Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:30 15/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Câu lạc bộ hưu trí thành phố Cần Thơ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo Câu lạc bộ hưu trí thành phố Cần Thơ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
473/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
15/05/2026 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP THÀNH PHỐ CẦN THƠ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 15/05/2026
đến
09:00 25/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2026 (22/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đại Hồng Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 32B, đường số 2, Khu dân cư Cái Sơn Hàng Bàng, phường An Bình, TP Cần Thơ.
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Quốc Trường Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 122, đường Xuân Thủy, KDC Hồng Phát, phường An Bình, TP Cần Thơ.
3 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Xây dựng Tân Hiệp Tư vấn lập E-HSMT 64 Ấp 3, Xã Vị Thủy, Thành phố Cần Thơ
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Xuân Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 38/12 Vành Đai, phường Sóc Trăng, thành phố Cần Thơ.
5 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Xây dựng Tân Hiệp Tư vấn đánh giá E-HSDT 64 Ấp 3, Xã Vị Thủy, Thành phố Cần Thơ
6 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Xuân Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 38/12 Vành Đai, phường Sóc Trăng, thành phố Cần Thơ.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
2
3
Máy trộn vữa - dung tích ≥ 150 lít
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.888
100m2
2
Bốc xếp ngói các loại
6.226
1000v
3
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - ngói các loại
6.226
1000v
4
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - ngói các loại
6.226
1000v
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
81.84
m2
6
Vệ sinh sàn sê nô
81.84
m2
7
Bốc xếp các loại phế thải
5.922
m3
8
Vận chuyển phế thải tiếp 10m bằng thủ công
5.922
m3
9
Vận chuyển phế thải tiếp 10m bằng thủ công
5.922
m3
10
Vận chuyển phế thải 10m bằng thủ công
5.922
m3
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T - Chiều dày lớp bóc ≤7cm
2.6484
100m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
622.1
m2
13
Làm trần phẳng bằng tấm thạch cao
183.52
m2
14
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
809.6
m2
15
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1125.6
m2
16
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
305
m2
17
Quét nước xi măng 2 nước
81.84
m2
18
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
81.84
m2
19
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
81.84
m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
173.6
m2
21
Gia công xà gồ Thép hộp 60x120x2,5mm mạ kẽm
2.4315
tấn
22
Lắp dựng đòn tay (xà gồ) Thép hộp 60x120x2,5mm mạ kẽm
2.4315
tấn
23
Gia công Rui (Cầu phong) thép hộp 30x60x1,8mm
1.0515
tấn
24
Lắp dựng Rui (Cầu phong) thép hộp 30x60x1,8mm
1.0515
tấn
25
Gia công Mè (Li tô) Thép hộp 20x40x1,8mm mạ kẽm
1.3031
tấn
26
Lắp dựng Mè (Li tô) Thép hộp 30x30x1,4mm
1.3031
tấn
27
Bốc xếp ngói các loại
6.226
1000v
28
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - ngói các loại
6.226
1000v
29
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - ngói các loại
6.226
1000v
30
Lợp mái ngói 22v/m2 (Ngói củ tận dụng lại) chỉ tính chi phí nhân công
283
m2
31
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, XM PCB40
20.5
m
32
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.7
100m
33
Lợp mái ngói 22v/m2 (Số lượng ngói hao hụt khi tháo dỡ)
56.6
m2
34
Lắp đặt quạt ốp trần
6
cái
35
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
23
bộ
36
Lắp đặt đèn trang trí âm trần
5
bộ
37
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
350
m
38
Lắp đặt dây đơn 1x2,5mm2
250
m
39
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
600
m
40
NHÀ 04: NHÀ VĂN NGHỆ VÀ CỜ TƯỜNG (01 TẦNG)
41
Dọn dẹp mặt bằng thi công
0.6815
100m2
42
Tháo dỡ trần
68.15
m2
43
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
102.225
m2
44
Tháo dỡ rui mè- xà gồ gỗ:
102
m2
45
Tháo dỡ bóng đèn
12
bộ
46
Tháo dỡ quạt hút trần
4
cái
47
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.8857
100m2
48
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
6.2208
100m2
49
Bốc xếp ngói các loại
2.244
1000v
50
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - ngói các loại
2.244
1000v

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây