Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:35 06/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường nội đồng thôn Trại Hồng, xã Hồng Kỳ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đất trồng lúa năm 2024, NS xã và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thế, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
985/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/12/2024 09:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hồng Kỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 06/12/2024
đến
14:00 13/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
44.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2024 (11/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TIẾN VƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Mỏ Trạng - Xã Tam Tiến - Huyện Yên Thế - Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH TM và tư vấn xây dựng Tân Phát Bắc Giang Tư vấn lập E-HSMT Thôn Đền Giếng, Xã Hồng Kỳ, Huyện Yên Thế, Tỉnh Bắc Giang
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 230 Phố Mới, thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang - Thị Trấn Cao Thượng - Huyện Tân Yên - Tỉnh Bắc Giang
4 Công ty TNHH TM và tư vấn xây dựng Tân Phát Bắc Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Đền Giếng, Xã Hồng Kỳ, Huyện Yên Thế, Tỉnh Bắc Giang
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 230 Phố Mới, thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang - Thị Trấn Cao Thượng - Huyện Tân Yên - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt; Có đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Máy lu ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt; Có đăng kiểm còn hiệu lực)
2
3
Máy ủi ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt; Có đăng kiểm còn hiệu lực)
2
4
Máy trộn vữa ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
2
5
Máy trộn bê tông ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
2
6
Ô tô tự đổ ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt; Có đăng kiểm còn hiệu lực)
2
7
Máy đầm dùi ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
2
8
Máy đầm bàn ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng bằng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.9163
100m3
2
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,95
0.6388
100m3
3
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
5.2833
m3
4
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính ≤600mm
28
cái
5
Lắp đặt ống bê tông đoạn ống dài 2m - Đường kính ≤600mm
16
1 đoạn ống
6
Lắp đặt ống bê tông đoạn ống dài 1m - Đường kính ≤600mm
4
1 đoạn ống
7
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
16
mối nối
8
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0922
100m2
9
Bê tông móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
2.3184
m3
10
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
12.9587
m3
11
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
56.1421
m2
12
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra chiều rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.64
1m3
13
Biển báo tam giác A= 700 mm
8
Cái
14
Cột biển báo f80, sơn trắng- đỏ
23.2
m
15
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
8
cái
16
Thi công kẻ vạch sơn dẻo nhiệt phản quang (Aspara, Acrylic, Synthetic) màu trắng, vàng
5
m2
17
TUYẾN DỐC ĐÁ - NGHĨA TRANG
18
Đào nền đường - Cấp đất I
1.7452
100m3
19
Đào nền đường - Cấp đất III
3.3994
100m3
20
Đắp nền đường độ chặt Y/C K = 0,95
4.7782
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.8677
100m3
22
Ván khuôn mặt đường
0.6325
100m2
23
Rải giấy dâu lớp cách ly
6.1495
100m2
24
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
111.6988
m3
25
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0288
100m3
26
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,95
0.0096
100m3
27
Lắp đặt ống bê tông đoạn ống dài 1m - Đường kính 300mm
6
1 đoạn ống
28
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 300mm
5
mối nối
29
TUYẾN KÈ TRÀN - DỐC ĐÁ
30
Đào nền đường - Cấp đất I
4.5944
100m3
31
Đào nền đường - Cấp đất III
64.3478
100m3
32
Đắp nền đường độ chặt Y/C K = 0,95
15.4642
100m3
33
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
468.7325
10m³/1km
34
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
8.6049
100m3
35
Ván khuôn mặt đường
4.4671
100m2
36
Rải ni lông lớp cách ly
51.4175
100m2
37
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1034.056
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hồng Kỳ như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.979.351.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.791.372.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây