Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:43 25/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường cặp kênh Năm Nhạo (đoạn từ tỉnh lộ 933 đến nhà chú Quốc), thị trấn Long Phú, huyện Long Phú
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường cặp kênh Năm Nhạo (đoạn từ tỉnh lộ 933 đến nhà chú Quốc), thị trấn Long Phú, huyện Long Phú
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số 2025 + Vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Long Phú, Tỉnh Sóc Trăng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 03/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500105437_2503251536
Ngày phê duyệt
25/03/2025 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Long Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:42 25/03/2025
đến
09:30 03/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 03/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/04/2025 (02/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Dương Nhân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 282 đường Dương Minh Quang, Phường 3, thành phố Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng
2 Trung tâm quy hoạch xây dựng Sóc Trăng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 12 Châu Văn Tiếp, phường 2, thành phố Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Sông Tiền Tư vấn lập E-HSMT LK01-47, đường B, khu dân cư Minh Châu, phường 7, thành phố Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng
4 Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Và Kiểm Định Xây Dựng Hiệp Hòa Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 109 đường số 1, Khu dân cư Trần Hưng Đạo, Phường 2, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Sông Tiền Tư vấn đánh giá E-HSDT LK01-47, đường B, khu dân cư Minh Châu, phường 7, thành phố Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng
6 Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Và Kiểm Định Xây Dựng Hiệp Hòa Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 109 đường số 1, Khu dân cư Trần Hưng Đạo, Phường 2, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 1 gàu ≥ 0,5m3 (Kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy ủi ≥ 110 CV (Kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Xe lu bánh thép ≥ 9T (Kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Búa đóng cọc 1,2T (Kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
5
Máy trộn bê tông các loại (Kèm tài liệu chứng minh)
3
6
Máy trộn bê tông các loại (Kèm tài liệu chứng minh)
3
7
Máy đầm bàn (Kèm tài liệu chứng minh)
2
8
Máy cắt, uốn thép (Kèm tài liệu chứng minh)
2
9
Máy hàn (Kèm tài liệu chứng minh)
1
10
Máy bơm nước (Kèm tài liệu chứng minh)
1
11
Máy kinh vĩ (Kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
12
Máy thủy bình (Kèm tài liệu chứng minh, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực) 01 máy toàn đạc có thể thay thế 01 máy kinh vĩ + 01 máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục 1: Đường
Theo quy định tại Chương V
2
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm
18
gốc
Theo quy định tại Chương V
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
2
gốc
Theo quy định tại Chương V
4
Đào bụi tre, đường kính bụi tre >80cm bằng thủ công
4
bụi
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
7.1254
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
26.1874
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
10.8141
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
13.1931
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
532.99
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
10.1313
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Lót tấm nilon đổ bê tông
44.4159
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
3.4836
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
33.48
100m
Theo quy định tại Chương V
14
Cừ tràm nẹp hai bên
1.24
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Lót tấm cao su
0.93
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Thép buộc đầu cừ
0.03
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp trụ đỡ biển báo sắt Đk 80mm
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp và lắp đặt biển báo tròn Đk 70
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp và lắp đặt biển báo chữ nhật 30x60cm
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp và lắp đặt biển báo tam giác cạnh 70cm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
23
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.2573
1m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0954
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Lót tấm nilon đổ bê tông
0.9974
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
0.2292
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.04
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Hạng mục 2: Công kênh kinh tế gia đình
Theo quy định tại Chương V
29
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
18.18
100m
Theo quy định tại Chương V
30
Cừ tràm nẹp
0.807
100m
Theo quy định tại Chương V
31
Thép buộc đầu cừ
0.0421
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lót tấm cao su
1.614
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.7302
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.7302
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
5.65
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1208
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.5162
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Lót tấm nilon đổ bê tông
0.558
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.416
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông cọc, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4.232
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤24m, KT 20x20cm - Cấp đất I-Phần ngập đất
0.84
100m
Theo quy định tại Chương V
42
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤24m, KT 20x20cm - Cấp đất I-Phần không ngập đất
0.2
100m
Theo quy định tại Chương V
43
Gia công, lắp đặt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.2877
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan
0.058
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.2739
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm mái bằng máy
8
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.128
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.224
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0357
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1862
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây