Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ Phần xây lắp

Tìm thấy: 19:14 14/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà học 2 tầng 12 phòng và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Nghi Thu, thành phố Vinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ Phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo nhà học 2 tầng 12 phòng và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Nghi Thu, thành phố Vinh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 21/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500205313_2505141913
Ngày phê duyệt
14/05/2025 19:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Nghi Thu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:13 14/05/2025
đến
15:00 21/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 21/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
31.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2025 (18/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Phát Lộc An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Thống Nhất, xã Khánh Hợp, huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 818 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 1, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH Phát Nhất Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 5, ngõ 8, Đường Nguyễn Duy Trinh, Khối Văn Trung, Phường Hưng Dũng , TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH Phát Nhất Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 5, ngõ 8, Đường Nguyễn Duy Trinh, Khối Văn Trung, Phường Hưng Dũng , TP. Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông/trộn vữa
1
2
Máy hàn
1
3
Máy cắt uốn sắt
1
4
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm dùi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1801.7745
m2
2
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
1188.3251
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - bê tông
747.5249
m2
4
Bả bằng bột bả vào tường
2252.2181
m2
5
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1485.4064
m2
6
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3737.6245
m2
7
Phần ốp lát
8
Phá dỡ nền gạch lá nem
861.3014
m2
9
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
852.2774
m2
10
Lát gạch thẻ, vữa lót M75, XM PCB40
9.024
m2
11
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
93.2468
m2
12
Sản xuất và lắp dựng Lan can cầu thang tay vịn gỗ kết hợp thép hộp
15.42
m
13
Sản xuất lắp dựng trụ thang chính bằng gỗ dổi
1
cái
14
Sản xuất lắp dựng lan can thép ống D76 kết hợp thép hộp 30x30 tầng 1
23.76
m2
15
Phần mái
16
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
4.8843
100m2
17
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
3.7352
tấn
18
Tháo dỡ hệ thống chống sét cũ, hệ thống ống thoát nước mái cũ
1
khoản
19
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
3.3792
m3
20
Gia công xà gồ thép
3.7352
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
3.7352
tấn
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
198.39
1m2
23
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
557.3916
m2
24
Tôn úp nóc
67.2
m
25
Ke chống bão (6 cái /m xà gồ)
3967.8
cái
26
Gia công kim thu sét - Chiều dài kim 1m
6
cái
27
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1m
6
cái
28
Gia công, đóng cọc chống sét
5
cọc
29
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
80
m
30
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=12mm
50
m
31
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
22.8384
1m3
32
Đắp đất nền móng công trình
7.6128
m3
33
Phần vách kính ô cầu thang
34
Vách kính cố định AUSTDOOR TOPAL (bao gồm khuôn, cánh cửa thanh nhôm Topal dày 1.2-1.4mm, phụ kiện, kính 6,38mm đã lắp dựng) hoặc tương đương
7.8
m2
35
Phần điện, PCCC
36
Tháo dỡ hệ thống điện, thiết bị điện cũ, phần lan can thang bộ, gạch hoa gió khu vực cầu thang
20
công
37
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
48
bộ
38
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
14
bộ
39
Lắp đặt quạt trần
24
cái
40
Lắp đặt công tắc 2 hạt
26
cái
41
Lắp đặt ổ cắm đôi
84
cái
42
Công tắc đảo chiều
6
cái
43
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤500cm2
12
hộp
44
Tủ điện tổng
1
cái
45
Tủ Aptomat 8-12 mô đun
2
cái
46
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A
3
cái
47
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
14
cái
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 1.5mm2
1100
m
49
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 2.5mm2
800
m
50
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
500
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ Phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ Phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây