Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:19 12/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Bảo tàng khắc phục hậu quả bão số 3 năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa trụ sở Bảo tàng khắc phục hậu quả bão số 3 năm 2024
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Bảo tàng Hải Phòng và nguồn ngân sách thành phố phân bổ tại Quyết định số 5086/QĐ-UBND ngày 31/12/2024 của Ủy ban nhân dân thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500085315_2503121708
Ngày phê duyệt
12/03/2025 17:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bảo tàng Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:17 12/03/2025
đến
08:00 21/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2025 (19/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và Xây dựng TNL Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Tầng 1, tòa nhà Vimeco Lô E9 đường Phạm Hùng , Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và Xây dựng TNL Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 1, tòa nhà Vimeco Lô E9 đường Phạm Hùng , Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa 150 lít
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,62 kW
1
3
Ô tô tự đổ - trọng tải : 5,0 T
1
4
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.9
100m2
2
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
658.148
m2
3
Tháo dỡ gạch ốp tường
66.27
m2
4
Bốc xuống bằng thủ công - ngói các loại
14.4793
1000v
5
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 28m
21.8608
m3
6
Bốc xếp gỗ các loại
21.8608
m3
7
Gia công xà gồ, cầu phong, ly tô, rui mè mái thẳng
21.8608
m3 cấu kiện
8
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 50, PCB40
6.5817
100m2
9
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM M75, PCB40
66.27
m2
10
Bốc lên bằng thủ công - gạch ốp, lát các loại
66.27
1000v
11
Bốc lên bằng thủ công - ngói các loại
14.4793
1000v
12
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
35.6865
m3
13
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ 5T
0.3569
100m3
14
Sản xuất lắp đặt máng Inox chữ Z (200x200x100mm) chân mái
135.18
m
15
Xử lý chống thấm bằng keo chuyên dụng
523.5052
m2
16
Gia cố lại các vị trí Trần thạch cao bị ngấm ẩm, thấm dột, vật liệu khung xương Vĩnh tường, tấm chống ẩm dày 9mm
293.05
m2
17
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
293.05
m2
18
Sơn trần đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
293.05
m2
19
Phào rời chất liệu gỗ nhựa
316
md
20
Ốp gỗ trang trí khuôn cửa
120
md
21
Phào rời chạy các giao diện tường và trần thạch cao: Chất liệu gỗ nhựa bản 7cm màu trắng sứ.
300
m
22
Làm sạch hệ thống tủ bày hiện vật (Dọn dẹp vệ sinh trong quá trình thi công trưng bày hiện vật và nơi trưng bày)
10
ngày
23
Trưng bày hiện vật đúng vị trí thiết kế (Nhân công, dàn dựng trưng bày theo đúng vị trí thiết kế)
20
ngày
24
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
58
cái
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
1550
m
26
Lắp đặt đèn trang trí - Đèn trang trí nổi
70
bộ
27
Lắp đặt đèn trang trí - Đèn trang trí âm trần
50
bộ
28
Thay mới lại toàn bộ Hệ thống chiếu sáng chuyên dụng dành cho các hệ tủ trưng bày độc lập. Hệ thống đèn Spotlight rọi cục bộ vào từng hiện vật, nhập khẩu chính hãng. Sử dụng đèn mịn, đèn spotlight hoặc đèn chỉnh màu để tôn vinh và bảo vệ các hiện vật đặc biệt nhạy cảm.
80
bộ
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
425
m
30
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
8
cái
31
Hệ thống thông gió. Quạt thông gió vuông 900×900 Winston
4
cái
32
Lắp đặt quạt trần
8
cái
33
Phòng Thiên nhiên: Hệ thống đai vách thay mới bằng chất liệu khung xương sắt hộp 20*40*1.2mm khung đai A600*600 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế.
32.535
m2
34
Phòng Biển đảo: Hệ thống đai vách thay mới bằng chất liệu khung xương sắt hộp 20*40*1.2mm khung đai A600*600 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế.
37.515
m2
35
Phòng Công nghiệp: Hệ thống đai vách thay mới bằng chất liệu khung xương sắt hộp 20*40*1.2mm khung đai A600*600 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế.
28.665
m2
36
Thay lại Hệ thống đai vách thay mới bằng chất liệu khung xương sắt hộp 20*40*1.2mm khung đai A600*600 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm (chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế.
56.68
m2
37
Thay lại Hệ thống đai vách (M1+M2) bằng chất liệu khung xương sắt hộp 20*40*1.2mm khung đai A600*600 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế.
52.9057
m2
38
Bục trưng bày. Bục rời độc lập chất liệu khung xương sắt hộp 20*40 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế. Nền Bục được bọc vải nỉ thô màu ghi đậm.
3
Cái
39
Bục trưng bày kích. Bục rời độc lập chất liệu khung xương sắt hộp 20*40 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế. Nền Bục được bọc vải nỉ thô màu ghi đậm.
5
Cái
40
Thay lại Hệ thống đai vách M3 bằng chất liệu khung xương sắt hộp 20*40*1.2mm khung đai A600*600 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế.
50.43
m2
41
Bục trưng bày. Bục rời độc lập chất liệu khung xương sắt hộp 20*40 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm Hardywood dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế. Nền Bục được bọc vải nỉ thô màu ghi đậm.
2
Cái
42
Thay lại Hệ thống đai vách (M3+M4) bằng chất liệu khung xương sắt hộp 20*40*1.2mm khung đai A600*600 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế
52.9057
m2
43
Bục trưng bày. Bục rời độc lập chất liệu khung xương sắt hộp 20*40 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế. Nền Bục được bọc vải nỉ thô màu ghi đậm.
3
Cái
44
Bục trưng bày. Bục rời độc lập chất liệu khung xương sắt hộp 20*40 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế. Nền Bục được bọc vải nỉ thô màu ghi đậm.
3
Cái
45
Thay lại Hệ thống đai vách M3 bằng chất liệu khung xương sắt hộp 20*40*1.2mm khung đai A600*600 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế.
50.43
m2
46
Gia cố lại toàn bộ hệ vách đứng bị cong vênh, nứt do thời gian và ảnh hưởng của việc thấm dột.
31.47
m2
47
Bục trưng bày. Bục rời độc lập chất liệu khung xương sắt hộp 20*40 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế, kính cường lực dày 8mm mài vát 4 cạnh bảo vệ hiện vật. Nền Bục được bọc vải nỉ thô màu ghi đậm.
6
Cái
48
Bục trưng bày. Bục rời độc lập chất liệu khung xương sắt hộp 20*40 mạ kẽm chịu lực, bề mặt bắt tấm dày 12mm ( chống mối mọt, chịu nước, chống cháy), bề mặt được phủ Melamine màu theo thiết kế. Nền Bục được bọc vải nỉ thô màu ghi đậm.
4
Cái
49
Gia cố lại toàn bộ hệ thống tranh nền mỹ thuật tái hiện quá trình "Chống phong toả". Chấm sửa, tút lại toàn bộ các vị trí bị nứt, phồng rộp do ngấm nước. Các vị trí bị trầy, xước, phai màu theo thời gian. Hoàn thiện và phun phủ lớp sơn 3M bảo vệ.
72.21
m2
50
Panno, bài text chất liệu in trên chất liệu đề can 3M in trên máy UV công nghệ Hàn Quốc bồi sau kính cường lực dày 8mm,KT
50
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây