Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 12:31 30/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng chia lô đất ở dân cư (để đấu giá) tại vùng Cù Đăng, xóm 10, xã Khánh Sơn, huyện Nam Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện trích từ nguồn đấu giá đất để lại 25%
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 07/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Số quyết định phê duyệt
420/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/09/2024 10:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Khánh Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:20 30/09/2024
đến
07:00 07/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 07/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2024 (15/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Tâm Thành Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 8, Xã Nam Thái, Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
2 Phòng kinh tế và Hạ tầng huyện Nam Đàn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Nam Đàn, huyện Nam Đàn, tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn lập E-HSMT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 7T÷15T
3
2
Máy đào 0,5m3 ÷ 1,25m3
1
3
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 8,5T - 16T
2
4
Máy ủi 110CV
1
5
Máy lu rung
1
6
Máy hàn
1
7
Máy trộn bê tông, trộn vữa
1
8
Máy khoan bê tông
1
9
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
10
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠ TẦNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
74.8484
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
36.6757
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
37.4242
100m3
5
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
2.0878
m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
1.023
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.0439
100m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.1604
100m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
105.862
100m3
10
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
122.0653
100m3
11
Giá đất lấy tại mỏ Nam Thái - cự ly 20.6Km
13915.4456
m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
1391.5446
10m3/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km
1391.5446
10m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 60km
1391.5446
10m3/1km
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
6.9314
100m3
16
HẠ TẦNG THOÁT NƯỚC
17
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I
11.3052
m3
18
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp I
5.5396
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
5.6526
100m3
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.2768
100m3
21
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
11.6128
100m3
22
Giá đất lấy tại mỏ Nam Thái - cự ly 20.6Km
1323.8574
m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
132.3857
10m3/1km
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km
132.3857
10m3/1km
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 60km
132.3857
10m3/1km
26
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
54.49
m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
19.2866
100m2
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mái bờ kênh mương dày <=20cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
182.25
m3
29
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
2.6774
tấn
30
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính > 10mm
2.352
tấn
31
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.902
100m2
32
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.42
m3
33
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB40
40.39
m3
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
3.3643
tấn
35
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.0358
tấn
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
412
1 cấu kiện
37
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
0.15
m2
38
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
19.07
m2
39
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình vuông, hình chữ nhật. Nắp bình, bể
0.3748
tấn
40
Lắp đặt kết cấu thép dạng hình vuông, chữ nhật - Nắp bể
0.3748
tấn
41
CỐNG THOÁT NƯỚC
42
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
4.6516
m3
43
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
2.2793
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.3258
100m3
45
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7886
100m3
46
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.8911
100m3
47
Giá đất lấy tại mỏ Nam Thái - cự ly 20.6Km
101.5875
m3
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
10.1587
10m3/1km
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km
10.1587
10m3/1km
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 60km
10.1587
10m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây