Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:15 10/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục thiệt hại do cơn bão số 3 (Trụ sở UBND thị xã)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự phòng ngân sách thị xã năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
103/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
10/12/2024 18:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND THỊ XÃ MỸ HÀO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:12 10/12/2024
đến
09:00 17/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2024 (16/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 10, Thôn Thị - Phường Đồng Mai - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÀ TÂY Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 19 TT13 khu đô thị mới Văn Phú - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn lập E-HSMT Tổ 10, Thôn Thị, Phường Đồng Mai, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 19A, phố Cự Lộc - Phường Thượng Đình - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 10, Thôn Thị, Phường Đồng Mai, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 19A, phố Cự Lộc - Phường Thượng Đình - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (kèm tài liệu chứng sở hữu/đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
56.7004
m2
2
Vệ sinh, bảo dưỡng và bơm bổ sung ga điều hòa âm trần 18.000BTU
1
bộ
3
Tháo dỡ đèn dowlight âm trần
19
bộ
4
Lắp đặt quạt hút mùi nối ống D110mm, công suất 310m3/h
1
cái
5
Cửa hút gió âm trần KT300x300
3
cái
6
Chụp vuông thu cửa gió KT 280x280 ra tròn D200
3
cái
7
Nắp che ngoài inox D100
1
cái
8
Lắp đặt côn thu UPVC 200/110
3
cái
9
Lắp đặt cút UPVC D110
1
cái
10
Lắp đặt tê UPVC D110
2
cái
11
Lắp đặt ống nhựa UPVC D110-C2
0.06
100m
12
Lắp đặt đèn downlight đôi âm trần 2x9W
19
bộ
13
Lắp đặt công tắc đơn + đế nổi
6
cái
14
Lắp đặt ổ cắm đôi âm tường
1
cái
15
Lắp đặt điện CU/PVC 2x2,5mm2
40
m
16
Ống nhựa chống cháy SP PVC D16
40
m
17
Tấm chống ám khối hương KT 410x810mm gồm 3 chữ "PHÚC - LỘC - THỌ"
3
bộ
18
Lắp dựng ô kính trắng an toàn dày 6,38mm thay thế ô kính vỡ
1.2845
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
35.6408
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
113.9232
m2
21
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
7.95
m2
22
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
6.2
m
23
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
3.41
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
152.974
m2
25
Cửa đi nhôm hệ mở quay 2 cánh kính dán an toàn dày 8,38mm kính xanh phụ kiện đồng bộ
3.06
m2
26
Vách kính nhôm hệ kính dán an toàn dày 8,38mm kính xanh phụ kiện đồng bộ
5.2
m2
27
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2,5m3
1
bể
28
Xây gạch không nung 21x10x6cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
0.9036
m3
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
16.4295
m2
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0256
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0185
tấn
32
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
0.141
m3
33
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.0731
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.0731
tấn
35
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0,45mm chiều dài bất kỳ
0.2137
100m2
36
Tôn úp nóc khổ 400mm dày 0,4
13.144
m
37
Máng inox 304 dày 1mm
104.3588
kg
38
Lập là PL500x30x3mm
4.2
kg
39
Lắp đặt ống UPVC D76-C2
0.064
100m
40
Lắp đặt cút UPVC D76
2
cái
41
Lắp đặt chếch UPVC D76
4
cái
42
Lắp cầu chắn rác inox304 D76
2
cái
43
Lắp dựng lan can sắt, xi măng PCB30
17.06
m2
44
Trồng cây xanh (cây hiện trạng bị đổ)
2
cây
45
Quét vôi gốc cây
2
1cây
46
Rửa, dọn dẹp vệ sinh sau khi trồng cây
0.08
100 m2/ lần
47
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao - cây loại 2
3
cây
48
Vận chuyển rác cây cắt thấp tán khống chế chiều cao
3
cây
49
Tháo dỡ trần thạch cao
32.3
m2
50
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao khung xương chìm dày 9mm
32.3
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây