Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:34 06/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà bán trú học sinh trường TH&THCS Bắc Phong và điểm trường mầm non bản Tiên Phong (khu bản Bắc Băn), xã Bắc Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030, giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025. Giao tại Quyết định số 130/QĐ-UBND ngày 26/01/2024 của UBND huyện Phù Yên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phù Yên, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 13/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
121/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bắc Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:32 06/11/2024
đến
15:30 13/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 13/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2024 (11/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THĂNG THÁI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 53, Tiểu khu 6 - Thị trấn Phù Yên - Huyện Phù Yên - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM DUONG Tư vấn lập E-HSMT Số 01 - LK01, Khu đô thị bản Buổn - Phường Chiềng Cơi - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM DUONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 - LK01, Khu đô thị bản Buổn - Phường Chiềng Cơi - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW
1
2
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
1
4
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ BÁN TRÚ HOC SINH TRƯỜNG TH&THCS BẮC PHONG
2
Tháo tấm lợp tôn
2.195
100m2
3
Đánh giấy giáp xà gồ thép, vận chuyển đất và các loại phế thải ra khỏi công trường tính bằng nhân công 3/7 nhóm I
10
Công
4
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.1686
tấn
5
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
12.4377
m3
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
24.9
m2
7
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
19.5
m3
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
254.0478
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
671.184
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
6.1589
m2
11
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 50
260.2067
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
25.8336
m2
13
Lợp mái che tường bằng tôn xốp 3 lớp dày 0.3mm
2.195
100m2
14
Tôn úp nóc, úp sườn khổ 400mm dày 0.42mmm (ĐG 696 ngày 29/3/2024)
39.2
m
15
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
260.2067
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
671.184
m2
17
Gia công cửa sắt, hoa sắt
1.1468
tấn
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
107.088
m2
19
Lắp dựng hoa sắt cửa
27.6
m2
20
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
27.6
m2
21
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
5.1777
m3
22
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM PCB40 mác 50
172.5897
m2
23
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
120
m
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
100
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
30
m
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
60
m
27
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
150
m
28
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
16
bộ
29
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
30
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
1
cái
31
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16Ampe
1
cái
32
Lắp đặt ổ cắm ba
24
cái
33
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
34
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
8
cái
35
Mặt công tắc 1,2 hạt + ổ cắm ba
35
cái
36
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
8
hộp
37
Tủ điện âm tường, tủ sắt sơn tĩnh điện KT (300X200x120)mm
1
tủ
38
Lắp đặt đèn compax treo tường 40W (bao gồm cả đui)
3
Cái
39
Lắp đặt quạt trần
16
cái
40
Múc treo quạt trần
16
Cái
41
HẠNG MỤC: ĐIỂM TRƯỜNG MẦM NON BẢN TIÊN PHONG (KHU BẢN BẮC BĂN)
42
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
15.6
m2
43
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
16.12
m2
44
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
193.6572
m2
45
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
65.075
m2
46
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
30.966
m2
47
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
47.4508
m2
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 50
15.6
m2
49
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 50
16.12
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
240.2232
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây