Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 15:17 10/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp đê ngăn mặn xã Bình Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp đê ngăn mặn xã Bình Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
+ Ngân sách cấp trên hỗ trợ; + Ngân sách Xã từ nguồn đấu giá quyền sử dụng đất giai đoạn 2025-2026 phần ngân sách Xã hưởng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500136794_2504091600
Ngày phê duyệt
10/04/2025 15:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Bình Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:12 10/04/2025
đến
08:00 17/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 17/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2025 (16/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến trúc Xây dựng và Phát triển dự án-Paraconex Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thị trấn cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế hạ tầng và đô thị huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm định giá huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Theo hợp đồng số 09/2025/ HĐTV- ĐT ngày 04/4/2025 Tư vấn lập E-HSMT UBND xã Bình Sơn
4 Theo hợp đồng số 10/2025/ HĐ-TĐĐT ngày 04/4/2025 Tư vấn thẩm định E-HSMT UBND xã Bình Sơn
5 Theo hợp đồng số 09/2025/ HĐTV- ĐT ngày 04/4/2025 Tư vấn đánh giá E-HSDT UBND xã Bình Sơn
6 Theo hợp đồng số 10/2025/ HĐ-TĐĐT ngày 04/4/2025 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu UBND xã Bình Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Trạm trộn Bê tông xi măng: Đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; kèm theo giấy tờ liên quan khác (phương tiện đo, bàn cân...) thuộc quyền sở hữu, có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh
1
2
Xe bơm bê tông. Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
1
3
Ô tô trộn bê tông. Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
1
4
Máy đào≥0,4m3. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơnGTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh
2
5
Ô tô tải≥7 tấn. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGTvà giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
2
6
Máy lu≥9 tấn. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh
2
7
Máy ủi. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2794
tấn
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.0503
tấn
3
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
21.7
m3
4
Rải vải địa kỹ thuật làm mái đê
9.247
100m2
5
Thi công lớp lót móng trong khung vây, bằng đá dăm
92.47
m3
6
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng
280.66
m3
7
Xếp đá khan không chít mạch, mặt bằng
99
m3
8
5. Phần đường mặt đê (từ KM0+00 -:- KM0+616.5)
9
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
21.5775
100m2
10
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình, cát tạo phẳng
64.7325
m3
11
Lớp nilong lót chống mất nước
21.5775
100m2
12
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.466
100m2
13
Đổ bê tông, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
431.55
m3
14
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm, cắt khe co giãn mặt đường
4.3505
100m
15
Trám khe đường bê tông, bằng bitum. Khe co ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
43.505
10m
16
PHẦN ĐẮP BỜ QUAI CHẮN NƯỚC PHÍA LẠCH
17
1. Đất đắp, đất đào.
18
Đào bùn lỏng, đào kênh mương rộng <=6 m, máy đào <=0,8 m3, đất cấp I (90% KL)
1.8144
100m3
19
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I lên ô tô để vận chuyển đi
1.8144
100m3
20
Vận chuyển đất hữu cơ đi đổ cách công trình 2 km
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I, 1km đầu
1.8144
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, 1km cuối
1.8144
100m3
23
Đất mua tại mỏ đất Ngọc Sơn cách công trình 12,8km
599.324
m3
24
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
5.9932
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 0,8km đầu tiên đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
59.9324
10m3/1km
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 6km tiếp theo đường loại 3, đoạn ngã 3 mỏ đất → Ngã tư Cầu Giát
59.9324
10m3/1km
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 6km cuối tiếp theo đường loại 3, từ ngã tư cầu giát → ngã chân công trình
59.9324
10m3/1km
28
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.8968
100m3
29
2. Phá dỡ bờ quai đất sau khi thi công xong công trình
30
Đào phá dỡ bờ quai bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
6.5381
100m3
31
Vận chuyển đất đi đô cách công trình 2km
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I, 1km đầu
6.5381
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, 1km cuối
6.5381
100m3
34
CÁC CÔNG VIỆC KHÁC
35
Bơm nước ra ngoài để thi công
20
ca
36
Biển báo tải trọng, biển tròn
2
cái
37
Biển tên công trình, biển chữ nhật
1
cái
38
Cột đỡ biển báo, biển tên D80, sơn trắng đỏ
11.8
cái
39
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm, PCB40
2
cái
40
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển vuông 60x60 cm, PCB40
1
cái
41
SỮA CHỮA TUYẾN ĐÊ TỪ KM0+000 ĐẾN KM0+615,6
42
Bóc phong hóa
43
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I (đào 10% khối lượng thủ công)
188.238
m3
44
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I (đào 90% khối lượng bằng máy)
16.9414
100m3
45
Vận chuyển đất hữu cơ đi đổ cách công trình 2km
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I, 1km đầu
18.8238
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, 1km cuối
18.8238
100m3
48
Đắp nền đê và mái đê đạt K95
49
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95, 50% khối lượng
6.7547
100m3
50
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95, 50% khối lượng bằng máy
6.7547
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Bình Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.477.945.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.471.052.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây