Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:42 21/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sơ vật chất Trường Mầm non Bình Đa
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
53/QĐ-MNBĐ
Ngày phê duyệt
19/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Bình Đa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 21/06/2024
đến
09:00 28/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.300.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu ba trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2024 (26/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VẠN KIẾN HƯNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán B24, đường D4, KP 1 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn lập E-HSMT 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH XD - TM THIÊN AN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT E21, Đường Hà Huy Giáp, KP1 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH XD - TM THIÊN AN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu E21, Đường Hà Huy Giáp, KP1 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy hàn
1
3
Máy đục
1
4
Máy khoan cầm tay
1
5
Máy cắt gạch đá
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy cắt sắt (thép)
1
8
Dàn giáo (1 bộ = 2 chân + 2 chéo + 1 mâm) bộ
30

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI LỚP HỌC 1 + KHỐI HIỆU BỘ
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.7278
m3
3
Phá dỡ tấm đan bê tông cốt thép
0.4095
m3
4
CCLD Bồn rửa tay Inox cho học sinh (bao gồm phụ kiện)
3
bộ
5
Tháo bỏ hệ thống cấp, thoát nước tại vị trí thay mới bồn rửa
1
toàn bộ
6
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.54
100m
7
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 27mm
0.18
100m
8
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 34mm
29
cái
9
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 27mm
18
cái
10
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.42
100m
11
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 90mm
25
cái
12
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75, PCB40
53.05
m2
13
Phá dỡ nền gạch lá nem
367.94
m2
14
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB40
367.94
m2
15
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.6715
m3
16
Phá dỡ tấm đan bê tông cốt thép
0.21
m3
17
CCLD Bồn rửa chén Inox cho bếp
3
bộ
18
Gia công hệ khung dàn
0.0637
tấn
19
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.0637
tấn
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6
m2
21
Tháo dỡ trần
29.168
m2
22
CCLD trần tôn lạnh
29.168
m2
23
Tháo dỡ hệ thống điện nhà bếp
1
toàn bộ
24
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
10
hộp
25
Mặt sê - ri 2 lỗ, 2 gang
1
cái
26
Mặt sê - ri 1 lỗ, 1 gang
1
cái
27
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
28
Lắp đặt quạt trần
2
cái
29
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
5
bộ
30
CCLD Quạt hút gắn tường
1
cái
31
Mặt 2 lỗ công tắc điện
1
cái
32
Mặt 2 lỗ Dimer quạt
1
cái
33
Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - loại 1 công tắc, 1 ổ cắm
3
bảng
34
Lắp đặt dây đơn 1x4mm2
50
m
35
Lắp đặt dây đơn 1x2.5mm2
55
m
36
Lắp đặt dây đơn 1x1.5mm2
125
m
37
Lắp đặt nẹp nhựa luồn dây điện
115
m
38
Lắp đặt các aptomat 2 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
1
cái
39
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
47.16
m2
40
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.4716
100m2
41
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.1975
tấn
42
Gia công xà gồ thép
0.1975
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép
0.1975
tấn
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.4
m2
45
Vệ sinh, dọn dẹp công trình
2
công
46
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.486
100m2
47
KHỐI LỚP HỌC 2
48
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.174
m3
49
Phá dỡ tấm đan bê tông cốt thép
0.6204
m3
50
CCLD Bồn rửa tay Inox cho học sinh (bao gồm phụ kiện)
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây