Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:26 20/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà vệ sinh trường THCS xã Khánh Nhạc
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà vệ sinh trường THCS xã Khánh Nhạc
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Khánh, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500217798_2505201618
Ngày phê duyệt
20/05/2025 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Khánh Nhạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:24 20/05/2025
đến
10:00 29/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2025 (26/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Trường Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 33, ngõ 3, đường Nam Bình, phố Đại Phong, Phường Nam Bình, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn lập E-HSMT Thôn 3, xã Nam Thái, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tuấn Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 277, Đường Xuân Thành, phường Tân Thành, thành phố Hoa Lư, tỉnh Ninh Binh
4 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 3, xã Nam Thái, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tuấn Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 277, Đường Xuân Thành, phường Tân Thành, thành phố Hoa Lư, tỉnh Ninh Binh
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hà Phong Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 132, đường Nguyễn Công Trứ, phố Phú Xuân, Phường Nam Bình, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
7 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô Thị huyện Yên Khánh Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật thị trấn Ninh, huyện Yên Khánh, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông >250L
1
2
Máy trộn vữa >= 80L
1
3
Máy đầm bàn >= 1Kw
1
4
Máy đầm dùi công suất ≥ 1,5KW
1
5
Máy cắt gạch đá >= 1,7kW
1
6
Máy hàn công suất ≥ 23 KW
1
7
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.724
tấn
2
Cắt mặt sân bê tông thi công móng
25.2
100m
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.024
100m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, M100, PCB30
0.225
m3
5
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.133
100m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, M200, PCB30
2.592
m3
7
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.901
tấn
8
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.605
100m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, M200, PCB30
13.237
m3
10
SÂN BÊ TÔNG - RÃNH THOÁT NƯỚC
11
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.125
100m3
12
Ván khuôn móng dài
0.06
100m2
13
Đổ bê tông. Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, M150.
2.167
m3
14
Xây rãnh, xây gạch không nung, vữa XM M50
1.987
m3
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
27.09
m2
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.092
tấn
17
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.09
100m2
18
Đổ bê tông. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, M200
1.248
m3
19
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 25kg
50
1 cấu kiện
20
Đắp đất độ chặt yêu cầu K=0,90
0.044
100m3
21
Vận chuyển đất đất cấp II
0.081
100m3
22
Cắt bề mặt bê tông phục vụ phá dỡ
0.367
100m
23
Xáo xới đầm lèn nền hiện trạng
0.087
100m3
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.044
100m3
25
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.29
100m2
26
Đổ bê tông. Bê tông nền, đá 1x2, mác 200.
3.04
m3
27
NHÀ VỆ SINH HỌC SINH
28
Phá dỡ nhà vệ sinh hiện trạng
1
TB
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.889
100m3
30
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
44.533
100m
31
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
7.075
m3
32
Ván khuôn móng dài
0.127
100m2
33
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
7.401
m3
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.497
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
2.246
tấn
36
Ván khuôn móng dài
0.79
100m2
37
Ván khuôn móng cột
0.085
100m2
38
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
32.58
m3
39
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm.
9.097
m3
40
Đắp đất độ chặt yêu cầu K=0,90
0.571
100m3
41
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.318
100m3
42
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 150
8.485
m3
43
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.373
100m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.057
tấn
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.356
tấn
46
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
2.052
m3
47
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.399
100m2
48
Ván khuôn sàn mái
1.238
100m2
49
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
3.92
m3
50
Đổ bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
15.359
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Khánh Nhạc như sau:

  • Có quan hệ với 43 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.362.384.301 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.274.546.986 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây