Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:53 16/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông thôn Đoan Bình, xã Gia Phú
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng, cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông thôn Đoan Bình, xã Gia Phú
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500274023_2506160903
Ngày phê duyệt
16/06/2025 15:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Gia Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:51 16/06/2025
đến
09:00 26/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2025 (24/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Trường Giang Tư vấn tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số 33, ngõ 3, đường Nam Bình, phố Đại Phong, Phường Nam Bình, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
2 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - Phường Nam Thành - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang - Phường Ninh Khánh - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm cóc có trọng lượng ≥70Kg, có tài liệu chứng minh
2
2
Máy trộn (bê tông, vữa) có thể tích thùng trộn ≥250L, có tài liệu chứng minh
2
3
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng hóa ≥7T, có tài liệu chứng minh
2
4
Máy đào có thể tích gầu ≥0,8m3, có tài liệu chứng minh
1
5
Máy lu bánh thép có trọng lượng ≥10T, có tài liệu chứng minh
1
6
Lu bánh lốp có trọng lượng ≥16T, có tài liệu chứng minh
1
7
Máy rải bê tông nhựa có công suất ≥130CV, có tài liệu chứng minh
1
8
Lu rung có lực rung ≥25T, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Mặt đường BTN
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC16); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
59.555
100m2
4
Khối lượng BTN C16 mua về rải mặt đường
1027.338
Tấn
5
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng Nhựa đường nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
59.555
100m2
6
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC16); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm, bù vênh
57.294
100m2
7
Khối lượng BTN C16 mua về rải mặt đường, bù vênh
1041.956
Tấn
8
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng Nhựa đường nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2, bù vênh
57.294
100m2
9
Mặt đường BTXM
10
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, M250, đá 2x4
766.04
m3
11
Ván khuôn mặt đường
3.429
100m2
12
Rải giấy dầu lớp cách ly
38.302
100m2
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
6.223
100m3
14
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,95
12.495
100m3
15
Đất đá hỗn hợp mua về đắp K95
1582.817
m3
16
Ma tít chèn khe
540
kg
17
Gỗ đệm
0.19
m3
18
Cắt khe đường bê tông: Khe rộng ≤ 1cm, sâu ≤ 8cm
113.501
10m
19
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.157
100m3
20
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.096
100m3
21
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.4
m3
22
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
23
Phần thay cột điện
24
Cột BTLT PC.I-8.5-5.0 (Cao 8.5m)
1
cột
25
Lắp dựng cột bê tông chiều cao cột ≤10m
1
1 cột
26
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
0.94
m3
27
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100
0.2
m3
28
Di chuyển dây diện
3
công
29
Điện chiếu sáng
30
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤8m
17
1 cột
31
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn ≤2,8m
17
1 cần đèn
32
Lắp choá đèn - Đèn cao áp ở độ cao ≤12m
17
bộ
33
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
1.275
100m
34
Ống nhựa xoắn HDPE TFP D65/50 chôn trực tiếp
609.25
m
35
Lắp đặt ống kim loại chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤80mm
9.5
m
36
Rải cáp ngầm CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm
6.144
100m
37
Rải dây đồng trần M10
6.144
100m
38
Băng báo hiệu
497
m
39
Luồn cáp ngầm cửa cột
35
1 đầu cáp
40
Lắp bảng điện cửa cột
17
bảng
41
Làm đầu cáp khô
35
1 đầu cáp
42
Làm tiếp địa cho cột điện
18
1 bộ
43
Lắp giá đỡ tủ điện
1
1 bộ
44
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
1 tủ
45
Đấu nguồn hoàn thiện
1
lần
46
Đánh số cột bằng sơn
17
cột
47
Thí nghiệm tiếp địa
18
vị trí
48
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
17.85
m3
49
Ván khuôn móng cột
0.748
100m2
50
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
2.45
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Gia Phú như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.136.154.083 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.590.054.798 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,43%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây