Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:18 12/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khối nhà làm việc tại Trụ sở Ủy ban nhân dân huyện Văn Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
102/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
12/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND-UBND huyện Văn Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 12/11/2024
đến
08:00 25/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và phát triển Sơn Hà Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân cư số 1, Ái Mỗ, Phường Trung Hưng, Thị Xã Sơn Tây, TP Hà Nội
2 Công ty cổ phần Bất động sản và xây dựng Hoàng Sơn Group Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Trung Hưng, thị xã Sơn Tây, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn MKF Việt Nam Tư vấn thẩm định giá Số 10, Đại lộ Thăng Long, phường Mễ Trì, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
4 Công ty cổ phần xây dựng và phát triển Sơn Hà Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân cư số 1, Ái Mỗ, Phường Trung Hưng, Thị Xã Sơn Tây, TP Hà Nội
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Văn Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Trụ sở HĐND và UBND huyện Văn Giang, xã Cửu Cao, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty cổ phần xây dựng và phát triển Sơn Hà Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân cư số 1, Ái Mỗ, Phường Trung Hưng, Thị Xã Sơn Tây, TP Hà Nội
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Văn Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Trụ sở HĐND và UBND huyện Văn Giang, xã Cửu Cao, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ, có tải trọng hàng hóa tối thiểu 05 tấn, tối đa 10 tấn (có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tải có cẩu, sức nâng tối thiểu 3 tấn (có đăng ký, đăng kiểm xe ô tô, kiểm định cẩu gắn trên xe còn hiệu lực)
1
3
Máy cắt gạch đá (có hóa đơn chứng minh)
2
4
Máy khoan bê tông cầm tay (có hóa đơn chứng minh)
1
5
Máy hàn điện (có hóa đơn chứng minh)
1
6
Tời điện (có hóa đơn chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
695.814
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
61.955
m2
4
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
3.789
m3
5
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
3.789
m3
6
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
757.769
m2
7
Sửa chữa cửa đi bị sập xệ
8
bộ
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
665.367
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
344.794
m2
10
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
3.034
m2
11
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
13.84
m
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
9.195
m2
13
Phá dỡ nền gạch lá nem. Nền vệ sinh
9.133
m2
14
Tháo dỡ gạch ốp tường. Vệ sinh
31.572
m2
15
Tháo dỡ hệ thống ống nước hư hỏng hiện trạng
1
công
16
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
17
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
1
bộ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
13
bộ
20
Tháo dỡ hệ thống điện phòng vệ sinh hư hỏng
1
công
21
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
8.041
m3
22
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
8.041
m3
23
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1010.161
m2
24
Lát nền bằng gạch Granit chống trơn KT 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
9.133
m2
25
Ốp tường bằng gạch Granit KT 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
42.021
m2
26
Vách ngăn compact dày 12mm. Phụ kiện Inox đồng bộ
2.475
m2
27
Cửa đi 1 cánh bằng nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm. Phụ kiện đồng bộ (Tương đương Euroha)
2.976
m2
28
Cửa sổ mở hất bằng nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm. Phụ kiện đồng bộ (Tương đương Euroha)
0.72
m2
29
Lắp đặt Đèn Tuýp led 18W, L=1.2m
2
bộ
30
Lắp đặt quạt thông gió trên tường KT 250x250mm
2
cái
31
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi + chân chậu
2
bộ
32
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
33
Lắp đặt phụ kiện chậu rửa (Ống thải, ống xả chậu, dây cấp...)
2
bộ
34
Lắp đặt gương soi
2
cái
35
Lắp đặt kệ kính
2
cái
36
Lắp đặt hộp đựng xà bông
2
cái
37
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
38
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
39
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
2
cái
40
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ
41
Lắp đặt van xả tiểu nam cảm ứng
2
cái
42
Lắp đặt thoát sàn D90
2
cái
43
Lắp đặt ống nhựa PPR D25-PN10
0.15
100m
44
Lắp đặt cút nhựa 90 độ PPR D25
5
cái
45
Lắp đặt Tê nhựa PPR D25
5
cái
46
Lắp đặt cút nhựa ren trong 90 độ PPR D25
6
cái
47
Lắp đặt ống nhựa U.PVC D110-PN8
0.06
100m
48
Lắp đặt ống nhựa U.PVC D90-PN8
0.05
100m
49
Lắp đặt ống nhựa U.PVC D48-PN8
0.04
100m
50
Lắp đặt Ba chạc 45 độ nhựa U.PVC D110
3
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND-UBND HUYỆN VĂN GIANG như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.224.348.632 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.202.185.033 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây