Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:46 31/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà đa năng Trường THPT Lạng Giang số 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn thu hợp pháp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạng Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 08/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400625537_2412311434
Ngày phê duyệt
31/12/2024 14:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT LẠNG GIANG SỐ 2

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:44 31/12/2024
đến
16:00 08/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 08/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.350.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu ba trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/01/2025 (08/04/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUY HOÀNG SƠN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 09, Lô 10, Khu Đô thị mới - Phía Tây Thị trấn Vôi - Thị Trấn Vôi - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Mỹ Cầu - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 230 Phố Mới, thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang - Thị Trấn Cao Thượng - Huyện Tân Yên - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Mỹ Cầu - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 230 Phố Mới, thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang - Thị Trấn Cao Thượng - Huyện Tân Yên - Tỉnh Bắc Giang
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Lộc Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 230 Phố Mới, thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang - Thị Trấn Cao Thượng - Huyện Tân Yên - Tỉnh Bắc Giang
7 CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Mỹ Cầu - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
Số 47/QĐ-THPTLG2
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 24/01/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:54 24/01/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
2
Máy cắt gạch đá ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
3
Máy đầm bàn ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
4
Máy đầm cóc ( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1
5
Máy trộn bê tông( Phù hợp với quy mô công trình, hoạt động tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch lá nem
82.8852
m2
2
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
42.0674
m3
3
Đầm đất mặt bằng bằng đầm cóc
4
ca
4
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất II
46.2116
1m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.4621
100m3
6
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2103
100m3
7
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
42.0674
m3
8
Xoa mặt bê tông chống nứt
337.7884
m2
9
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
4.434
10m
10
Sơn nền nhà đa năng bằng sơn Epoxy 1 lớp lót, 2 lớp phủ độ dày 1,0mm
337.7884
m2
11
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
82.8852
m2
12
Tháo dỡ trần
434.3536
m2
13
Trần nhựa phẳng (khung nổi)
434.3536
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1854.0146
m2
15
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1204.5846
m2
16
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
649.43
m2
17
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
7.8928
100m2
18
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
4.4015
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT LẠNG GIANG SỐ 2 như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 859.892.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 731.946.168 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây