Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:31 20/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trụ sở Viện kiểm sát nhân dân khu vực 6 tỉnh Cà Mau
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 (các gói thầu còn lại) dự án: Cải tạo trụ sở Viện kiểm sát nhân dân khu vực 6 tỉnh Cà Mau
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (chi thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bạc Liêu, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2841/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
20/08/2026 14:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Kiểm sát Nhân dân tỉnh Cà Mau
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:30 20/08/2026
đến
09:00 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
143.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (04/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kiểm định Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Xuân Trường AG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 130 Mai Hắc Đế, Phường Bình Đức, tỉnh An Giang.
2 Công ty TNHH Thiết bị và Công nghệ VES Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 473/58/3, Khóm Bình Đức 4, Phường Bình Đức, tỉnh An Giang
3 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Gia Hân Tư vấn lập E-HSMT Ấp Xóm Lớn, Phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau.
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Nam Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT 214/54 Đường Quang Trung, K3, Phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau
5 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Gia Hân Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Xóm Lớn, Phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau.
6 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Nam Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 214/54 Đường Quang Trung, K3, Phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất ≥ 14 kW. Nhà thầu kèm theo các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê.
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW Nhà thầu kèm theo các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê.
1
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg Nhà thầu kèm theo các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê.
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 1,50 kW Nhà thầu kèm theo các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê.
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Nhà thầu kèm theo các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê.
1
6
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 5 Tấn. Nhà thầu kèm theo các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Ống nhựa PVC Ø60
1.01
100m
2
Lắp đặt Ống nhựa PVC Ø90
0.25
100m
3
Lắp đặt Ống nhựa PVC Ø114
0.48
100m
4
Lắp đặt Co nhựa PVC Ø27
33
cái
5
Lắp đặt Co nhựa PVC Ø21
45
cái
6
Lắp đặt Tê nhựa PVC Ø27
21
cái
7
Lắp đặt Giảm nhựa PVC Ø27/21
45
cái
8
Lắp đặt Co lơi nhựa PVC Ø60
39
cái
9
Lắp đặt Co lơi nhựa PVC Ø114
20
cái
10
Lắp dựng Vách ngăn vệ sinh compac (theo quy cách bản vẽ)
43.536
m2
11
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
23.3775
m3
12
Láng nền sàn có đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40 (sê nô,...)
75.6
m2
13
Chống thấm màng PE (vệ sinh)
103.32
m2
14
Lát nền, sàn Gạch lát ceramic 300x300mm nhám, vữa XM M75, XM PCB40
75.6
m2
15
Ốp tường, cột gạch ceramic 300x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
210.33
m2
16
Làm Trần thạch cao 600x600 chịu ẩm,dày 9, khung chuyên dụng nổ (bao gồm VT và NC lắp đặt)
68.34
m2
17
Làm Trần trang trí thach cao chống ẩm D9 + khung chuyên dụng chìm(bao gồm VT và NC lắp đặt)
92.62
m2
18
Xây tường gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, XM PCB40
10.1775
m3
19
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
101.775
m2
20
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường ngoài
101.775
m2
21
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
101.775
m2
22
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, XM PCB40
14.844
m2
23
Gia công khung đỡ inox lavabo (theo quy cách bản vẽ)
0.096
tấn
24
Lắp đặt khung đỡ inox lavabo
24
cái
25
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
453.2925
m2
26
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại (trong phạm vi công trình)
45.3293
m3
27
Vận chuyển phế thải 1km bằng ô tô - 7,0T (cự ly vận chuyển ngoài công trình 5km)
45.3293
m3
28
Lắp dựng Cửa đi khung nhôm xingfa hệ 55, kính dán an toàn 2 lớp 8.38mm+ phụ kiện đồng bộ, (bao gồm VT và NC lắp đặt)
215.61
m2
29
Lắp dựng Cửa sổ khung nhôm xingfa hệ 2001, kính dán an toàn 2 lớp 8.38mm+ phụ kiện đồng bộ, (bao gồm VT và NC lắp đặt)
215.34
m2
30
Cung cấp và lắp dựng khung bảo vệ cửa sổ inox 10x20x1.0 (theo quy cách bản vẽ), (bao gồm cả VT và NC, MTC)
235.5
m2
31
Cung cấp và lắp dựng lan can inox (theo quy cách bản vẽ), (bao gồm cả VT và NC, MTC)
40.58
m2
32
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ (tay vịn cầu thang)
16
m2
33
Sơn Pu vào kết cấu gỗ dạng thanh (tay vịn cầu thang)
16
m2
34
Cạo rỉ các kết cấu thép (lan can cầu thang)
64
m2
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (lan can cầu thang)
64
m2
36
Vệ sinh nền đá mài (cầu thang)
18.44
m2
37
Vệ sinh tay vịn lan can hành lang
2.162
100m
38
Sơn phủ bề mặt đá mài bằng sơn bóng
104.92
m2
39
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
17.292
m3
40
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại (trong phạm vi công trình)
17.292
m3
41
Vận chuyển phế thải 1km bằng ô tô - 7,0T (cự ly vận chuyển ngoài công trình 5km)
17.292
m3
42
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
0.674
m3
43
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.127
100kg
44
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép >10mm
0.643
100kg
45
Sản xuất lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ gia cố lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
16.85
m2
46
Xây tường gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, vữa XM M75, XM PCB40
5.592
m3
47
Trát tường trong chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40 (xây tường mới)
128.69
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, cột, đà ngoài
1224.17
m2
49
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài
946.4
m2
50
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ tường ngoài (tường cũ sau thời gian bị phong hóa, lớp vữa cũ bị hỏng 10% DT)
122.4172
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây