Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt

Tìm thấy: 18:10 27/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu 1 thuộc KĐT số 1 thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên; Hạng mục: Xây dựng tuyến đường phía Đông Bắc và Tây Bắc giáp lô CT.1; CT.2 của dự án Khu nhà ở xã hội dành cho công nhân tại KĐT mới thị trấn Nếnh; Hạng mục: Di chuyển và nâng cao khoảng cách an toàn đường dây 110kV Quang Châu -Đáp Cầu - TP Bắc Ninh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Khu 1 thuộc KĐT số 1 thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên; Hạng mục: Xây dựng tuyến đường phía Đông Bắc và Tây Bắc giáp lô CT.1; CT.2 của dự án Khu nhà ở xã hội dành cho công nhân tại KĐT mới thị trấn Nếnh; Hạng mục: Di chuyển và nâng cao khoảng cách an toàn đường dây 110kV Quang Châu -Đáp Cầu - TP Bắc Ninh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nếnh, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
581/QĐ-KTHT&ĐT-DA
Ngày phê duyệt
27/11/2025 14:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ PHƯỜNG NẾNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:21 27/11/2025
đến
09:00 06/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
144.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2025 (05/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 8 - C11 Phố Giảng Võ - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội
2 Công ty CP tư vấn và phát triển Năng Lượng Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 112, phố Nguyễn Ngọc Nại, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám - - Phường Đa Mai - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 81 đường Lê Lai - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám - - Phường Đa Mai - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 81 đường Lê Lai - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô hoặc xe tải gắn cẩu tự hành, tự trọng cẩu ≥10Tấn (hoặc Cần cẩu ≥25Tấn). Đặc điểm: Hoạt động tốt)
1
2
Máy đào. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
3
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Hoạt động tốt
2
4
Máy đầm đất cầm tay. Đặc điểm: Hoạt động tốt
2
5
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
6
Máy hàn điện. Đặc điểm: Hoạt động tốt
2
7
Máy tời điện. Đặc điểm: Hoạt động tốt
2
8
Máy khoan. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
9
Đồng hồ văn năng. Đặc điểm: Hoạt động tốt
2
10
Máy phát điện. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
11
Máy kéo rải dây. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
12
Máy đo điện trở các loại. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MUA SẮM VÀ LẮP ĐẶT ĐƯỜNG DÂY 110KV
Theo quy định tại Chương V
2
PHẦN DÂY DẪN VÀ CHỐNG SÉT
Theo quy định tại Chương V
3
Mua sắm dây dẫn ACCC230 (Bao gồm cả hướng dẫn lắp đặt và bảo hành) và chưa bao gồm lèo tại vị trí néo
1823.85
m
Theo quy định tại Chương V
4
Mua sắm dây dẫn ACCC230 dùng cho bắt lèo tại vị trí néo (VT12,13M,16M)
90
m
Theo quy định tại Chương V
5
Bốc dỡ dây dẫn điện, dây cáp các loại
2.907
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Kéo rải căng dây lấy độ võng , dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR,...); tiết diện dây ≤240mm2
1.824
km/dây
Theo quy định tại Chương V
7
Mua sắm dây chống sét
607.95
m
Theo quy định tại Chương V
8
Bốc dỡ dây dẫn điện, dây cáp các loại
0.295
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Kéo rải, căng dây cáp quang kết hợp dây chống sét; tiết diện dây ≤70mm2
0.608
km/dây
Theo quy định tại Chương V
10
Chuỗi néo kép NK-2 dây dẫn ACCC223
15
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt chuỗi cách điện néo kép cho dây dẫn; chiều cao lắp đặt ≤40m, chuỗi cách điện néo kép ≤2x11 bát
15
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
12
Chuỗi đỡ kép ĐK-2 dây dẫn ACCC223
3
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt chuỗi cách điện đỡ kép cho dây dẫn; chiều cao lắp đặt ≤40m, chuỗi cách điện đỡ kép ≤2x11 bát
3
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
14
Chuỗi néo dây chống sét NS
4
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt chuỗi cách điện cho dây chống sét; chiều cao lắp đặt ≤40m, chuỗi néo
4
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
16
Chuỗi đỡ dây chống sét ĐS
1
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt chuỗi cách điện cho dây chống sét; chiều cao lắp đặt ≤40m, chuỗi đỡ
1
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
18
Chống rung dây dẫn CR phù hợp với dây dẫn ACCC223
21
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp chống rung, chiều cao lắp đặt ≤40m
21
công/quả
Theo quy định tại Chương V
20
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤240mm2
1.8
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
21
Biển báo nguy hiểm
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
3
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Biển báo số thứ tự cột
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
3
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Vận chuyển cách điện các loại, cự ly vận chuyển <= 100m
1.125
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Bốc dỡ cách điện các loại
1.125
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển phụ kiện các loại, cự ly vận chuyển <= 100m
0.75
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Bốc dỡ phụ kiện các loại
0.75
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
PHẦN THÁO HẠ, CĂNG LẠI DÂY DẪN VÀ DÂY CHỐNG SÉT
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo hạ dây. Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR...). Tiết diện dây <= 240mm2
5.251
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
31
Căng lại dây. Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR,...). Tiết diện dây chống sét <= 240mm2
3.479
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
32
Tháo hạ dây cáp quang. Tiết diện <= 70mm2
1.75
1km/ 1dây
Theo quy định tại Chương V
33
Căng lại dây. Dây nhôm (A). Tiết diện dây chống sét <= 70mm2
1.16
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
34
PHẦN CÁP QUANG
Theo quy định tại Chương V
35
Mua sắm dây cáp quang OPGW-57
679
m
Theo quy định tại Chương V
36
Kéo rải, căng dây cáp quang kết hợp dây chống sét; tiết diện dây ≤70mm2
0.679
km/dây
Theo quy định tại Chương V
37
Mua sắm chuỗi néo cáp quang
4
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt chuỗi cách điện cho dây chống sét; chiều cao lắp đặt ≤40m, chuỗi néo
4
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
39
Mua sắm chuỗi đỡ cáp quang
1
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt chuỗi cách điện cho dây chống sét; chiều cao lắp đặt ≤40m, chuỗi đỡ
1
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
41
Mua sắm kẹp cáp quang trên cột
48
Cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt kẹp cáp quang trên cột
48
1 cái
Theo quy định tại Chương V
43
Mua sắm chống rung cáp quang
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt chống rung. Chiều cao lắp đặt <= 40m
6
công/quả
Theo quy định tại Chương V
45
Mua sắm hộp nối cáp quang 2 đầu OPGW/OPGW
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt hộp nối cáp quang ở độ cao ≤10m; số sợi cáp quang trong hộp ≤24 sợi
2
hộp nối
Theo quy định tại Chương V
47
TIẾP ĐỊA RS-4 (Mạ kẽm)
Theo quy định tại Chương V
48
Tiếp địa cột thép RS-4
299.016
kg
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø14 (≤ 24x6) mm
2.99
100kg
Theo quy định tại Chương V
50
CỘT ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây