Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:41 09/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh và các hạng mục phụ trợ trường THCS Trọng điểm Lê Hữu Trác
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã Mỹ Hào và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 19/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
07/QĐ-THCS.TĐLHT
Ngày phê duyệt
04/01/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Trọng điểm Lê Hữu Trác
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:38 09/01/2024
đến
10:00 19/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 19/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/01/2024 (18/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 10, Thôn Thị - Phường Đồng Mai - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ECODESIGN Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 30C8 Ngõ 348, Tổ 15, Đường Kim Giang - Phường Đại Kim - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn lập E-HSMT Tổ 10, Thôn Thị - Phường Đồng Mai - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 9, Phòng C2-09.18, Tòa nhà C2, D’Capitale, 119 Trần Duy Hưng, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 10, Thôn Thị - Phường Đồng Mai - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 9, Phòng C2-09.18, Tòa nhà C2, D’Capitale, 119 Trần Duy Hưng, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Ô tô tự đổ
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy khoan bê tông
1
8
Máy đầm dùi
1
9
Máy đào
1
10
Máy đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (15% tổng diện tích trát)
302.3723
m2
2
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần (15% tổng diện tích trát)
102.3636
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1713.4433
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
580.0604
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (100% phá dỡ lan can)
150.0701
m2
6
Phá dỡ nền gạch lát (35% tổng diện tích sàn)
229.4914
m2
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
5.0536
m3
8
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
9.1908
m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.2532
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.2532
100m3
11
Tháo dỡ lan can sắt
14.232
m2
12
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 M75
120.0195
m2
13
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 M75
332.4229
m2
14
Trát trần, vữa XMPCB40 M75
102.3636
m2
15
Lát nền, sàn, gạch ceramic 400x400mm, vữa XMPCB40 mác 75.
229.4914
m2
16
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu trong nhà
1482.554
1m2
17
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu ngoài nhà
1365.7557
1m2
18
Gia công lan can
0.3521
tấn
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.9604
m2
20
Lắp dựng lan can sắt, xi măng PCB30
25.716
m2
21
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III (tính từ cos -0,15 phá nền sảnh)
7.0034
m3
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0204
100m2
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, xi măng PCB30
0.65
m3
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1552
100m2
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0738
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0696
tấn
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
3.144
m3
28
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2785
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.07
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.07
100m3
31
Chèn sika grout (1m3 vữa tương đương 1925kg sika grout)
138.6
kg
32
Bulong chân cột M16
32
cái
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
68.019
m2
34
Mua thép hình dày 6,5-9mm làm cột, hao hụt 1,027
574.5038
kg
35
Gia công cột bằng thép hình
0.5594
tấn
36
Lắp dựng cột thép các loại
0.5594
tấn
37
Mua thép ống dày 2-5mm làm xà gồ, hao hụt 1,02
379.44
kg
38
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
0.372
tấn
39
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.372
tấn
40
Mua thép tấm dày 5-10mm làm cột, mái, hao hụt 1,05
114.345
kg
41
Mua thép hình chữ C dày 2-5mm làm xà gồ, hao hụt 1,02
264.996
kg
42
Gia công xà gồ thép
0.3687
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép
0.3687
tấn
44
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa polycarbonat dày 6mm
0.7348
100m2
45
Ốp cột bằng tấm aluminium dày 4mm
0.2261
100m2
46
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tam cấp, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
9.0823
m3
47
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
0.585
m3
48
Trát granitô tam cấp dày 2cm, vữa XMPCB40 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
28.02
m2
49
Rải nilong lớp cách ly
0.3885
100m2
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
3.8852
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây