Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:30 26/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nghĩa trang nhân dân xã Khánh Nhạc (giai đoạn 1)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nghĩa trang nhân dân xã Khánh Nhạc (giai đoạn 1)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
cấp trên hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Khánh, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:30 05/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500294788_2506261711
Ngày phê duyệt
26/06/2025 17:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Khánh Nhạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:29 26/06/2025
đến
17:30 05/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 05/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2025 (02/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng T35 Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Số 60 ngõ 215 Đinh Tiên Hoàng, Phường Ninh Khánh, thành phố Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - Phường Nam Thành - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang - Phường Ninh Khánh - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có thể tích gầu ≥ 0,8m3, có tài liệu chứng minh
1
2
Máy lu có tải trọng ≥ 10 tấn, có tài liệu chứng minh
1
3
Ô tô tự đổ có tải trọng ≥ 7 tấn, có tài liệu chứng minh
1
4
Máy trộn (trộn bê tông hoặc vữa) có thể tích thùng trộn ≥ 250L, có tài liệu chứng minh
1
5
Đầm bàn có công suất ≥ 1kW, có tài liệu chứng minh
1
6
Đầm dùi có công suất ≥ 1,5kW, có tài liệu chứng minh
1
7
Máy hàn có công suất ≥ 23kW, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.32
m2
2
Gia công cổng inox
0.1844
tấn
3
Lắp dựng cánh cổng
14.9
m2
4
bản lề cối
12
cái
5
khóa cửa
3
cái
6
Then cài cổng
3
cái
7
bánh xe cánh cổng
4
cái
8
Tường rào
9
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp I
1.6927
100m3
10
Đóng cọc tre chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp I
81.2467
100m
11
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150
42.316
m3
12
Ván khuôn thép. Ván khuôn lót móng
0.8463
100m2
13
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM, cát mịn 1,5-2, mác 100
169.264
m3
14
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao <=2 m, vữa XM, cát mịn 1,5-2, mác 100
182.1704
m3
15
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát đường kính ống D34mm
1.06
100m
16
Lắp đặt giấy dầu khe lún kè đá
0.344
100m2
17
Đổ bê tông xà dầm, giằng, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
23.3288
m3
18
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
2.1208
100m2
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
2.0249
tấn
20
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM, cát mịn 1,5-2, M75
17.1674
m3
21
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM, cát mịn 1,5-2, mác 75
53.9161
m3
22
Xây tường gạch thông gió 30x30 cm, vữa XM, cát mịn 1,5-2, M75
75.6
m2
23
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM, cát mịn 1,5-2, mác 75
14.4402
m3
24
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
494.2735
m2
25
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
203.401
m2
26
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
1251.96
m
27
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
697.6745
m2
28
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
29
Đường bê tông xi măng
30
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, M250, đá 2x4
322.9168
m3
31
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ.
147.6032
m2
32
Rải giấy dầu lớp cách ly
2018.23
m2
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
304.534
m3
34
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,95
656.1358
m3
35
Mua đất đắp
831.1469
m3
36
Đào khuôn nền đường - Cấp đất II
62.2796
m3
37
Lu lèn đáy khuôn, độ chặt yêu cầu K = 0,9
626.5804
m2
38
Đào đất KTH nền đường - Cấp đất I
1145.4465
m3
39
Đào cấp nền đường - Cấp đất II
104.9636
m3
40
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
29.5942
m3
41
Đắp đất, Đắp hoàn trả bằng đất tận dụng không độ chặt
7.1471
m3
42
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
139.1619
m3
43
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,9
2644.077
m3
44
Mua đất đắp
3229.9117
m3
45
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
5.8492
m3
46
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2793
m3
47
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,9
5.3061
m3
48
Mua đất đắp
6.0851
m3
49
Chiều dài xẻ khe (rộng 0.5cm, sâu 4.0cm)
171.92
m
50
Mastic chèn khe
0.0344
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây