Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:29 28/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn trên địa bàn xã Hoàng Xá, huyện Thanh Thủy
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hỗ trợ, huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Thuỷ, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:27 07/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
93/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/07/2023 09:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hoàng Xá
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:26 28/07/2023
đến
13:27 07/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 07/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
82.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2023 (05/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH BÌNH THUẬN PHÚ THỌ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 27N4, phố Hoàng Sơn - Thị trấn Thanh Sơn - Huyện Thanh Sơn - Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng Lê Huy Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Thanh Thủy, huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ
3 Phòng KTHT huyện Thanh Thủy Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Thanh Thủy, huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây lắp Gia Phát Tư vấn lập E-HSMT Khu Đá Thờ, thị trấn Phong Châu, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây lắp Gia Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Đá Thờ, thị trấn Phong Châu, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3
1
2
Máy ủi ≥ 110CV
1
3
Ô tô tự đổ ≥7 Tấn
3
4
Máy lu bánh thép ≥9 Tấn
1
5
Máy lu rung ≥ 25 Tấn
1
6
Xe tải gắn cẩu tự hành
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm ≥ 50 m3/h
1
8
Máy trộn bê tông
2
9
Máy trộn vữa
1
10
Máy hàn điện
1
11
Máy đầm dùi
4
12
Máy đầm bàn
4
13
Máy đầm đất cầm tay
1
14
Máy cắt bê tông
1
15
Máy cắt uốn thép
1
16
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
8.5069
100m3
3
Đào rãnh thủ công
5.0232
m3
4
Đào rãnh bằng máy
2.4614
100m3
5
Vét hữu cơ, vét bùn, đất cấp II
3.2974
100m3
6
Đào cấp, đất C2
3.0361
100m3
7
Đào khuôn đường, đất C3
12.1855
100m3
8
Phá dỡ đường bê tông cũ
212.45
m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
27.6132
100m3
10
Vận chuyển đất đổ đi
37.7243
100m3
11
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển (bê tông đường cũ)
2.1245
100m3
12
Vận chuyển phế thải đổ đi
212.45
m3
13
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
31.2029
100m3
14
Vận chuyển đất, đất cấp III
31.2029
100m3
15
Mặt đường
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
1321.45
m3
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
12.2096
100m2
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
700.232
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
525.174
m3
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
8.6707
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
599.136
m3
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
4.4935
100m3
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
3.8529
100m2
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
70.61
m3
25
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
17.6525
m3
26
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.542
100m2
27
Đào nền đường cũ bằng máy đào 1,25m3,
0.3531
100m3
28
Vận chuyển đất đá, bê tông vỡ
0.3531
100m3
29
Cắt khe đường bê tông
50.1409
100m
30
THOÁT NƯỚC
31
Cống ngang đường
32
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-đất cấp III
3.02
m3
33
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, rộng ≤6m-đất cấp III
1.4798
100m3
34
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.76
100m3
35
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
25
m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
1
100m3
37
Bê tông đầu, thân cống M200
24.16
m3
38
Bê tông sân cống M200
11.18
m3
39
Bê tông chân khay, móng cống M200
41.59
m3
40
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
11.58
m3
41
Bê tông cửa xả M200
4.28
m3
42
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
2.67
m3
43
Cốt thép tấm đan
0.2811
tấn
44
Ván khuôn tấm đan
0.0864
100m2
45
Bê tông mối nối bản M250
0.12
m3
46
Thép xoắn mối nối bản
6
kg
47
Bê tông mũ tường, gờ chắn cống M200
4.12
m3
48
Cốt thép mũ mố
0.0996
tấn
49
Bê tông bảo vệ bản M250
3.1
m3
50
Lắp đặt tấm bản
20
cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây