Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:43 20/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường điện hạ thế khu đồi đỏ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường điện hạ thế khu đồi đỏ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Xã hội hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thống Nhất, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500277942_2506180815
Ngày phê duyệt
20/06/2025 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Bàu Hàm 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:41 20/06/2025
đến
10:00 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng Phát triển Công nghiệp Ngọc Hà Đồng Nai Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 60, đường Nguyễn Văn Tiên, KP 3, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH Lê Khang NL01 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 2A2 , KP1, Phường An Bình, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng Ngân Hà Tư vấn lập E-HSMT 520/16 Tổ 5, KP3, P.Tân Hiệp, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng Ngân Hà Tư vấn đánh giá E-HSDT 520/16 Tổ 5, KP3, P.Tân Hiệp, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Dung tích gầu ≥ 0.8 m3. Cung cấp Giấy kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật an toàn của xe còn hiệu lực. Cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Xe tải ben (ô tô tự đổ): Trọng tải hàng hóa ≥ 7T. Cung cấp Giấy đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực. Cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy thủy bình hoặc toàn đạc hoặc kinh vĩ: Còn sử dụng tốt. Cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Máy trộn bê tông: Còn sử dụng tốt. Cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
5
Máy đầm dùi: Còn sử dụng tốt. Cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN THẠ THẾ XÂY DỰNG MỚI
2
Móng trụ đơn
3
Móng trụ BTLT 8,5m BT ĐƠN, đào bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu >1m - Cấp đất III (0,623m3/móng 8,5BT đơn)
20.559
1m3
4
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công (0,079m3/móng 8,5BT đơn)
2.607
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40 (0,478m3/móng 8,5BT đơn)
15.774
m3
6
Móng trụ đôi
7
Móng trụ BTLT 8,5m BT ĐÔI, đào bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III (1,129m3/móng 8,5BT đôi)
20.322
1m3
8
Đắp đất móng trụ bằng thủ công (0,126m3/móng 8,5BT đôi)
2.268
m3
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40 (0,872m3/móng 8,5BT đôi)
15.696
m3
10
Trụ BTLT
11
Dựng trụ BTLT 8,5m-F300-K=2, dựng bằng cần cẩu kết hợp thủ công
74
cột
12
Tiếp địa lặp lại
13
Đồng trần :Cu 25mm2 (L=11,5m/bộ; 0,224kg/m)
115
m
14
Cọc tiếp đất Fe/Zn D16x2400 + kẹp cọc
20
cái
15
Ốc xiết cáp cỡ 38mm2
20
cái
16
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III (0,35m3/vị trí)
3.5
1m3
17
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công (0,35m3/vị trí)
3.5
m3
18
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
2
10 cọc
19
Dây cáp và phụ kiện
20
Lắp đặt Cáp LV-ABC 4x120mm2-0,6/1KV: (dọc tuyến) x 1,02
2021.64
m/dây
21
Cáp LV-ABC 4x120mm2-0,6/1kV (dọc tuyến)x 1,02
2021.64
m
22
Kẹp treo cáp ABC 4x120mm2
93
cái
23
Móc đôi treo cáp ABC (móc chữ A)
25
cái
24
Kẹp ngừng cáp ABC 4x120mm2
15
cái
25
Bulon móc 16x250+long đền vuông 18-50x50x3/Zn
38
bộ
26
Bulon móc 16x300+2 long đền vuông 18-50x50x3/Zn
18
bộ
27
Bulon móc 16x350+2 long đền vuông 18-50x50x3/Zn
22
bộ
28
Bulon móc 16x450+2 long đền vuông 18-50x50x3/Zn
18
bộ
29
Bulon ghép trụ
30
Bulon VRS 16x400+2 long đền vuông 18-50x50x3/Zn
18
bộ
31
Bulon VRS 16x500+2 long đền vuông 18-50x50x3/Zn
18
bộ
32
Bulon VRS 16x550+2 long đền vuông 18-50x50x3/Zn
18
bộ
33
Hộp phân phối
34
Lắp vỏ hộp phân phối không CB loại 9 cực
57
hộp
35
Cáp đồng bọc CV25mm2
285
mét
36
Ghíp nối IPC 2 Boulon 120-35
285
cái
37
Bulon 16x250+2 long đền vuông 18-50x50x3/Zn
57
bộ
38
Cáp xuất lên hạ thế
39
Lắp đặt Cáp LV-ABC 4x120mm2-0,6/1KV: (10m/lộ + 4m đấu tủ phân đoạn)
56
m/dây
40
Cáp LV-ABC 4x120mm2-0,6/1kV
56
m
41
Tủ điện lắp CB phân đoạn 550x350x220 (trọn bộ bao gồm cổ dê lắp tủ và tấm phíp lắp MCCB)
4
1 tủ
42
Thanh nới đồng lắp đuôi MCCB tổng tại tủ trạm
12
cái
43
MCCB 3 cực 400V - 160A - 36kA (100-160A)
4
cái
44
Đầu coss ép Cu-Al 120mm2 + chụp
48
cái
45
Ống PVC 114x3.2mm (8m/lộ)
3.2
10m
46
Co 90 độ PVC 114
4
cái
47
Co 135 độ PVC 114
4
cái
48
Cổ dê kẹp ống PVC Þ114 trụ ghép (có giá nới) (CD-230)
4
cái
49
Cổ dê kẹp ống PVC Þ114 trụ ghép (có giá nới) (CD-280)
4
cái
50
Cổ dê kẹp ống PVC Þ114 trụ ghép (có giá nới) (CD-320)
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây