Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:38 26/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Du lịch năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2024 đã được UBND tỉnh cấp cho Sở Du lịch tại Quyết định số 883/QĐ-UBND ngày 11/12/2023 và Sở Du lịch giao cho các đơn vị tại Quyết định số 369/QĐ-SDL ngày 29/12/2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 02/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
185/QD-SDL
Ngày phê duyệt
24/07/2024 09:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:51 26/07/2024
đến
10:00 02/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 02/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/08/2024 (30/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SÔNG HỒNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phố Tân Mỹ - Xã Ninh Mỹ - Huyện Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH NHẬT MINH Thẩm tra thiết kế dự toán Số 26, Đường Bà Triệu, Phố Ngô Quyền - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - Phường Nam Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang - Phường Ninh Khánh - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥1,7kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
2
Máy khoan bê tông ≥0,62kw; có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
3
Máy hàn ≥23kw; có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
4
Ô tô tự đổ ≥5T ; có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN SỬA CHỮA
2
Trát chân tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, PCB30
34.752
m2
3
Sơn chân tường hoàn trả hiện trạng -1 nước lót, 2 nước phủ
17.86
m2
4
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,08m2
16.896
m2
5
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM PCB30 mác 75
235.2636
m2
6
Cửa nhôm xingfa
2.07
m2
7
Bản lề 3D
3
cái
8
Khóa cửa
1
bộ
9
SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
9
bộ
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
4
bộ
13
PHẦN THIẾT BỊ VỆ SINH
14
Lắp đặt chậu xí bệt
9
bộ
15
Lắp đặt Lavabo
6
bộ
16
Lắp đặt vòi Lavabo
6
bộ
17
Lắp đặt gương soi
6
cái
18
Vòi xịt bệ xí
9
bộ
19
Lắp đặt xả nhanh
6
bộ
20
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
21
Lắp đặt vòi tắm hương sen 2 vòi, 1 hương sen
6
bộ
22
Lắp đặt thùng đun nước nóng
6
bộ
23
Syphong chậu rửa
6
cái
24
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
6
cái
25
Lắp đặt ống nhựa PPR, đường kính ống 20mm,
0.15
100m
26
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 20mm,
12
cái
27
PHẦN ĐIỆN
28
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
6
cái
29
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn chống ẩm
12
bộ
30
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
27
bộ
31
Lắp đặt dây đơn 1x2.5 mm2
90
m
32
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
13
cái
33
NỀN HÀNH LANG
34
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
252.1596
m2
35
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
2.07
m2
36
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
34.752
m2
37
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
5.3905
m3
38
Đào xúc đất, đất cấp III
8.0858
m3
39
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.0808
100m3
40
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.0808
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây