Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:53 20/02/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp ao kết hợp làm cảnh quan Hồ Gai thôn Yên Quán, xã Tân Phú, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 29/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
30/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/02/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:50 20/02/2024
đến
15:00 29/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 29/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/02/2024 (28/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH VIỆT NAM Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 18 ngõ 51 Phố Tương Mai - Phường Giáp Bát - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG 79 Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 79B ngách 68/79, ngõ 68 đường Giáp Hải - Xã Đông Dư - Huyện Gia Lâm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8 Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 6, ngõ 52, tổ 36 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HOÀNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Kiot số 19B, Tầng 1, Toà V5, Khu nhà ở XH The Vesta Phú Lãm - Phường Phú Lãm - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 6, ngõ 52, tổ 36 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HOÀNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Kiot số 19B, Tầng 1, Toà V5, Khu nhà ở XH The Vesta Phú Lãm - Phường Phú Lãm - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250l
2
2
Máy trộn vữa ≥ 80l
2
3
Máy bơm nước
2
4
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (Có kiểm định máy còn hiệu lực)
1
5
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (Có kiểm định máy còn hiệu lực)
1
6
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa tối đa 10T ( Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
7
Máy ủi công suất ≥ 108 CV( Có kiểm định máy còn hiệu lực)
1
8
Máy lu rung lực rung ≥ 16 tấn (Có kiểm định máy còn hiệu lực)
1
9
Phòng thí nghiệm -Trong đó có chức năng thực hiện được đầy đủ các thí nghiệm cho gói thầu- Phải có tài liệu chứng minh sở hữu phòng thí nghiệm, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh đủ chức năng thí nghiệm
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BIỆN PHÁP THI CÔNG
2
Nạo vét bùn mương sông thoát nước bằng máy xúc đặt trên xà lan kết hợp lao động thủ công.
4478.74
m3
3
Đào xúc thảm thực vật, đất cấp I
44.7874
100m3
4
Vận chuyển thảm thực vật , đất cấp I
44.7874
100m3
5
Bơm nước hồ + tháo nước hồ (trong quá trình thi công)
50
ca
6
Sản xuất tấm chống lầy và các phụ kiện (chưa bao gồm vật liệu chính)
1.802
tấn
7
Khấu hao tấm chống lầy (hao hụt vật liệu chính thời gian sử dụng, cho 1 lần lắp dựng và 1 lần tháo dỡ)
270.3
kg
8
NỀN ĐƯỜNG
9
Đào nền đường, đất cấp I
130.7479
100m3
10
Đào xúc đất, đất cấp I
130.7479
100m3
11
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,95
46.8597
100m3
12
Đắp đất nền đường , độ chặt yêu cầu K=0,95
155.4218
100m3
13
Mua đất cấp phối đắp nền K95
17562.66
m3
14
Vận chuyển đất, đường loại 2
1756.266
10m3/1km
15
Vận chuyển đất , đất cấp I
130.7479
100m3
16
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường (400kN/m)
211.8847
100m2
17
Đóng cọc tre, chiều dài cọc 3.0m, đất cấp I
1007.544
100m
18
MẶT ĐƯỜNG
19
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250.
356.09
m3
20
Nilong lót móng
1794.1
m2
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.7038
100m3
22
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200.
11.13
m3
23
GA, RÃNH THOÁT NƯỚC
24
Đào rãnh thoát nước, đất cấp I
85.179
m3
25
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3233
100m3
26
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,85
0.1047
100m3
27
Mua đất cấp phối đắp nền K95, vận chuyển từ mỏ đất về công trình
32.33
m3
28
Vận chuyển đất , đường loại 2
3.233
10m3/1km
29
Vận chuyển đất , đất cấp I
0.5625
100m3
30
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
52.85
m3
31
Rải Nilong lót móng
528.54
m2
32
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150.
81.49
m3
33
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75.
115.86
m3
34
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75.
636.49
m2
35
Bê tông mũ, đá 1x2, mác 200.
51.83
m3
36
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250.
52.76
m3
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm
6.0221
tấn
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm
0.3622
tấn
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1401
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0928
tấn
41
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
2.5091
100m2
42
Ván khuôn mũ
5.9824
100m2
43
Ván khuôn móng
1.5562
100m2
44
Lắp đặt tấm đan đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
479
cấu kiện
45
KÈ ĐÁ HỘC + CẦU AO
46
Đào đất móng kè, đất cấp I
246.4105
m3
47
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.6318
100m3
48
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,85
2.4686
100m3
49
Mua đất cấp phối đắp nền K95, vận chuyển từ mỏ đất về công trình
71.4
m3
50
Vận chuyển đất , đường loại 2
7.14
10m3/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Phú như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.501.774.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.377.747.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây