Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:46 07/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo Ký túc xá tập trung của sinh viên Đại học Huế
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án xây dựng Cải tạo Ký túc xá tập trung của sinh viên Đại học Huế
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Quận Thuận Hóa, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500187576_2505071712
Ngày phê duyệt
07/05/2025 17:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đại học Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:43 07/05/2025
đến
09:00 17/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
196.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi sáu triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2025 (14/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT TÍN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 93 Đường Nguyễn Trãi - Phường 1 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 72 Phạm Văn Đồng - Phường Vỹ Dạ - Quận Thuận Hóa - Thành phố Huế
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ Tư vấn lập E-HSMT La Chữ Trung - Phường Hương Chữ - Thị xã Hương Trà - Thành phố Huế
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 287 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Phường Đúc - Quận Thuận Hóa - Thành phố Huế
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT La Chữ Trung - Phường Hương Chữ - Thị xã Hương Trà - Thành phố Huế
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 287 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Phường Đúc - Quận Thuận Hóa - Thành phố Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1
2
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1
3
Máy đào ≤ 1,25 m3 - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1
4
Vận thăng lồng ≤ 3T - Có cam kết sẽ được kiểm định sau khi lắp đặt và trước khi sử dụng. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
2
6
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
2
7
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
LĐ cút nhựa uPVC nối=PP dán keo. Đkính cút 90mm
9
Cái
2
Lắp quả cầu chắn rác Inox đường kính d100mm
9
Cái
3
Nẹp ống Inox
90
1 Cái
4
Chống thấm cổ ống thoát nước
9
Vị trí
5
Tháo dỡ các cấu kiện BTĐS = thủ công. Trọng lượng cấu kiện <= 100 (kg)
132
Cấu kiệ
6
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
11.88
1 m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T. Phạm vi <=1000m, Bùn lẫn rác
11.88
1 m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo=ô tô tự đổ 5T. Cự ly 5km, Bùn lẫn rác
11.88
1 m3
9
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, Pck<=100Kg
132
Cái
10
Nhà để xe sinh viên CS2:
11
*\1- Phần nhà xe:
12
Đào móng bằng máy đào <= 1.25m3. Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
319.974
1 m3
13
Ván khuôn bê tông lót móng cột, ván khuôn thép
28.72
1 m2
14
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm. Vữa bê tông đá 4x6 M 100
17.426
1 m3
15
Ván khuôn bê tông móng cột, ván khuôn thép
61.2
1 m2
16
Gia công cốt thép móng. Đường kính cốt thép d<=10mm
0.295
Tấn
17
Gia công cốt thép móng. Đường kính cốt thép d<=18mm
1.49
Tấn
18
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm. Vữa bê tông đá 1x2 M250
41.2304
1 m3
19
Ván khuôn thép, khung x­ơng thép ... Ván khuôn cổ cột vuông, chữ nhật,
49.1
1 m2
20
Lắp đặt bu lông nêo chân cột Bulong M22 L=650
160
1 Cái
21
Bê tông cổ móng có tiết diện <= 0.1 m2. Cao <=6m, vữa bê tông đá 1x2 M250
3.26
1 m3
22
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng. Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.204
Tấn
23
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng. Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.806
Tấn
24
Ván khuôn giằng móng, ván khuôn thép
95.4
1 m2
25
Bê tông xà, dầm, giằng nhà. Chiều cao <=6m.Vữa BT đá 1x2 M250
9.54
1 m3
26
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg. Độ chặt yêu cầu K=0.90
255.722
1 m3
27
Trải bạt ni lông chống mất nước bê tông
1395.45
1 m2
28
Bê tông nền. Vữa bê tông đá 1x2 M200
209.3175
1 m3
29
Cắt khe co giãn nền nhà xe
43.035
10 m
30
Sơn kẻ đường=sơn dẻo nhiệt ph.quang. Chiều dày lớp sơn 1mm
86.02
m2
31
Xây tường thẳng bằng gạch (10x19x39)cm. Dày 10cm, cao <=28m,vữa XM M75
5.7883
1 m3
32
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng. Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.228
Tấn
33
Ván khuôn thép, khung x­ơng thép ... Ván khuôn xà dầm, giằng, Cao <=28m
31.2
1 m2
34
Bê tông giằng tường GT. Chiều cao <=6m.Vữa BT đá 1x2 M250
1.716
1 m3
35
Trát tường xây gạch ko nung = vữa thông thường, trát tường ngoài, trát dày 1.5cm-M75
66.152
1 m2
36
Trát tường xây gạch ko nung = vữa thông thường, trát tường trong, trát dày 1.5cm-M75
57.883
1 m2
37
Trát xà dầm, có bả lớp bám dính. Vữa XM M75
46.8
1 m2
38
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả 1 nước lót,2 nước phủ
73.483
1m2
39
Sơn tường ngoài nhà không bả 1 nước lót, 2 nước phủ
97.352
1m2
40
Lắp dựng cửa sắt xếp, cửa cuốn
11.3516
m2
41
LD vách kính khung nhôm Xingfa kính trắng 6,38mm
11.466
m2
42
LD cửa đi nhôm định hình hệ 55 Xingfa kính trắng 6,38mm
1.54
m2
43
LD phụ kiện cửa khung nhôm xingfa, cửa đi 1 cánh mở quay: bản lề, khóa
1
Bộ
44
LD cửa sổ nhôm định hình hệ 55 Xingfa kính trắng 6,38mm
0.81
m2
45
LD phụ kiện cửa khung nhôm xingfa, cửa sổ mở trượt
1
Bộ
46
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ lớn. Khẩu độ 18 - 24m
21.524
Tấn
47
Gia công giằng mái bằng thép
1.166
Tấn
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
679.0554
1m2
49
Lắp dựng vì kèo thép. Khẩu độ >18m
21.524
Tấn
50
Lắp dựng giằng thép. Liên kết bằng bu lông
1.166
Tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 86 HUẾ như sau:

  • Có quan hệ với 30 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.805.431.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.500.376.103 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây