Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 21:03 25/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ xóm Đậu Vinh cũ đi đường ĐH.261 xã Diễn Phong, huyện Diễn Châu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ xóm Đậu Vinh cũ đi đường ĐH.261 xã Diễn Phong, huyện Diễn Châu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Nguồn ngân sách huyện Diễn Châu đã hỗ trợ 1.082 triệu đồng tại Quyết định số 4159/QĐ-UBND ngày 26/12/2024 về việc giao dự toán thu, chi ngân sách Nhà nước năm 2025; - Ngân sách xã bố trí nguồn thu từ quyền sử dụng đất 2025 tại nghị quyết hội đồng số 24 /NQ-HĐND ngày 15/11/2024 của Hội đồng nhân dân xã Diễn Phong Khoá XX, kỳ họp thứ 9 là 5.000 triệu đồng và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác. - Ngân sách cấp trên hỗ trợ khi có điều kiện;
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Diễn Châu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:50 04/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500169752_2504251410
Ngày phê duyệt
25/04/2025 21:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Diễn Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:01 25/04/2025
đến
15:50 04/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:50 04/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
142.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2025 (01/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP đầu tư xây dựng và thương mại Lập Thành Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà ông Trữ, xóm Vạn Thọ, xã Diễn Mỹ, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
2 phòng Kinh Tế - Hạ Tầng huyện Diễn Châu Tư vấn thẩm định giá Khối 3, thị trấn Diễn Châu, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
3 Theo hợp đồng Số:03/2025/HĐTV- ĐT Tư vấn lập E-HSMT Ký ngày 14/4/2025
4 Theo hợp đồng Số:04/2025/HĐTV-TĐ Tư vấn thẩm định E-HSMT Ký ngày 14/4/2025
5 Theo hợp đồng Số:03/2025/HĐTV- ĐT Tư vấn đánh giá E-HSDT Ký ngày 14/4/2025
6 Theo hợp đồng Số:04/2025/HĐTV-TĐ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ký ngày 14/4/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gầu >= 0,8 m3. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
2
2
Ô tô tải≥7 tấn Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
2
3
Máy lu≥9 tấn Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
2
4
Máy ủi 108 cv Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Khoan bê tông mũi khoan D16, chiều sâu <=20cm
7549.92
lỗ
2
Đục nhám mặt bê tông
107.856
m2
3
Nâng thành rãnh thủy lợi hiện trạng B=1.20m - km0+639.53 - km1+108.7
4
Bê tông M250 thân rãnh đổ tại chỗ
21.1127
m3
5
Ván khuôn thép đổ tại chỗ
469.17
m2
6
Cốt thép rãnh đổ tại chỗ D <=10 mm
370.254
Kg
7
Cốt thép rãnh đổ tại chỗ D <=18 mm
2828.2776
Kg
8
Khoan bê tông mũi khoan D16, chiều sâu <=20cm
6568.38
lỗ
9
Đục nhám mặt bê tông
70.3755
m2
10
Ốp mái bờ ao
11
Xây đá hộc VXM M100 xây mái dốc thẳng
72.7922
m3
12
Bê tông M150 thân tường
27.4672
m3
13
Rải đá dăm 4x6 đệm móng
5.1501
m3
14
Ván khuôn thép đổ tại chỗ
137.336
m2
15
Ca bơm nước phục vụ thi công
5
ca
16
Phá dỡ công trình trên tuyến
17
Phá dỡ bê tông không cốt thép
65.34
m3
18
Phá dỡ kết cấu gạch đá
152.46
m3
19
Vận chuyển phế thải ra bãi thải cự ly vận chuyển 2 Km
217.8
m3
20
AN TOÀN GIAO THÔNG
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
402.42
m2
22
Sơn gờ giảm tốc dày 6mm
88.68
m2
23
Lắp đặt biển báo tam giác D70
13
cái
24
Lắp đặt biển báo tròn D70
2
cái
25
Lắp đặt biển báo bát giác và biển phụ "Chú ý quan sát"
14
cái
26
Lắp đặt biển báo chữ nhật KT 1*1,6m
8
cái
27
Sản xuất lắp đặt cọc tiêu
80
cọc
28
Bê tông móng đổ tại chỗ M150
10
m3
29
Khoan bê tông mũi khoan D6, chiều sâu <=5cm
320
lỗ
30
Gắn tiêu phản quang
160
cái
31
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
32
Công trực gác đảm bảo giao thông
60
công
33
Đèn tín hiệu (Đèn xoay thi công) luân chuyển 4 lần
2
cái
34
Dây nilong ATGT
200
m
35
Cờ điều khiển
2
cái
36
Băng đỏ
2
cái
37
Còi
2
cái
38
Áo phản quang
2
cái
39
Barie+rào chắn KT 1.25x2m luân chuyển 4 lần
2
bộ
40
Cọc tiêu di động (Luân chuyển 4 lần)
cái
41
Ống nhựa PVC D80 (Luân chuyển 4 lần)
2976
m
42
Sơn bề mặt màu trắng, đỏ( luân chuyển 4 lần)
644.8
m2
43
Bê tông đế cọc tiêu đúc sẵn M200 (Luân chuyển 4 lần)
33.48
m3
44
Ván khuôn thép đúc sẵn
148.8
m2
45
Vữa xi măng M100
14.88
m3
46
ĐƯỜNG DÂY HẠ THẾ (PHẦN XÂY DỰNG)
47
MÓNG M2:
48
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
0.9592
1m3
49
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.1826
100m3
50
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
13.31
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Diễn Phong như sau:

  • Có quan hệ với 18 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.841.533.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.793.509.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây