Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 23:44 23/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng NSH bản Hợp Bông, NSH bản Đá Đỏ, đường LTLB bản Liên Hợp, nhà vệ sinh trường TH và THCS xã Đá Đỏ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030, giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025. Giao tại Quyết định số 130/QĐ-UBND ngày 26/01/2024 của UBND huyện Phù Yên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phù Yên, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 30/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
104/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đá Đỏ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:42 23/10/2024
đến
09:30 30/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 30/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2024 (28/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THĂNG THÁI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 53, Tiểu khu 6 - Thị trấn Phù Yên - Huyện Phù Yên - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM DUONG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 78, Đường Nguyễn Lương Bằng, Tổ 4 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM DUONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 78, Đường Nguyễn Lương Bằng, Tổ 4 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 300m, đường kính ống 25mm
3.183
100m
2
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 300m, đường kính ống 20mm
2.8
100m
3
Lắp đặt côn nhựa HDPE, đường kính 25/20mm
3
cái
4
Lắp đặt côn nhựa HDPE, đường kính 32/20mm
3
cái
5
Lắp đặt côn nhựa HDPE, đường kính 32/25mm
1
cái
6
Lắp đặt côn nhựa HDPE, đường kính 40/32mm
2
cái
7
Lắp đặt côn nhựa HDPE, đường kính 50/32mm
1
cái
8
Lắp đặt cút nhựa HDPE, đường kính 32mm
4
cái
9
Lắp đai khởi thủy, đường kính 40/20mm
6
cái
10
Lắp đai khởi thủy, đường kính 25/20mm
6
cái
11
Lắp đai khởi thủy, đường kính 32/20mm
15
cái
12
Lắp đai khởi thủy, đường kính 50/20mm
2
cái
13
Lắp đai khởi thủy, đường kính 50/32mm
1
cái
14
Lắp đai khởi thủy, đường kính 63/25mm
1
cái
15
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 25mm
1
cái
16
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 32mm
2
cái
17
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 40mm
2
cái
18
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 50mm
1
cái
19
Lắp đặt măng xông nối ren trong D20
38
cái
20
Lắp đặt van ren, đường kính van 15mm
38
cái
21
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
13.885
m3
22
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
55.54
m3
23
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.875
m3
24
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 40mm
0.2
100m
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.875
m3
26
Cải tạo nhà vệ sinh trường TH và THCS xã Đá Đỏ
27
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
5.98
m2
28
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
0.44
m2
29
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 76mm
0.3
100m
30
Lắp đặt cút nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính cút 76mm
5
cái
31
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 32mm
0.25
100m
32
Lắp đặt cút nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính cút 32mm
5
cái
33
Lắp đặt van gạt, đường kính van 32mm
1
cái
34
Lắp đặt chậu xí xổm
2
bộ
35
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,06m2, vữa XM PCB30 mác 75
4.5424
m2
36
Sản xuất, lắp đặt cửa đi nhôm. Khuôn bao hệ 55mm Xingfa, dày 1.2mm, kính an toàn 2 lớp dày 6.38mm (Đơn giá 1609 ngày 01/07/2024)
2.7
m2
37
Lắp đặt phụ kiện cửa sổ, cửa đi (Chốt cửa, tay cầm cửa)
2
Bộ
38
Gia công xà gồ thép
0.0192
tấn
39
Lắp dựng xà gồ thép
0.0192
tấn
40
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.0812
100m2
41
Duy tu đường LTLB bản Liên Hợp
42
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
8.4
100m3
43
NSH bản Hợp Bông
44
Đào xúc đất bằng thủ công, đá cấp IV
13.5
m3
45
Phá đá đặt ống thu nước, ống xả cặn
2
m3
46
Lắp đặt ống thép tráng kẽm đường kính ống 90mm
0.13
100m
47
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0922
100m2
48
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=20cm
30
lỗ khoan
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0186
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0166
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây