Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:25 26/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường khu dân cư tổ 12, tổ 13 phường Bắc Sơn, thành phố Tam Điệp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường Bắc Sơn và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Điệp, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 06/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
111/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/07/2024 10:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bắc Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:18 26/07/2024
đến
08:30 06/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 06/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2024 (04/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn công nghệ & giải pháp Việt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 414, đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Bình, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình.
2 Phòng Quản lý đô thị thành phố Tam Điệp Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 10B, phường Bắc Sơn, thành phố Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình.
3 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình.
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Tam Điệp Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 10B, phường Bắc Sơn, thành phố Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình
5 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình.
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Tam Điệp Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 10B, phường Bắc Sơn, thành phố Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ có tải trọng ≥5T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
2
Lu bánh thép có trọng lượng ≥10T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
3
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥16T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
4
Máy rải bê tông nhựa, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN 1: TUYẾN NGÕ 250 ĐƯỜNG QUANG TRUNG
2
THẢM TĂNG CƯỜNG MẶT ĐƯỜNG CŨ
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
3.6833
100m2
4
Rải lớp lưới cốt sợi thủy tinh
4.2175
100m2
5
BÙ VÊNH ĐƯỜNG CŨ
6
Bù vênh mặt đường cũ 1 lớp BTN C16 dày trung bình 3,27cm
3.6833
100m2
7
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 lit/m2
3.6833
100m2
8
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 lit/m2
3.6833
100m2
9
XỬ LÝ MẶT ĐƯỜNG BTXM CŨ
10
Tháo dỡ tấm nắp rãnh thoát nước hiện trạng, trọng lượng <= 100kg
184
1 cấu kiện
11
Vận chuyển đất, đất cấp IV
0.0184
100m3
12
San đất bãi thải
0.0184
100m3
13
VUỐT GIAO, VUỐT NỐI
14
Bù vênh mặt đường cũ 1 lớp BTN C16 dày trung bình 3.22cm
0.5342
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa loại C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.6086
100m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 lit/m2
1.1428
100m2
17
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
13.57
m3
18
AN TOÀN GIAO THÔNG
19
Cụm gờ giảm tốc 7 vạch màu vàng, dày 4mm, rộng 20cm
13.48
m2
20
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250
0.08
m3
21
Ván khuôn mặt đường
0.0075
100m2
22
Sơn trắng đỏ phản quang, 1 nước lót, 2 nước phủ
0.76
m2
23
TUYẾN 2-NỐI TỪ NGÕ 250 QUANG TRUNG RA SUỐI NGẦM
24
THẢM TĂNG CƯỜNG MẶT ĐƯỜNG CŨ
25
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa loại C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
1.8055
100m2
26
Rải lớp lưới cốt sợi thủy tinh
1.8055
100m2
27
BÙ VÊNH ĐƯỜNG CŨ
28
Bù vênh mặt đường cũ 1 lớp BTN C16 dày trung bình 3,17cm
1.8055
100m2
29
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 lit/m2
1.8055
100m2
30
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 lit/m2
1.8055
100m2
31
VUỐT GIAO, VUỐT NỐI
32
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa loại C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.29
100m2
33
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 lit/m2
0.29
100m2
34
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
2.2
m3
35
AN TOÀN GIAO THÔNG
36
Cụm gờ giảm tốc 7 vạch màu vàng, dày 4mm, rộng 20cm
10.15
m2
37
TUYẾN 3 - NGÕ 81 TRƯƠNG HÁN SIÊU
38
THẢM TĂNG CƯỜNG MẶT ĐƯỜNG CŨ
39
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa loại C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
4.2537
100m2
40
Rải lớp lưới cốt sợi thủy tinh
4.2537
100m2
41
BÙ VÊNH ĐƯỜNG CŨ
42
Bù vênh mặt đường cũ 1 lớp BTN C16 dày trung bình 2,8 cm
2.1862
100m2
43
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 lit/m2
4.2537
100m2
44
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 lit/m2
2.1862
100m2
45
XỬ LÝ MẶT ĐƯỜNG BTXM CŨ
46
Cắt sàn bê tông, chiều dày sàn <=20cm .
23.11
m
47
Phá dỡ kết cấu bê tông
41.35
m3
48
Lu lèn nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.6203
100m3
49
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300
41.35
m3
50
Rải giấy dầu lớp cách ly
2.0675
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBDN phường Bắc Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 24 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.140.997.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.060.272.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây