Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 09:11 14/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Hạ tầng quy hoạch chia lô đất ở (tái định cư) phục vụ dự án: Khu du lịch văn hóa thuộc “Khu di tích Quốc gia đặc biệt khu lưu niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh” tại xã Kim Liên, huyện Nam Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách từ nguồn đấu giá đất và tái định cư tại xã Kim Liên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 24/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
385/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/10/2022 09:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Kim Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:10 14/10/2022
đến
09:30 24/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 24/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2022 (22/01/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP TV&XD Tâm Thành Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty CP đầu tư xây dựng và thương mại Tân Bảo Thắng Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nam Đàn Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Nam Đàn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Đào san nền bằng thủ công, đất cấp I
3.2955
m3
3
Đào san nền bằng máy đào, đất cấp I
62.6143
100m3
4
Vận chuyển đất, đất cấp I
65.9098
100m3
5
Đào san nền bằng thủ công, đất cấp II
0.0153
m3
6
Đào san nền bằng máy đào, đất cấp II
0.2904
100m3
7
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.3057
100m3
8
Đắp đất san nền bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,90
123.0078
100m3
9
Mua đất tại mỏ
16372.3382
m3
10
Vận chuyển đất đắp
1637.2338
10m3/1km
11
NỀN ĐƯỜNG
12
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
385.3985
m3
13
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp I
73.2257
100m3
14
Vận chuyển đất, đất cấp I
77.0797
100m3
15
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
0.1833
m3
16
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
3.4831
100m3
17
Vận chuyển đất, đất cấp II
3.6664
100m3
18
Đắp đất nền đường bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.6957
100m3
19
Đắp đất nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
146.2174
100m3
20
Mua đất tại mỏ
21044.5245
m3
21
Vận chuyển đất đắp
2104.4524
10m3/1km
22
MẶT ĐƯỜNG
23
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
45.0878
100m2
24
Cát đệm mặt đường
135.26
m3
25
Lớp lót chống mất nước bằng nilong
4508.78
m2
26
Ván khuôn mặt đường
3.446
100m2
27
Đổ bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250
901.76
m3
28
Đánh bóng mặt đường
4508.78
m2
29
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC MƯA
30
Đào kênh mương bằng thủ công, đất cấp II
0.097
m3
31
Đào kênh mương bằng máy đào, đất cấp II
0.0184
100m3
32
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.0194
100m3
33
Đắp đất kênh mương bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.8259
100m3
34
Mua đất tại mỏ
386.3853
m3
35
Vận chuyển đất đắp
38.6385
10m3/1km
36
Thi công lớp đá đệm móng mương
62.36
m3
37
Ni lon lót
623.62
m2
38
Ván khuôn mương
18.7085
100m2
39
Đổ bê tông mương, đá 1x2, mác 200
176.05
m3
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép mương, đường kính cốt thép <= 10mm
8.9341
tấn
41
Ván khuôn tấm đan mương
3.31
100m2
42
Đổ bê tông tấm đan mương, đá 1x2, mác 200
72.68
m3
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan mương, đường kính <= 10mm
4.1942
tấn
44
Lắp đặt tấm đan mương
600
1 cấu kiện
45
Thi công lớp đá đệm móng mương
23.84
m3
46
Ni lon lót
238.35
m2
47
Ván khuôn mương
8.0824
100m2
48
Đổ bê tông mương, đá 1x2, mác 200
72.97
m3
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép mương, đường kính cốt thép <= 10mm
4.4183
tấn
50
Ván khuôn tấm đan mương
1.1764
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Kim liên như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.870.103.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.844.155.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 217

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây