Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 – Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:30 27/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT dọc đường trục làng thôn Nhạc Lộc, xã Trưng Trắc
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 – Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT dọc đường trục làng thôn Nhạc Lộc, xã Trưng Trắc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500233633_2505270729
Ngày phê duyệt
27/05/2025 07:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trưng Trắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:28 27/05/2025
đến
08:00 05/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2025 (03/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và công nghệ xây dựng Thái Bình Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm 13, thôn Tường An, xã Tân Hòa, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng FTC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Đình Dù - huyện Văn Lâm - tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH Quản lý đầu tư và tư vấn kỹ thuật Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 12 A Ngõ 2, Hữu Lê, Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội
4 Công ty TNNH Tư vấn kỹ thuật và đấu thầu Đại Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 93 Tô Hiệu, Nguyễn Trãi, Hà Đông, Tp Hà Nội
5 Công ty TNHH Quản lý đầu tư và tư vấn kỹ thuật Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12 A Ngõ 2, Hữu Lê, Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội
6 Công ty TNNH Tư vấn kỹ thuật và đấu thầu Đại Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 93 Tô Hiệu, Nguyễn Trãi, Hà Đông, Tp Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
2
Máy đầm cóc (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
3
Máy đầm dùi (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
4
Máy trộn bê tông > 250L(Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
5
Máy trộn vữa > 80L (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
6
Máy cắt uốn sắt thép (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
7
Máy hàn (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
8
Máy đào (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
9
Ô tô tự đổ ≥5 tấn (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
10
Máy lu rung (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
11
Máy lu tĩnh (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
12
Máy rải nhựa (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
13
Máy thổi bụi (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
14
Máy cẩu (Máy trong tình trạng hoạt động tốt, có đầy đủ giấy tờ điều kiện vận hành theo quy định, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc tài liệu xác nhận thuê, mướn trong trường hợp máy không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TUYẾN 1: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II, đầm chặt K98
1.1652
100m3
3
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I, đầm chặt K98
0.9396
100m3
4
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa nhũ CSS-1, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
7.001
100m2
5
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa nhũ CSS-1, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
5.7006
100m2
6
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa C12,5), chiều dày mặt đường trung bình đã lèn ép 3,522 cm
5.7006
100m2
7
Rải thảm bê tông mặt đường bê tông nhựa C12,5, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
11.8116
100m2
8
Bê tông lề gia cố M200, đá 2x4 đổ tại chỗ
23.44
m3
9
Làm lớp cát tạo phẳng
8.89
m3
10
Bê tông móng M250, đá 2x4 đổ tại chỗ
51.77
m3
11
Rải lưới sợi thủy tinh 50/50kN/m
5.7006
100m2
12
Vận chuyển đất bùn đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong cự ly 1km đầu
0.2034
100m3
13
Vận chuyển bùn đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo
0.2034
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn, cự ly 1,0km đầu, đất cấp II
3.3385
100m3
15
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo, đất cấp II
3.3385
100m3
16
Vận chuyển phá dỡ đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn cự ly 1,0km đầu
1.0048
100m3
17
Vận chuyển phá dỡ đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo
1.0048
100m3
18
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
80.24
m2
19
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
6.95
m2
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng , chiều dày lớp sơn 6,0mm
8.96
m2
21
HẠNG MỤC: TUYẾN 1 - THOÁT NƯỚC, VỈA HÈ
22
Cắt mặt đường BTXM hiện trạng
2.0302
100m
23
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
52.95
m3
24
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
31.89
m3
25
Đào xúc phá dỡ lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
1.0048
100m3
26
Đào lòng rãnh bằng máy đào 0,4m3
0.1729
100m3
27
Nạo vét lòng rãnh bằng thủ công
3.051
m3
28
Đào móng cống, hố ga, hố thu công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.8377
100m3
29
Đào đất móng cống, hố ga, hố thu bằng thủ công, đất cấp II
50.0775
m3
30
Đắp cát hố móng bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.612
100m3
31
Thi công lớp đá đệm móng 2x4
19.87
m3
32
Ván khuôn móng cống đổ tại chỗ
0.4809
100m2
33
Ván khuôn ga đổ tại chỗ
0.126
100m2
34
Bê tông móng M150, đá 2x4 đổ tại chỗ
28.78
m3
35
Xây tường rãnh hoàn trả bằng gạch bê tông (10x6x21)cm, vữa XMCM M75
0.09
m3
36
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa XMCM M75, chiều dày trát 1,5cm
0.4
m2
37
Ván khuôn bê tông hố thu, hố ga đúc sẵn
1.4743
100m2
38
Cốt thép hố thu, hố ga đúc sẵn đường kính <= 10mm
0.9001
tấn
39
Cốt thép hố thu, hố ga đường kính <= 18mm đúc sẵn
0.9885
tấn
40
Bê tông hố thu, hố ga M250, đá 1x2 đúc sẵn
12.71
m3
41
Cốt thép bậc lên xuống hố ga D20
0.1141
tấn
42
Ván khuôn xà mũ đổ tại chỗ
0.596
100m2
43
Bê tông xà mũ M200, đá 1x2 đổ tại chỗ
6.41
m3
44
Cốt thép xà mũ rãnh, hố ga cốt thép <= 10mm đổ tại chỗ
0.5747
tấn
45
Ván khuôn tấm đan đúc sẵn
0.8596
100m2
46
Cốt thép tấm đan đường kính <= 10mm
1.5402
tấn
47
Cốt thép tấm đan đường kính <= 18mm
0.8735
tấn
48
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2 đúc sẵn
20.15
m3
49
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE PE80 PN10 DN200
0.4002
100m
50
Quét nhựa đường và quấn vải địa kỹ thuật mối nối cống
184.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 – Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 – Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây