Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 00:03 14/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Đạo Khê, thôn Hạ, xã Trung Hưng (đoạn từ nhà ông Sơn chân cầu Lực Điền cũ đến nhà ông Biên ĐH.40)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
324/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/11/2024 23:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trung Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
00:01 14/11/2024
đến
08:00 02/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
400.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2024 (01/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 10, Thôn Thị - Phường Đồng Mai - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN PHÁT HƯNG YÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đội 12, Thôn Đào Đặng, Xã Trung Nghĩa, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam - Xã Trung Nghĩa - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn lập E-HSMT Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dưo ng Vă n Bé - Phường Vĩnh ̛ Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TU BỔ DI TÍCH VÀ XÂY DỰNG 1189 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 064 tổ 4, Phường Tân Giang, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng, Việt Nam - Phường Tân Giang - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dưo ng Vă n Bé - Phường Vĩnh ̛ Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TU BỔ DI TÍCH VÀ XÂY DỰNG 1189 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 064 tổ 4, Phường Tân Giang, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng, Việt Nam - Phường Tân Giang - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu sức nâng từ 6 tấn trở lên
1
2
Máy hàn
1
3
Máy cắt uốn thép
1
4
Máy đầm bê tông (đầm dùi)
2
5
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
2
6
Máy đầm bê tông (đầm bàn)
1
7
Máy trộn bê tông
2
8
Máy đào
2
9
Máy ủi
1
10
Máy khoan bê tông cầm tay
1
11
Máy lu
3
12
Máy phun nhựa đường
1
13
Máy rải bê tông nhựa
1
14
Ô tô tải tự đổ
2
15
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
16
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.6585
100m2
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, tường đầu, tường cánh, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB30
29.4
m3
3
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
2.47
m3
4
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
7.1725
100m
5
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1917
100m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, tường đầu, tường cánh, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB30
7.62
m3
7
Gia công cửa van phẳng
0.4711
1 tấn
8
Lắp dựng giàn van điều tiết
0.4711
tấn
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.16
m2
10
Gioăng cao su củ tỏi P40
19.26
m
11
Máy đóng mở V3, kèm trục vít D50 dài 2,3m (tải trọng làm việc 3 tấn)
3
cái
12
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=20cm
31.7
1m
13
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.75
m3
14
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
1.6167
100m3
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4793
100m3
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.441
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
0.2003
100m3
18
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
42.703
100m
19
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
3.02
m3
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0629
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
4.53
m3
22
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn cống dài 2m - Quy cách 1000x1000mm, tải trọng HL93 (NC*1,67; M*1,67)
13
1 đoạn cống
23
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm
9
mối nối
24
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.1521
100m3
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0289
100m3
26
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
5.2007
100m
27
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
0.83
m3
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1917
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, tường đầu, tường cánh, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB30
7.02
m3
30
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
2.0615
100m
31
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
0.33
m3
32
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0459
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB30
1.43
m3
34
Xây gạch không nung 21x10x6, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
1.76
m3
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
9.45
m2
36
Gia công cửa van phẳng
0.4711
1 tấn
37
Lắp dựng giàn van điều tiết
0.4711
tấn
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.7
m2
39
Gioăng cao su củ tỏi P40
9.64
m
40
Máy đóng mở V3, kèm trục vít D50 dài 2,0m (tải trọng làm việc 3 tấn)
2
cái
41
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.5177
100m2
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, xi măng PCB30
12.4506
m3
44
Xây gạch không nung đặc 21x10x6cm, xây tường thẳng, chiều dày > 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
18.48
m3
45
Xây gạch không nung đặc 21x10x6cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
49.8286
m3
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
210.372
m2
47
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
6.8382
m2
48
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
302.1628
100m
49
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
48.3461
m3
50
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, xi măng PCB30
402.3851
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA như sau:

  • Có quan hệ với 26 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 86,84%, Tư vấn 13,16%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.537.578.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.754.374.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây