Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:10 08/04/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp sân vườn, tường rào Tỉnh uỷ Phú Thọ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp sân vườn, tường rào Tỉnh uỷ Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán chi ngân sách nhà nước tỉnh Phú thọ năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
209-QĐ/VPTU
Ngày phê duyệt
08/04/2026 14:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:08 08/04/2026
đến
09:00 17/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
33.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2026 (14/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN ĐẠI PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Tổ 9, khu Mã Thượng A, Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN ĐẠI PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 9, khu Mã Thượng A, Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê)
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn (Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê))
1
3
Ô tô tự đổ tải trọng từ 7T đến 10T (Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê))
3
4
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 6-10 T ((Tài liệu kèm theo: Đăng ký xe hoặc Hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê – Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời hạn.)))
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê))
1
6
Máy trộn vữa (Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê))
1
7
Máy nén khí (Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê))
1
8
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng
1
9
Xe lu tĩnh bánh lốp – trọng lượng 25T Tài liệu kèm theo: Đăng ký xe hoặc Hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê – Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời hạn.
1
10
Máy rải bê tông nhựa công suất >=120CV (Tài liệu kèm theo: Đăng ký xe hoặc Hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê – Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời hạn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN VƯỜN, BÓ VỈA
2
Sân Bê tông nhựa A1,A2,A4:
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
243.7
m2
4
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
32.24
m3
5
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
20.815
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
116.505
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
116.505
m3
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
36.555
m3
9
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1 0,5 kg/m2
38.047
100m2
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
38.047
100m2
11
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1 0,5 kg/m2
38.047
100m2
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
38.047
100m2
13
Sản xuất đá dăm đen và bê tông nhựa bằng trạm trộn 50 -60 T/h. Bê tông nhựa, tỷ lệ phối hợp : đá 60%, cát 30%, bột đá 10%, tỷ lệ nhựa 6%
10.0315
100tấn
14
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 10 tấn
10.0315
100tấn
15
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
10.0315
100tấn
16
Cải tạo sân A3 lát gạch:
17
Phá dỡ nền gạch block tự chèn cũ
410
m2
18
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
2
cấu kiện
19
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
34.32
m3
20
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
34.32
m3
21
Vệ sinh nền trước khi đổ bê tông
410
m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
41
m3
23
Lát gạch sân bằng gạch Coric 400x400x40mm, vữa XM PCB40 mác 75
410
m2
24
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
0.504
m3
25
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0156
100m2
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0784
tấn
27
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
2
1 cấu kiện
28
Bó vỉa:
29
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
229
cấu kiện
30
Tháo dỡ gạch ốp tường
30.636
m2
31
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
35.861
m2
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
18.2139
m3
33
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
18.2139
m3
34
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, cát mịn 1,5-2, mác 75
5.28
m3
35
Ốp gạch granite, vữa XM PCB40 mác 75
56.205
m2
36
Lát đá mặt bó vỉa vữa XM PCB40 mác 75
36.956
m2
37
Bó vỉa đá xanh Thanh Hóa 22x18x1000, vữa XM PCB40 mác 75
229
m
38
Cải tạo bậc nhà làm việc:
39
Phá dỡ nền đá bậc lên xuống
14.196
m2
40
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
1.0647
m3
41
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
1.0647
m3
42
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM PCB40 mác 75
14.8044
m2
43
CẢI TẠO HÀNG RÀO
44
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ 50% diện tích
1045.661
m2
45
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ 50% diện tích
1045.661
m2
46
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
231.541
m2
47
Cạo rỉ các kết cấu thép
231.541
m2
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
1045.661
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2091.3219
m2
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
231.541
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây