Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.

Tìm thấy: 10:17 11/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà văn hoá bản Nà Viềng, xã Bó Mười, huyện Thuận Châu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sửa chữa tài sản giao cho UBND xã Bó Mười tại quyết định số 4051/QĐ-UBND ngày 13/9/2024 của UBND huyện Thuận Châu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thuận Châu, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
110/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/12/2024 10:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Bó Mười
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:12 11/12/2024
đến
09:00 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (19/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hoàng Đan E&C Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 5, Phường Chiềng Sinh, Thành phố Sơn La, Tỉnh Sơn La.
2 CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 192, đường Nguyễn Văn Linh, tổ 7, phường Tô Hiệu, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
3 Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 135, đường Chu Văn An, tổ 2, phường Quyết Tâm, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
4 CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 192, đường Nguyễn Văn Linh, tổ 7, phường Tô Hiệu, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
5 Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 135, đường Chu Văn An, tổ 2, phường Quyết Tâm, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
6 CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 192, đường Nguyễn Văn Linh, tổ 7, phường Tô Hiệu, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô - tải trọng ≥ 5 tấn
1
2
Máy hàn - công suất ≥ 3,0 kW
1
3
Máy đầm dùi - công suất ≥ 1,0 kW
1
4
Máy đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
5
Máy trộn bê tông - công suất ≥ 80 lít
1
6
Máy cắt gạch đá ≥ 1,0 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái Fibrô xi măng chiều cao <= 16m
100
m2
2
Tháo dỡ vì kèo, xà gồ gỗ mái
20
công
3
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
0.72
m2
4
Tháo dỡ, lắp lại cửa đi 02 cái
4
công
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB40
24.903
m3
6
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,25m2, vữa XM PCB40 mác 75
83.01
m2
7
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, cát mịn 1,5-2, mác 75
4.52
m3
8
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.3287
tấn
9
Gia công xà gồ thép
0.3543
tấn
10
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.3287
tấn
11
Lắp dựng xà gồ thép
0.3543
tấn
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.05
100m2
13
Tôn úp nóc
12.5
m
14
Tôn ốp sườn
16
m
15
Trần nhựa (đã bao gồm vật liệu và công lắp dựng)
84
m2
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75 (phần xây thêm)
41.88
m2
17
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75 (phần xây thêm)
39
m2
18
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
191.055
m2
19
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
91.2075
m2
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
99.8475
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
130.2075
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
141.7275
m2
23
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.04
100m2
24
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.022
100m2
25
Lắp dựng hoa sắt cửa
10.08
m2
26
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.0379
tấn
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
39.9504
m2
28
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
35
m
29
Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - loại 2 công tắc, 1 ổ cắm
2
bảng
30
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
31
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
40
m
32
Lắp đặt đèn Led 60W
7
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây