
50
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0704
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Lâu như sau:

  • Có quan hệ với 78 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 94,66%, Tư vấn 3,82%, Phi tư vấn 1,52%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 408.674.951.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 399.502.595.257 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây