Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:28 06/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy, HĐND, UBND xã Pá Lông, huyện Thuận Châu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sửa chữa đã giao cho UBND xã Pá Lông tại Quyết định số 4710/QĐ-UBND ngày 30/10/2024 của UBND huyện Thuận Châu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thuận Châu, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
158/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/12/2024 14:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Pá Lông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:25 06/12/2024
đến
09:00 19/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/12/2024 (18/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DAH86 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 07 - ngõ 83 - đường 3-2, tổ 9 - Phường Quyết Thắng, Thành phố Sơn La
2 dự toán: Công ty TNHH xây dựng ATH Sơn La Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 209, đường Lê Đức Thọ, tổ 14, phường Quyết Thắng, TP Sơn La, tỉnh Sơn La.
3 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Tư vấn thẩm định giá Tiểu khu 7, thị trấn Thuận Châu, huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La.
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thuận Châu Tư vấn lập E-HSMT Tiểu khu 7, thị trấn Thuận Châu, huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La.
5 an quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thuận Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT Tiểu khu 7, thị trấn Thuận Châu, huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La.
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thuận Châu Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu khu 7, thị trấn Thuận Châu, huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La.
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thuận Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tiểu khu 7, thị trấn Thuận Châu, huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La
8 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thuận Châu Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tiểu khu 7, thị trấn Thuận Châu, huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô ≥ 7 tấn
1
2
Máy phát điện ≥ 3kW
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80 lít
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
5
Máy khoan ≥ 0,6 KW
1
6
Máy cắt gạch ≥ 1,0 KW
1
7
Máy đầm bàn ≥ 1,0 KW
1
8
Máy bơm nước ≥ 300W
1
9
Máy hàn ≥3kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái ngói bị hư hỏng chiều cao <= 16m
75.7454
m2
2
Phá dỡ lớp láng vữa xi măng láng trên mái
120.32
m2
3
Tháo dỡ cửa đi, cửa sổ để sơn lại
125.96
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt khuôn cửa, cửa đi cửa sổ, hoa sắt cửa
257.4806
m2
5
Tháo dỡ lớp đá ốp chân trụ sảnh, bệ bồn hoa
12.6103
m2
6
Phá lớp vữa trát vảy sần mặt tiền để trát lại
37.455
m2
7
Phá lớp vữa trát tường cổ móng để ốp gạch
49.875
m2
8
Phá lớp vữa trát trụ cột
29.8343
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt trụ cột
69.6133
m2
10
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
119.1188
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn tường ngoài nhà
277.9438
m2
12
Phá lớp vữa trát chân tường trong nhà để ốp cao 120cm
30.5124
m2
13
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
133.5929
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn tường trong nhà
757.0267
m2
15
Phá lớp vữa trát trần nhà
47.8921
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trần nhà
431.0291
m2
17
Phá lớp vữa trát dầm nhà
12.5847
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn dầm nhà
113.2619
m2
19
Phá dỡ gạch lát nền nhà đã bong vỡ hư hỏng
386.2959
m2
20
Vận chuyển phế thải đổ đi trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
18.4337
m3
21
Vận chuyển phế thải đổ đi tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
18.4337
m3
22
Lợp lại mái ngói chiều cao <= 16 m
0.7575
100m2
23
Ngói bò úp nóc thay thế
40
Viên
24
Quét dung dịch chống thấm mái và sảnh bằng dung dịch chống thấm chuyên dụng
120.32
m2
25
Láng sê nô mái dày 2cm, vữa XM mác 100
120.32
m2
26
Trát lại trụ côt chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
29.8343
m2
27
Trát lại tường ngoài nhà, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
156.5738
m2
28
Trát lại tường trong nhà chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
133.5929
m2
29
Trát lại xà dầm vữa XM mác 75
12.5847
m2
30
Trát lại trần, vữa XM mác 75
47.8921
m2
31
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
890.6196
m2
32
Bả bằng bột bả vào dầm, trần trong phòng
315.5204
m2
33
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1206.14
m2
34
Sơn cột, dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
823.2126
m2
35
Ốp cổ móng gạch giả vân gỗ
49.875
m2
36
Ốp gạch men 500x120 chân tường cao 12cm
30.5124
m2
37
Lát lại nền nhà gạch Ceramic kích thước gạch 500x500, vữa XM mác 75
386.2959
m2
38
Mài, roa đánh bóng lại bậc tam cấp Granito cho mới
23.52
m2
39
Mài, roa đánh bóng lại bậc cầu thang Granito cho mới
27.1554
m2
40
Ốp lại đá granit tự nhiên vào chân cột sảnh, bệ bồn hoa, mặt ngoài đường dốc
12.6103
m2
41
Sơn lại khuôn cửa, cửa đi, cửa sổ, hoa sắt cửa bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
257.4806
m2
42
Lắp dựng cửa sau khi sơn vào khuôn
125.96
m2
43
Tháo dỡ thay thế 1 số ô kính cửa bị vỡ
2
m2
44
Vệ sinh, cọ rửa vách kính, lan can cầu thang, lan can hành lang INOX
1
CK
45
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.6794
100m2
46
ống lồng bằng nhựa ĐK90mm, L = 300
5
cái
47
Ống nhựa PPR D50mm
0.08
100m
48
Ống nhựa PPR D25mm
0.08
100m
49
Ống nhựa PPR D20mm
0.04
100m
50
Tê thu PPR D50/25mm
1
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Pá Lông như sau:

  • Có quan hệ với 9 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.713.720.195 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.684.766.846 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây