Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thu gom, vận chuyển

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:41 16/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải sinh hoạt tồn đọng tại xã Đại Đồng về Nhà máy xử lý CTRSH công nghệ cao phát năng lượng tại phường Song Liễu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thu gom, vận chuyển
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dịch vụ công ích: Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải sinh hoạt tồn đọng tại xã Đại Đồng về Nhà máy xử lý CTRSH công nghệ cao phát năng lượng tại phường Song Liễu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương (cấp tỉnh, cấp xã) theo phân cấp hiện hành hoặc huy động từ các nguồn xã hội hóa và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đại Đồng, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:36 31/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
16/01/2026 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:37 16/01/2026
đến
08:36 31/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:36 31/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/01/2026 (01/05/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt; Tư vấn lập E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tam Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô D30, Khu đô thị Phú Điền, Phường Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt; Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tam Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô D30, Khu đô thị Phú Điền, Phường Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:14 25/01/2026 10:38 25/01/2026 08:36 31/01/2026 10:38 25/01/2026 08:36 31/01/2026 KHÔNG CÓ NHÀ THẦU THAM DỰ

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Không có nhà thầu tham dự
Số quyết định
07/QĐ-KT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 10/02/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
18:31 11/02/2026

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Công tác thu gom, vận chuyển
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác xúc rác sinh hoạt tại các điểm tập kết rác tập trung bằng cơ giới
1450
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn xã Đại Đồng, tỉnh Bắc Ninh(Theo yêu cầu cụ thể của chủ đầu tư)
60 ngày
3
Công tác vận chuyển rác thải tại điểm tập kết bằng xe tải về bãi đổ với cự ly vận chuyển <5Km
1450
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn xã Đại Đồng, tỉnh Bắc Ninh(Theo yêu cầu cụ thể của chủ đầu tư)
60 ngày
4
Công tác xúc rác sinh hoạt tại các điểm tập kết rác tập trung bằng cơ giới lên công cụ thu, chứa rác
10050
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn xã Đại Đồng, tỉnh Bắc Ninh(Theo yêu cầu cụ thể của chủ đầu tư)
60 ngày
5
Thu gom rác thải tại các điểm tập kết lên xe ép rác, vận chuyển đến điểm sàng lọc, phân loại rác
10050
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn xã Đại Đồng, tỉnh Bắc Ninh(Theo yêu cầu cụ thể của chủ đầu tư)
60 ngày
6
Công tác xúc rác sinh hoạt tại các điểm tập kết rác tập trung bằng cơ giới lên công cụ thu, chứa rác (rác đốt được ước tính 80%)
8040
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn xã Đại Đồng, tỉnh Bắc Ninh(Theo yêu cầu cụ thể của chủ đầu tư)
60 ngày
7
Công tác xúc rác sinh hoạt tại các điểm tập kết rác tập trung bằng cơ giới lên công cụ thu, chứa rác (rác không đốt được ước tính 20%)
2010
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn xã Đại Đồng, tỉnh Bắc Ninh(Theo yêu cầu cụ thể của chủ đầu tư)
60 ngày
8
Thu gom rác thải tại các điểm tập kết lên xe ép rác, vận chuyển đến nhà máy xử lý rác (rác đốt được ước tính 80%); Cự ly vận chuyển 5km
8040
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn xã Đại Đồng, tỉnh Bắc Ninh(Theo yêu cầu cụ thể của chủ đầu tư)
60 ngày
9
Thu gom rác thải tại các điểm tập kết lên xe ép rác, vận chuyển đến điểm chôn lấp (rác không đốt được ước tính 20%); Cự ly vận chuyển 16km
2010
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn xã Đại Đồng, tỉnh Bắc Ninh(Theo yêu cầu cụ thể của chủ đầu tư)
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thu gom, vận chuyển". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thu gom, vận chuyển" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây