Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 16:23 17/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng các tuyến mương tiêu kết hợp đường giao thông nội đồng xã Minh Lương, huyện Quỳnh Lưu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Xây dựng các tuyến mương tiêu kết hợp đường giao thông nội đồng xã Minh Lương, huyện Quỳnh Lưu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
+ Ngân sách xã điều tiết từ cấp trên 2000 triệu đồng; + Nguồn thu tiền đầu giá đất quyền sử dụng đất và các nguồn vốn hợp pháp khác 900 triệu đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500090838_2503151533
Ngày phê duyệt
17/03/2025 16:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 17/03/2025
đến
08:00 22/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 22/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/03/2025 (20/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến trúc Xây dựng và Phát triển dự án-Paraconex Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Phòng kinh tế hạ tầng và Đô thị huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm định giá Huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Theo hợp đồng số 09/2025/ HĐTV- ĐT ngày 12/3/2025 Tư vấn lập E-HSMT UBND xã Minh Lương
4 Theo hợp đồng số 11/2025/HĐTĐ- ĐT Tư vấn thẩm định E-HSMT UBND xã Minh Lương
5 Theo hợp đồng số 09/2025/ HĐTV- ĐT ngày 12/3/2025 Tư vấn đánh giá E-HSDT UBND xã Minh Lương
6 Theo hợp đồng số 11/2025/HĐTĐ- ĐT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu UBND xã Minh Lương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải≥7 tấn. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
1
2
Máy đào≥0,4m3. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh
1
3
Máy lu≥9 tấn. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
2
4
Máy ủi. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT
1
5
Máy trộn bê tông≥300 lit Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có hoá đơn GTGT đầy đủ
2
6
Đầm cóc. Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có hoá đơn GTGT đầy đủ
2
7
Đầm dùi . Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có hoá đơn GTGT đầy đủ
2
8
Đầm bàn. Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có hoá đơn GTGT đầy đủ
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN ĐƯỜNG SỐ 1- NỐI THÔN VĂN THƯỢNG VÀ THÔN QUYẾT TIẾN
2
I. NỀN ĐƯỜNG
3
Bóc phong hoá và đánh cấp bằng thủ công, đất cấp I, 10% khối lượng bằng thủ công
0.225
m3
4
Bóc phong hoá và đánh cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I, 90% khối lượng bằng máy
0.0203
100m3
5
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II, 10% khối lượng bằng thủ công
0.263
m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II, 90% khối lượng bằng máy
0.0237
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II, 1km đầu
0.0489
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, 2km cuối
0.0489
100m3
9
Đắp nền đường bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,90, 10% khối lượng
0.0051
100m3
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95, 90% khối lượng bằng máy
0.046
100m3
11
Đất mua tại mỏ đất Ngọc Sơn cách công trình 19,5km
5.7743
m3
12
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.0577
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 1km đầu tiên đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
0.5774
10m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 1,3km tiếp đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
0.5774
10m3/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 5km tiếp theo đường loại 5, trên tuyến đường QL48B→ Ngã 4 thị trấn Cầu Giát
0.5774
10m3/1km
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km, 2km tiếp theo đường loại 2, đoạn từ ngã 4 Cầu Giát→Ngã tư quỳnh hậu
0.5774
10m3/1km
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km, 9km cuối theo đường loại 3, đoạn từ Ngã tư Quỳnh Hậu → Chân công trình
0.5774
10m3/1km
18
II. MẶT ĐƯỜNG
19
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
5.552
m3
20
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (đào 90% khối lượng bằng máy)
0.4997
100m3
21
Lu khuôn đường đạt K98
2.5004
100m2
22
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
2.5004
100m2
23
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình, cát tạo phẳng
7.5
m3
24
Lớp nilong lót chống mất nước
2.5004
100m2
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.2858
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
50.01
m3
27
Thi công khe giãn mặt đường bê tông
49
m
28
TUYẾN ĐƯỜNG SỐ 2- NỐI THÔN PHÚ ĐÔNG VÀ THÔN TRÚC LÂN
29
I. NỀN ĐƯỜNG
30
Bóc phong hoá và đánh cấp bằng thủ công, đất cấp I, 10% khối lượng bằng thủ công
10.072
m3
31
Bóc phong hoá và đánh cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I, 90% khối lượng bằng máy
0.9065
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II, 1km đầu
1.0072
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, 2km cuối
1.0072
100m3
34
Đắp nền đường bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,90, 10% khối lượng
0.0698
100m3
35
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95, 90% khối lượng bằng máy
0.6279
100m3
36
Đất mua tại mỏ đất Ngọc Sơn cách công trình 19,5km
115.6481
m3
37
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
1.1565
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 1km đầu tiên đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
11.565
10m3/1km
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 1,3km tiếp đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
11.565
10m3/1km
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 5km tiếp theo đường loại 5, trên tuyến đường QL48B→ Ngã 4 thị trấn Cầu Giát
11.565
10m3/1km
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km, 2km tiếp theo đường loại 2, đoạn từ ngã 4 Cầu Giát→Ngã tư quỳnh hậu
11.565
10m3/1km
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km, 9.5km cuối theo đường loại 3, đoạn từ Ngã tư Quỳnh Hậu → Chân công trình
11.565
10m3/1km
43
II. MẶT ĐƯỜNG
44
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
6.748
m3
45
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (đào 90% khối lượng bằng máy)
0.6073
100m3
46
Lu khuôn đường đạt K98
4.8356
100m2
47
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.408
100m3
48
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0453
100m3
49
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
6.712
100m2
50
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình, cát tạo phẳng
20.14
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.414.215.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.408.300.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây