Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:48 10/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Nhà bộ môn, Khu WC Trường THPT Ngô Thì Nhậm
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Nhà bộ môn, Khu WC Trường THPT Ngô Thì Nhậm
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh( cấp nguồn Theo Quyết định số 1789/QĐ-UBND ngày 10/12/2025 của UBND tỉnh Ninh Bình)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trung Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
76/QĐ-NTN
Ngày phê duyệt
10/07/2026 17:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Ngô Thì Nhậm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:47 10/07/2026
đến
09:00 21/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/07/2026 (18/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN HÙNG PHÁT Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Thôn Xuân Hòa - Xã Gia Xuân - Huyện Gia Viễn - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT Số 32, ngõ 421, đường Vạn Hạnh, TDP Bình Khang - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng nhà đẹp AZ Tư vấn QLDA Số nhà 118, đường Lương Văn Tuỵ, phố Nhật Tân - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ có khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông ≥2,5T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
2
Máy trộn (bê tông hoặc vữa), có tài liệu chứng minh nguồn gốc. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
3
Máy đầm bàn, có tài liệu chứng minh nguồn gốc. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
4
Máy đầm dùi, có tài liệu chứng minh nguồn gốc. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
5
Máy khoan bê tông, có tài liệu chứng minh nguồn gốc. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
6
Máy cắt gạch đá, có tài liệu chứng minh nguồn gốc. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
7
Máy hàn điện, có tài liệu chứng minh nguồn gốc. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ HỌC BỘ MÔN 3 TẦNG
2
Cải tạo cửa
3
Cửa đi 2 cánh nhôm xingfa kính an toàn 6.38ly. Độ dày nhôm 1.2mm ±5%
77.76
m2
4
Cửa sổ mở trượt nhôm xingfa kính an toàn 6.38ly. Độ dày nhôm 1.2mm ±5%
48.6
m2
5
Cửa sổ 2 cánh mở quay nhôm xingfa kính an toàn 6.38ly. Độ dày nhôm 1.2mm ±5%
113.4
m2
6
Vách kính khung nhôm xingfa kính an toàn 6.38ly. Độ dày nhôm 1.4mm ±5%
34.8
m2
7
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
274.56
m2
8
Tháo dỡ cửa
244.9392
m2
9
Tháo dỡ khuôn cửa
554.4
m cấu kiện
10
Tháo dỡ hoa sắt cửa
136.359
m2
11
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.336
tấn
12
Lắp dựng hoa sắt cửa
162
m2
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
87.5952
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
136.796
m2
15
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
136.796
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
136.796
m2
17
Vận chuyển phế thải
2.0519
m3
18
Lăn sơn
19
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ chân tường Tầng 1 ngoài nhà
121.4835
m2
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
121.4835
m2
21
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ chân tường Tầng 1 trong nhà
131.814
m2
22
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
131.814
m2
23
Vận chuyển phế thải
3.7995
m3
24
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà:
1288.5262
m2
25
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà:
587.6454
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
1261.116
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
1044.906
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2437.836
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1997.6551
m2
30
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
12.451
100m2
31
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
13.3515
100m2
32
Lát nền
33
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1189.5082
m2
34
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic 600x600, vữa XM M75
1189.5082
1m2
35
Vận chuyển phế thải
35.6852
m3
36
Nâng cao lan can tầng 2+3
37
Gia công lan can inox
0.155
tấn
38
Nắp bịt chân inox
168
chiếc
39
Lắp dựng lan can
17.868
m2
40
Mua, lắp đặt nắp bịt inox cửa thăm mái
0.72
m2
41
Vệ sinh chống thấm seno mái
42
Vệ sinh mái
174.8754
m2
43
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
174.8754
m2
44
Chống thấm mái bằng màng khò nóng
96.7714
m2
45
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
96.7714
m2
46
Mua lắp đặt cầu chắn rác
12
quả
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
1.2
100m
48
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 90mm
24
cái
49
Vệ sinh mài lại granito bậc tam cấp + bậc cầu thang
50
Vệ sinh mài lại granito bậc tam cấp + bậc cầu thang
129.3517
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây