Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 – Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:34 15/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường GTNT thôn An Dân ( 09 tuyến), xã Tân Dân
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 – Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường GTNT thôn An Dân ( 09 tuyến), xã Tân Dân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khoái Châu, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500204709_2505151429
Ngày phê duyệt
15/05/2025 14:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Dân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:32 15/05/2025
đến
08:00 26/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2025 (23/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần DINACO Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 93, Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn lập E-HSMT Thôn 3, xã Nam Thái, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
3 Công ty Cổ phần Tân Kiến Thịnh Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 102, đường Cầu Đông, Phường Lộc Vượng, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định
4 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 3, xã Nam Thái, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
5 Công ty Cổ phần Tân Kiến Thịnh Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 102, đường Cầu Đông, Phường Lộc Vượng, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải
2
2
Máy rải bê tông nhựa
2
3
Máy lu rung
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG:
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
26.573
m3
3
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - cấp đất II
2.3916
100m3
4
Đào đường cũ bằng thủ công - cấp đất IV
8.628
m3
5
Đào đường cũ bằng máy đào 0,8m3 - cấp đất IV
0.7765
100m3
6
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
1.5219
100m3
7
Mua vật liệu đắp K98
200.89
m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
2.6573
100m3
9
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
2.6573
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.8628
100m3
11
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.8628
100m3
12
MÓNG, MẶT ĐƯỜNG BTN C16:
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.9117
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.8851
100m3
15
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
47.3368
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 4cm
36.7022
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
47.3368
100m2
18
Té đá mạt đảm bảo an toàn giao thông
473.368
10m2
19
RÃNH BTCT B400 - H=500MM
20
Đào móng rãnh bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=2m, đất cấp II, 10%KL
4.076
m3
21
Đào móng rãnh bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II,90%KL
0.3668
100m3
22
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1087
100m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
9.87
m3
24
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn kim loại, ván khuôn cống
6.5001
100m2
25
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cống, ĐK <=10mm
1.3296
tấn
26
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cống, ĐK <= 18mm
3.9142
tấn
27
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông rãnh, đá 1x2, mác 250
33.84
m3
28
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
141
cấu kiện
29
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
141
cấu kiện
30
Lắp dựng thân rãnh bằng máy
141
cái
31
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng
140
mối nối
32
HỐ GA THOÁT NƯỚC:
33
Đào móng hố ga bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=2m, đất cấp II, 10%KL
4.512
m3
34
Đào móng hố ga bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II,90%KL
0.4061
100m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2836
100m3
36
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1.66
m3
37
Ván khuôn móng ga
0.0595
100m2
38
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, XM PCB30
1.85
m3
39
Xây hố ga bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
5.83
m3
40
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
22.86
m2
41
Láng đáy hố ga, dày 2cm, vữa XMPCB30 mác 75.
5.12
m2
42
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0522
100m2
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0604
tấn
44
Bê tông giằng mũ ga, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
0.57
m3
45
Lắp đặt lưới chắn rác + nắp ga Composite
10
cấu kiện
46
Mua bộ nắp ga Composite
8
ck
47
CẢI TẠO RÃNH
48
Ván khuôn gỗ nắp đan đậy rãnh
0.688
100m2
49
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
3.66
m3
50
Cốt thép tấm đan rãnh
0.7592
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tân Dân như sau:

  • Có quan hệ với 48 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.078.991.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.483.156.705 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 – Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 – Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây