Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:38 15/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Suối Lúa, Nhà văn hoá bản Suối Vé, sửa chữa đường bê tông liên bản Đá Mài - Mó Sách đoạn cổng UBND xã Nam Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
CTMTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030, giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025. Giao tại QĐ số 130/QĐ-UBND ngày 26/01/2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phù Yên, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 22/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
99/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nam Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:37 15/10/2024
đến
15:00 22/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 22/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/10/2024 (20/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THĂNG THÁI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 53, Tiểu khu 6 - Thị trấn Phù Yên - Huyện Phù Yên - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM DUONG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 78, Đường Nguyễn Lương Bằng, Tổ 4 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM DUONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 78, Đường Nguyễn Lương Bằng, Tổ 4 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
2
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
2
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
1
cái
3
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
4
Lắp đặt ổ cắm ba
6
cái
5
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
6
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
7
Mặt công tắc 1,2 hạt + ổ cắm ba
16
cái
8
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
5
hộp
9
Tủ điện âm tường, tủ sắt sơn tĩnh điện KT (300X200x120)mm
1
tủ
10
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
6
bộ
11
Lắp đặt quạt trần
6
cái
12
Móc treo quạt trần
6
Cái
13
SỮA CHỮA ĐƯỜNG BÊ TÔNG CỔNG UBND XÃ
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.0795
100m2
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
13.632
m3
16
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.6376
m3
17
NHÀ VĂN HÓA BẢN SUỐI LÚA
18
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
100.8
m2
19
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.5055
tấn
20
Tháo dỡ trần
76.8712
m2
21
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
34.88
m2
22
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
283.3243
m2
23
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
49.955
m2
24
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
4.3906
m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1165
100m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0588
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0991
tấn
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.2818
m3
29
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, cát mịn 1,5-2, mác 50
1.3534
m3
30
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, cát mịn 1,5-2, mác 75
0.8862
m3
31
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM PCB40 mác 75
41.291
m2
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 50
180.3461
m2
33
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 50
147.7538
m2
34
Trát trần, vữa XM PCB40 mác 75
41.291
m2
35
Trát xà dầm, vữa XM PCB40 mác 75
8.664
m2
36
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.5198
tấn
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
29.8865
m2
38
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.5198
tấn
39
Sản xuất, lắp đặt bulông M18x250
24
Bộ
40
Gia công giằng mái thép
0.065
tấn
41
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng bu lông
0.065
tấn
42
Tăng đơ M16
4
Cái
43
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm 40x80x1.4mm
0.761
tấn
44
Lắp dựng xà gồ thép
0.761
tấn
45
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.4664
100m2
46
Tôn úp nóc, úp sườn khổ 400mm dày 0.42mmm (ĐG 696 ngày 29/3/2024)
34.9
m
47
Gia công khung trần bằng thép hộp mạ kẽm 40x40x1.4mm
0.1666
tấn
48
Lắp dựng khung trần bằng thép hộp 40x40x1.4mm
0.1666
tấn
49
Bắn tôn trần màu trắng 3 lớp (Tôn + xốp+ tôn) dày 0.18mm
0.7026
100m2
50
Phào chỉ góc trần
35.876
md

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ NAM PHONG như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.748.906.262 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.744.551.308 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây