Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:46 07/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo Ký túc xá tập trung của sinh viên sư phạm - Trường Đại học Sư phạm Huế
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án xây dựng Cải tạo Ký túc xá tập trung của sinh viên sư phạm - Trường Đại học Sư phạm thuộc Đại học Huế
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Quận Thuận Hóa, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
08:30 17/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500187618_2505071706
Ngày phê duyệt
07/05/2025 17:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đại học Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:43 07/05/2025
đến
08:30 17/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 17/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
199.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2025 (14/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT TÍN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 93 Đường Nguyễn Trãi - Phường 1 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 72 Phạm Văn Đồng - Phường Vỹ Dạ - Quận Thuận Hóa - Thành phố Huế
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ Tư vấn lập E-HSMT La Chữ Trung - Phường Hương Chữ - Thị xã Hương Trà - Thành phố Huế
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 287 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Phường Đúc - Quận Thuận Hóa - Thành phố Huế
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT La Chữ Trung - Phường Hương Chữ - Thị xã Hương Trà - Thành phố Huế
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 287 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Phường Đúc - Quận Thuận Hóa - Thành phố Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1
2
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1
3
Máy đào ≤ 1,25 m3 - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1
4
Vận thăng lồng ≤ 3T - Có cam kết sẽ được kiểm định sau khi lắp đặt và trước khi sử dụng. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
2
6
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
2
7
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt công tắc. Loại công tắc đơn 10A-250V + Mặt che + Đế âm
71
Cái
2
Lắp đặt công tắc. Loại công tắc đôi 10A-250V + Mặt che + Đế âm
67
Cái
3
Lắp đặt công tắc. Loại công tắc 3 hạt 10A-250V + Mặt che + Đế âm
14
Cái
4
Lắp đặt công tắc. Loại công tắc bốn 10A-250V + Mặt che + Đế âm
10
Cái
5
Lắp đặt công tắc. Loại công tắc đơn 2 chiều10A-250V + Mặt che + Đế âm
4
Cái
6
Lắp đặt công tắc. Loại công tắc đôi 2 chiều 10A-250V + Mặt che + Đế âm
6
Cái
7
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 16A-250VAC + Mặt che + Đế âm
199
Cái
8
Lắp đặt Automat 1 pha MCB 16A-1P-6kA + Mặt che + Đế âm
62
Cái
9
Lắp đặt Automat 1 pha MCB 20A-1P-6kA + Mặt che + Đế âm
30
Cái
10
Lắp đặt dây đơn. Cáp điện 7 sợi, Cu/PVC(1x1.5mm2)
200
1m
11
Lắp đặt dây đơn. Cáp điện 7 sợi, Cu/PVC(1x2.5mm2)
150
1m
12
LĐ ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn ống ghen vuông 24x14 - Đặt kẹp tường
100
1 m
13
*\7- Cải tạo hệ thống cấp, thoát nước:
14
Tháo dỡ Bệ xí=bằng thủ công
34
bộ
15
Tháo dỡ Chậu rửa=bằng thủ công
34
bộ
16
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh...)
34
bộ
17
Tháo dỡ đường ống cấp, thoát nước hiện trạng (khoán gọn)
1
TB
18
Lắp đặt đồng hồ đo l­u lượng. Quy cách đồng hồ <=50mm
34
Cái
19
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng PP hàn d=63mm, Chiều dày 5.8mm L=6m
24
1 m
20
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng PP hàn d=40mm, Chiều dày 3.7mm L=6m
80
1 m
21
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng PP hàn d=20mm, Chiều dày 3.4mm L=6m
360
1 m
22
LĐặt tê nhựa PPR = PP hàn đường kính d40/20mm
30
Cái
23
Lắp đặt cút nhựa PPR ren trong. Đkính cút 20mm
190
Cái
24
LĐặt cút nhựa PPR = PP hàn d20mm chiều dày 3.4mm
215
Cái
25
LĐặt cút nhựa PPR = PP hàn d40mm chiều dày 3.7mm
8
Cái
26
Lắp đặt van nhựa PPR. Đkính van 40mm
5
Cái
27
Lắp đặt van nhựa PPR. Đkính van 20mm
34
Cái
28
LĐặt tê nhựa PPR = PP hàn d20mm chiều dày 3.4mm
175
Cái
29
Lắp nút bịt nhựa PPR nối măng sông. Đkính nút bịt 40mm
8
Cái
30
Lắp đặt nút bịt nhựa PPR ren ngoài. Đkính cút 20mm
190
Cái
31
Lắp đặt chậu xí bệt cả phụ kiện (vòi xịt hang, van khoá 3 ngả)
34
1 Bộ
32
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi cả phụ kiện
34
1 Bộ
33
Lắp đặt chậu tiểu nam cả phụ kiện
1
1 Bộ
34
Lắp gương soi
34
Cái
35
Lắp đặt vòi tắm h­ơng sen nóng, lạnh
17
1 Bộ
36
Lắp đặt thùng đun nước nóng dung tích 20 lít
17
1 Bộ
37
Lắp phễu thu nước sàn Inox d150mm
43
Cái
38
Lắp đặt chậu rửa bát Inox
8
1 Bộ
39
LĐặt côn nhựa PPR = PP hàn d63mm chiều dày 5.8mm
6
Cái
40
LĐặt côn nhựa PPR = PP hàn d40mm chiều dày 3.7mm
20
Cái
41
LĐặt côn nhựa PPR = PP hàn d20mm chiều dày 3.4mm
90
Cái
42
Cắt sàn bê tông bằng máy. Chiều dày sàn <=15 cm
12
1 m
43
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1.5KW
0.4275
m3
44
Đào móng băng có chiều rộng<=3m. Chiều sâu <=1m , Đất cấp III
0.8925
1 m3
45
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg. Độ chặt yêu cầu K=0.90
0.8925
1 m3
46
Bê tông nền. Vữa bê tông đá 2x4M150
0.4275
1 m3
47
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè. Gạch terrazzo 300x300,VM75
3
1 m2
48
Tháo dỡ các cấu kiện BTĐS = thủ công. Trọng lượng cấu kiện <= 100 (kg)
115
Cấu kiệ
49
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
10.35
1 m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T. Phạm vi <=1000m, Bùn lẫn rác
10.35
1 m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ như sau:

  • Có quan hệ với 30 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.805.431.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.500.376.103 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây