Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:15 26/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Tuấn Dị, xã Trưng Trắc (đoạn từ nhà ông Vân đến nhà ông Việt)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 - Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:30 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
391/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trưng Trắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:13 26/11/2024
đến
07:30 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và công nghệ xây dựng Thái Bình Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xóm 13, thôn Tường An, Xã Tân Hòa, Huyện Vũ Thư, Tỉnh Thái Bình
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng FTC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đội 7, thôn Xuân Lôi, Xã Đình Dù, Huyện Văn Lâm, Tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH Quản lý đầu tư và tư vấn kỹ thuật Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 12a ngõ 2, Hữu Lê, Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn ký thuật và đấu thầu Đại Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 227B Ngõ 83 Tổ 12 Phố Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Quản lý đầu tư và tư vấn kỹ thuật Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12a ngõ 2, Hữu Lê, Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội
6 Công ty TNHH tư vấn ký thuật và đấu thầu Đại Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 227B Ngõ 83 Tổ 12 Phố Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
2
Máy đầm cóc (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
3
Máy đầm dùi (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
4
Máy trộn bê tông > 250L(Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
5
Máy trộn vữa > 80L (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
6
Máy cắt uốn sắt thép (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
7
Máy hàn (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
8
Máy đào (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
9
Ô tô tự đổ ≥5 tấn (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
10
Máy lu rung ≥9 tấn (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
11
Máy lu tĩnh ≥9 tấn (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
12
Máy rải nhựa (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
13
Máy nén khí (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
0.2789
100m3
3
Làm lớp cát mịn ML=(0,7-1,4) tạo phẳng
3.35
m3
4
Bê tông móng đường M250, đá 2x4 đổ tại chỗ
24.62
m3
5
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
0.6986
100m3
6
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa nhũ CSS-1, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
5.3262
100m2
7
Rải thảm bê tông mặt đường bê tông nhựa C12,5, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
5.3262
100m2
8
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
9
Cắt mặt đường BTXM hiện trạng
15.002
10m
10
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy
46.03
m3
11
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy
27.28
m3
12
Đào xúc phá dỡ lên phương tiện vận chuyển
0.8249
100m3
13
Đào móng rãnh, hố ga, đất cấp II
0.9006
100m3
14
Đắp cát hố móng, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.5884
100m3
15
Thi công lớp đá đệm móng 2x4
9.27
m3
16
Ván khuôn ga đổ tại chỗ
0.0864
100m2
17
Bê tông móng M150, đá 2x4 đổ tại chỗ
3.05
m3
18
Xây tường hố ga bằng gạch bê tông (10x6x21)cm, vữa XMCM M75
7.14
m3
19
Trát tường hố ga bằng gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMCM M75
32.47
m2
20
Ván khuôn bê tông thân rãnh đúc sẵn
4.1758
100m2
21
Cốt thép thân rãnh đúc sẵn đường kính <= 10mm
2.0091
tấn
22
Bê tông thân rãnh M250, đá 1x2 đúc sẵn
23.5
m3
23
Ván khuôn xà mũ đổ tại chỗ
0.204
100m2
24
Bê tông xà mũ M200, đá 1x2 đổ tại chỗ
1.64
m3
25
Cốt thép xà mũ cốt thép <= 10mm đổ tại chỗ
0.1177
tấn
26
Ván khuôn tấm đan đúc sẵn
0.6285
100m2
27
Cốt thép tấm đan đường kính <= 10mm
1.1216
tấn
28
Cốt thép tấm đan đường kính <= 18mm
0.6611
tấn
29
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2 đúc sẵn
12.52
m3
30
Lắp đặt thân rãnh BxH = 0,4x0,6 (ĐM*0,4*0,6/1,2)
127
thân rãnh
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 500kg
137
cấu kiện
32
Cung cấp, lắp đặt song chắn rác bằng gang khung KT 960x530x60, nắp 860x430, tải trọng 25T
10
cấu kiện
33
Quét nhựa đường và quấn vải địa kỹ thuật mối nối rãnh
132.21
m2
34
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa u.PVC C1 DN110
0.064
100m
35
Cung cấp, lắp đặt nút bịt ống nhựa DN110
29
cái
36
Nối rãnh BxH=400x600 bằng phương pháp xảm, vữa XMCV M100
117
mối nối
37
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ trong cự ly 1,0km đầu, đất cấp II
0.9006
100m3
38
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo, đất cấp II
0.9006
100m3
39
Vận chuyển phá dỡ đổ đi bằng ôtô tự đổ trong cự ly 1km đầu
0.8249
100m3
40
Vận chuyển phá dỡ đổ đi bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo
0.8249
100m3
41
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg - bốc xếp từ bãi đúc lên phương tiện vận chuyển
264
cấu kiện
42
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg - bốc xếp từ phương tiện vận chuyển xuống bãi tập kết trên công trường
264
cấu kiện
43
Vận chuyển cấu kiện bê tông trọng lượng P <= 200kg bằng ô tô, cự ly vận chuyển <= 1km
9.163
10 tấn/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây