Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp

Tìm thấy: 16:26 17/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
BẢO DƯỠNG, SỬA CHỮA TRƯỜNG TH TRẦN HƯNG ĐẠO
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
98/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
17/10/2023 16:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Bảo Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:24 17/10/2023
đến
10:00 27/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 27/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/10/2023 (25/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XD&TM Quốc Thiên Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 84 Lý Tự Trọng, Phường II, thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng;
2 Công ty TNHH TVTK Trần Hoàng Thắng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Lý Chính Thắng, Phường II, thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Bảo Lâm Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Lộc Thắng, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH thiết kế xây dựng Phúc Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 57A Hai Bà Trưng, Phường 1, thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH XD&TM Quốc Thiên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 84 Lý Tự Trọng, Phường II, thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng;
6 Công ty TNHH thiết kế xây dựng Phúc Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 57A Hai Bà Trưng, Phường 1, thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
7 Công ty TNHH XD&TM Quốc Thiên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 84 Lý Tự Trọng, Phường II, thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy vận thăng; - Đặc điểm: Sức nâng 0,8T
1
2
Máy trộn bê tông, trộn vữa; - Đặc điểm: Dung tích ≥ 250l,
2
3
Máy cắt gạch, đá; - Đặc điểm: Công suất ≥ 1,7 kW,
2
4
Máy cắt uốn cốt thép; - Có công suất ≥ 5 kW
2
5
Máy mài: - Đặc điểm: - Có công suất ≥ 2,7 kW,
2
6
Máy hàn; - Đặc điểm: Máy hàn; Công suất ≥ 23 kW,
2
7
Máy đầm bàn: - Đặc điểm: Có công suất ≥ 1kw
1
8
Máy đầm dùi: - Đặc điểm: Có công suất ≥ 1,5kw
1
9
Máy đầm cóc: - Đặc điểm: Có công suất ≥ 70kg
1
10
Máy khoan bê tông cầm tay;- Đặc điểm: Có công suất ≥ 0,62 kW
2
11
Cần trục ô tô; - Đặc điểm: sức nâng 10T
1
12
Máy đào; - Đặc điểm: Có công suất 0,7÷1,6m3
1
13
Máy lu; - Đặc điểm: Có công suất 16 tấn
1
14
Máy ủi; - Đặc điểm: Có công suất 110CV
1
15
Ô tô tự đổ; - Đặc điểm: trọng lượng ≥10 tấn
1
16
Dàn giáo
100

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ (KHỐI 08 PHÒNG HỌC SỐ 9)
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao mái ≤ 28 m
375.756
m2
3
Tháo dỡ xà gồ gỗ
2
công
4
Tháo dỡ hệ thống chống sét
2
công
5
Tháo dỡ trần, đà trần gỗ
273.6
m2
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
136.15
m2
7
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
98.05
m2
8
Tháo ống nhựa sê nô, xử lý bề mặt giao giữa ống và mặt bê tông sê nô bằng Sikar chống thấm
2
công
9
Tháo dỡ lan can hành lang sắt tròn bị rỉ
2
công
10
Phá dỡ nền gạch bằng thủ công, nền láng đá mài
26.006
m2
11
Phá dỡ kết cấu bằng máy khoan bê tông 1,5 kW, gạch đá
0.184
m3
12
Phá dỡ kết cấu bằng máy khoan bê tông 1,5 kW, bê tông có cốt thép
0.551
m3
13
Đục nhám mặt vữa
63.024
m2
14
Phá dỡ nền gạch bằng thủ công, gạch ceramic
597.815
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt tường, cột, trụ ngoài nhà =50%DT
194.036
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt tường, cột, trụ trong nhà =50%DT
464.975
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà =50%DT
130.748
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà =50%DT
193.355
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn cũ, lớp sơn trên bề mặt kim loại =50%DT
15.098
m2
20
CẢI TẠO (KHỐI 08 PHÒNG HỌC SỐ 9)
21
Gia công cấu kiện sắt thép, xà gồ thép
1.391
tấn
22
Lợp mái, che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.758
100 m2
23
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
98.05
m2
24
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
98.05
m2
25
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
12
cái
26
Lắp đặt ống nhựa PVC D90x2,6
0.876
100 m
27
Lắp đặt nối ống trơn D90
12
cái
28
Lắp đặt co 90 D90
12
cái
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 1 nước phủ
246.496
m2
30
Lắp đặt ống thép tráng kẽm D60x1,9
0.337
100 m
31
Lắp đặt ống thép tráng kẽm D34x1,5
0.008
100 m
32
Trần nhựa PVC nano + khung xương
273.6
m2
33
Phào chỉ viền trần nhữa PVC nano
349.2
m
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng, loại ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, chiều cao ≤ 28m
0.068
100 m2
35
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 28m Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
0.583
m3
36
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤ 10mm, chiều cao ≤ 28m
0.008
tấn
37
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤ 18mm, chiều cao ≤ 28m
0.035
tấn
38
Trát xà dầm Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
9.718
m2
39
Ốp gạch chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 100x300mm
34.699
m2
40
Ốp gạch chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 150x400mm
51.098
m2
41
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 400x400mm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
652.146
m2
42
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào tường, cột ngoài nhà
388.072
m2
43
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào dầm ngoài nhà
271.214
m2
44
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào tường trong nhà
929.95
m2
45
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào cột, dầm, trần trong nhà
386.71
m2
46
Sơn tường, cột, dầm ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
659.286
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
1316.66
m2
48
PHẦN CỬA (KHỐI 08 PHÒNG HỌC SỐ 9)
49
Cửa đi nhôm xing fa kính dày 8mm hệ 55, khung bao theo hệ tường
42.4
m2
50
Cửa sổ nhôm xing fa kinh1 dày 8mm hệ 55, khung bao theo hệ tường
93.75
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây